Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Kim Ngọc Lương Duyên / 金玉良缘 / Hoắc Kiến Hoa, Đường Yên

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 16-5-2013 14:21:46 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 14:15
Hả, ss gửi cho em cái gì đâu????

À, Vietsub thì tất nhiên sẽ up lên kênh utube của  ...

ơ...em cứ tưởng ss post mấy cái vid của buổi họp báo cho em mà.. :((( em chả bik j cả chỉ có thể trông cậy hết vào ss thôi...ss tung ra cái j thì em bik cái đấy... :(((
Mà vinh dự quá khi được ss mời ra xem nha!!! ss yên tâm em luôn bên cạnh ss :) ss bận j khi k oln được vào h đấy à??? buồn quá mà cái giao lưu đấy chắc nhà mình có làm sub ss nhỉ??? chắc k có Đường đâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:27:49 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:21
ơ...em cứ tưởng ss post mấy cái vid của buổi họp báo cho em mà.. :((( em chả bik j cả ...

À, có, ss post 3 vid phía trên kìa, em kéo lên ròi nhấp vào nút play thì coi đc thôi em:)))

Gì mà vinh dự nghe ghê thế, ss đăng news hay đi mời mn lém, em kết bạn ss ròi thì nằm trong list friend, ss sẽ mời lun em mà. À nói nãi giờ chưa bít kiu em là gì. Nhà mình ai cũng gọi ss là Mèo hết^^

SS thường onl từ sáng đến chiều, nhưng sau 5h thì ko đc onl, giờ đó phải lo cơm nước cho cả nhà, tối cũng hok đc onl vì ba mẹ hok cho ôm máy suốt ngày zậy đâu, nên có gì ngày mai cập nhật típ zậy:)) Để coi sao, nếu nó hay sẽ sub, nhà mình đang thiếu người dịch tiếng Trung, ss chỉ dịch văn bản đc thôi, chứ dịch video thì ko nghe đc nên phải tìm người khác dịch^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-5-2013 14:36:47 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 14:27
À, có, ss post 3 vid phía trên kìa, em kéo lên ròi nhấp vào nút play thì coi đc thôi ...

ha ha ha em bik nhà mình gọi ss là Mèo từ lâu rồi nhưng mà em quên mất :) còn ss cứ coi em là tiểu muội của ss là được rồi...ss bik đấy qua những j em vs ss vừa nói chuyện trên kia tính em nhõng nhẽo mà hấp tấp lắm ss...em trẻ con nên cũng không quan tâm j mấy,cả đời chỉ lấy Hoa Ca làm hình mẫu lí tưởng thôi.
Nghe mà buồn quá ss...nhà mình đang thiếu người dịch mà em lại chả giúp được gì cứ suốt ngày mè nheo mấy ss bắt mấy ss làm việc cật lực...
hè này em đang đi học tiếng trung nè ss tiếng anh thì cũng tạm ổn nhưng mà cũng chẳng đâu vào đâu...
nếu có thể em mong được giúp cả nhà...nhưng về khoản lấy nguồn tin như mấy ss thì em dốt dặc!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 14:41:25 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:36
ha ha ha em bik nhà mình gọi ss là Mèo từ lâu rồi nhưng mà em quên mất :) còn ss cứ  ...

Ý ss là em cho ss cái tên, có gì còn kiu ấy chứ:)) còn trong nhà nài thì ai cũng là anh chị em của nhao hết:)) Nhà mình thì cũng tàm tạm ròi, nói chugn trans Trung có 2 bạn nhưng lại đang bận thi cả ròi, trans văn bản thì có ss, trans Anh cũng có nhìu, nhưng đa số tin thì lại tiếng Trung mới khổ chứ:))

Em chỉ cần vui đc ròi, đâu cần phụ gì nhìu, tụi ss có khả năng thì làm thôi, mọi người xem vui vẻ thì mấy ss cũng thấy zui ròi^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-5-2013 14:54:08 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 14:41
Ý ss là em cho ss cái tên, có gì còn kiu ấy chứ:)) còn trong nhà nài thì ai cũng là ...

Vâng vậy ss cứ gọi em là Mập đi... đấy là tên ở nhà của em ss Mèo à... :))
Em bik ss nói vậy nhưng mà em vẫn thấy có lỗi lắm :(( tất nhiên là các ss đưa ra sản phẩm gì thì bọn em đều vui và đón nhận rồi nhưng mà nhọc công mấy ss quá...
em vừa mới tham gia vào nhà mình nên còn ngại quá ss Mèo à...cũng chưa có mấy bạn là bao...hum nay em may mắn lắm rồi khi đc nói chuyện vs ss Mèo thế này...coi như là bây h ss than vs em nhất đó :)
mà em đã xem đc mấy cái vid mà ss Mèo gửi cho em rồi..THANKS SS MÈO NHÌU NHA!!! khổ nỗi là em chỉ xem hình chứ không hiểu một cái j hết :((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:15:10 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 14:54
Vâng vậy ss cứ gọi em là Mập đi... đấy là tên ở nhà của em ss Mèo à... :))
Em bik  ...

Ròi, thế thì kiu là Mập nhé, nghe dễ thương ha:))

Mới vào mà, từ từ sẽ wen thêm bạn thôi em. Mấy cái vid ss gửi thì từ từ sẽ có dịch sơ sơ cho em hiểu sau, chứ ko thể sub hết đc, nên đành chịu.

Vừa tung trailer Vietsub ròi đó, ss sẽ mời em vào ngay, chờ tí em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 16-5-2013 15:33:32 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 16-5-2013 15:15
Ròi, thế thì kiu là Mập nhé, nghe dễ thương ha:))

Mới vào mà, từ từ sẽ wen thêm b ...

Hi hi hi em đã xem cả trước khi ss nhắn cho em rồi...em cũng đang chuẩn bị nhắn cho ss để cảm ơn và bảo vs ss là em xem rồi thì đúng lúc ss lại nhắn cho em...vui quá!!!
Các ss dịch hay lắm!!! em xem mà thỏa mãn luôn còn mấy cái vid kia em hiểu cứ từ từ ss à...em chờ mà...thanks ss nhìu nha :x
mà ss Mèo ơi em bảo nè cái kênh amanda66729 j đó hình như là toàn về Hoa Ca thôi...từ cái kênh đó mà có nhiều nguồn về Hoa Ca lắm tiếc là toàn bằng tiếng Trung ss Mèo à...bao h cho có thể hiểu hết đây???
Bây h sao em lại ước doremon có thể cho em cái máy dịch quá ss ơi... :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:38:33 | Chỉ xem của tác giả
nguyenvianh gửi lúc 16-5-2013 15:33
Hi hi hi em đã xem cả trước khi ss nhắn cho em rồi...em cũng đang chuẩn bị nhắn cho ss ...

Thì zừa up lên là ss tha zìa up tin ngay, nhưng phải dịch ròi tìm hình dán cho đẹp, mới đem ra khu news mà tung hàng HOT đc:)))

à, cái kênh em nói ss cũng có follow, từ đó có nhìu vid về Hoa ka, nhưng tiếng Hoa thôi, tùy lúc mà ss coi có gì xem đc ho, như MV thì khỏi cần dịch, còn mấy thứ cần dịch thì lôi từ nguồi Sina sẽ sắc nét hơn utube:)

Nhìu khi ss cũng ước như em, nghe nói đọc hiểu tiếng Hoa thật tốt thì hay quá^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2013 15:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Đã có trailer Vietsub nhé

Coi xong càng mún xem phim ngay lập tức, hự hự >"< Chừng nào mới được xem phim đây chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-5-2013 15:46:54 | Chỉ xem của tác giả
Vâng nhưng mà sao cái kênh đó lại có nhiều cái vid rất là ...em cứ đang tự hỏi đấy có phải là kênh của người nào đó thân thiết vs Hoa Ca k??? hay chỉ là fan hâm mộ bình thường thôi???
Em mún đc gặp Hoa Ca 1 lần quá ss à...chắc em đang mơ mộng quá rồi đây...mong là k đến mức cuồng :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách