Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Iron Man 3 - Người Sắt 3 (Vietsub HD & FHD Completed)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 28-8-2013 23:57:37 | Chỉ xem của tác giả
xin đặt gạch 1 cái cho IR3
mình rất thích chú đóng Tony Stark cái kiểu vô cùng tưng tửng
Có xem thêm mấy film ngoài của chú nữa
Đợt trước bận nên không có điều kiện đi xem rạp
Cảm ơn subteam rất nhiều, các bạn vất vả rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 29-8-2013 07:53:01 | Chỉ xem của tác giả
mình coi trailer 3D trên rạp hay kinh khủng, những pha hành động gay cán, iron man thì bay vèo vèo vào mặt, giật cả mình. mình thích quá mà ko có ai đi xem cùng nên giờ down về xem thôi. diễn viên này đóng iron man ổn quá luôn. cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 29-8-2013 08:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Thank chủ thớt nhé. Chờ mãi film này để down. Các bác làm chuyên nghiệp vãi. Chứ down mấy trang khác, toàn phải down sub về -> lệch time vãi @@. Thank !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 29-8-2013 08:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ trên mạng có bản Người Sắt 3 mà mờ mờ nhìn nhức mắt. Dù rất ham hố nhưng vẫn phải kiềm chế chờ đến khi có bản vietsub HD
Và cuối cùng sau bao ngày chờ đợi đã có Mừng phát khóc
Thanks subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 29-8-2013 08:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mình mong chờ mãi. Cám ơn các bạn đã vất vả để hoàn thành phim này. Mình chưa xem phim nhưng từ lúc phim bắt đầu chiếu là đã mong chờ rồi. Cám ơn các bạn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-8-2013 10:30:28 | Chỉ xem của tác giả
OMG đã có sub rồi nè <3 <3 <3 đợt công chiếu tui đi coi 2 lần lận mà nhìn vào cái mẹt chú là tui quên hết đủ thứ trên đời hết trơn hết trọi {:443:} cả ng phụ nữ của năm Pepper Potts nữa chứ, lần đầu tiên yêu 1 nhân vật nữ nhân của hero nhiều đến thế {:418:}
42 bộ giáp phá 41 bộ :3 rồi đến Avengers 2 các bác Marvel cho ổng mặc bộ Bleeding Edge nha nha nha nha nha nha ~phát rồ~ {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 29-8-2013 10:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Đã có sub HD va cả FHD, iu ST ghê St vất vả rồi!. Mặc dù lúc chiếu rạp đã đi coi nhưng vẫn down về coi lại . Coi IM3 xong thấy làm tỷ phú sướng ghê, ngta thì dùng pháo bông đốt cho ng iu dc vui còn Tony thì xài bộ giáp cả triệu đô cho nổ tung để thành 1 trời pháo hoa rực rỡ, ghen tỵ ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 29-8-2013 10:38:00 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu sao trước giờ hem thích xem IRON MEN. Nhưng từ khi xem lướt Biệt đội siêu anh hùng lại thấy thích quả sân thượng nhà bác IRON MEN quá, chỉ thầm ước mình đi làm về cũng có người chào đón, rồi dắt xe hộ mình, rồi mở áo giáp hộ mình (tức áo chống nắng), rồi mở cửa đón mình vào.
Quyết chí download IRON MEN 3 về hưởng thụ rồi.
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 29-8-2013 10:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì siêu phẩm cũng đã có sub ở Kites rồi. Hóng bao lâu. Căn bản lần chiếu ở rạp bận ôn thi nên chẳng được đi xem gì cả. Xem giới thiệu mà cứ loạn hết cả lên
Cảm ơn subteam nhiều nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 29-8-2013 10:57:41 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là không bõ công ngồi hóng.
Xem xong thấy hay quá... có vài đoạn xem còn buồn cười nữa.
Ôi đoạn cuối chú cho nổ hết thì sau lấy gì mà xài
Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách