Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hidamari no kanojo - Ueno Juri, Matsumoto Jun

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2013 20:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi 'nhớn' của bộ phim đã quá nổi rồi nhưng mọi người có ai để ý đến hai bé con đầy triển vọng trong phim không?

Kitamura Takumi (11/3/1997) vai Okuda Kosuke thời bé

Wakana Aoi (30/6/1998) vai Watarai Mao thời bé

Yamashita Tatsuro - Hikari to kimi eno requiem (bản dài)

Yamashita Tatsuro - Hikari to kimi eno requiem (bản ngắn)

Bình luận

@Shusa: cảm ơn bạn đã có nhã ý, bọn mình đã có raw để làm phim rồi ^ ^ Gắng đợi chút nữa nhé :D  Đăng lúc 3-5-2014 11:35 PM
2 em này cute không kém cặp nv chính. bạn chủ thớt ơi, cho hỏi các bạn đã tìm được link down bản raw về chưa, mình mới tìm thấy link hôm qua.  Đăng lúc 2-5-2014 07:28 PM
bé đóng Mao hồi bé trông cứ quen quen, mà cái phim lại được cả đôi lớn đôi bé đều cute thế này, hẹn 6 tháng sau gặp lại trên raw, mà nhạc phim quá ư là hay :3   Đăng lúc 30-10-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-10-2013 15:28:31 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay cứ nhấp nhổm hóng cái phim này mà ko thấy có Không biết bao giờ mới có sub Việt nhỉ {:161:}
Bạn nữ này cũng xinh quá, nhưng chẳng hiểu sao vẫn nghĩ Jun - Mao mới là một cặp trời sinh, đẹp đôi từ trong phim lẫn ra ngoài đời thực.

Bình luận

phim này đang chiếu rạp cơ, cứ chịu khó đợi độ 6 tháng nữa mới có dvd để leak lên mạng ^ ^  Đăng lúc 26-10-2013 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-1-2014 14:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Juri và Matsumato yeah hay quá hay quá
Phim ra chưa ta hóng quá thể
Xem trailer mà phát cuồng ai ya tữ diễn viên tới nội
dung quá hấp dẫn có Vietsub chưa vại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-5-2014 11:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Có Jun nên là sẽ phải hóng thôi
Bạn Jun để tóc này hợp và trẻ dã man
Nội dung phim đến giờ chưa thấy đặc sắc lắm nhưng vì tình yêu Jun mình vẫn rất mong chờ

Bình luận

vẫn đang hóng từng ngày nha :x ^^  Đăng lúc 15-5-2014 01:02 AM
phim Nhật thì hồi h đọc spoil chẳng bik đc gì nhiều mà b, phải xem thì mới thấy, mình đảm bảo là fim này rất đặc biệt, hóng nhé :)  Đăng lúc 14-5-2014 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-5-2014 08:48:28 | Chỉ xem của tác giả
vì cái cảnh Wakana Aoi thức dậy mà mình phải ngồi chờ phim này mấy tháng nay :v
mà cái cảnh đó cũng nằm trong mv Hikari to kimi e no requiem mà Kites dịch
giờ đặt gạch hóng sub thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-5-2014 20:20:15 | Chỉ xem của tác giả
á, sắp có phim rồi, sướng quá
Cứ cám ơn subteam trước đã.
Thích cả hai anh chị. Mình bấn ss từ khi xem Gou, mặc dù chưa xem phim khác của ss nhưng nghe nói cái phim về nhạc trưởng nào đó, không nhớ tên, có chị đóng cũng hay cực nhưng chẳng biết tìm ở đâu mà xem.
Còn anh Jun thì khỏi nói rồi, từ khi xem Vườn sao băng Nhật đã thích anh rồi.
Nhìn mấy ảnh ơ trên thấy hai người đẹp đôi quá đi

Bình luận

phim Nodame Cantabile ấy bạn :) vẫn còn sub đấy, nếu b cần thì inbox cho mình, mình gửi link nhóe :)  Đăng lúc 14-5-2014 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-5-2014 23:26:37 | Chỉ xem của tác giả
hức, sau bộ Sky of love, Honey&Clover, đây là bộ thứ 3 mình bị ám ảnh, coi xong mà mặt đơ luôn, ngồi thẫn thờ suy nghĩ cả buổi...

cảm giác thiếu thiếu và mất mát thế nào ấy
theo cá nhân mình thì cảm thấy đây là bộ phim tình cảm hay nhất năm 2013

xem đoạn đầu thì cứ ngỡ nó là bộ phim nói về tình cảm của 2 bạn trẻ bình thường thôi, những lúc cả 2 đi hẹn hò, cùng nhau về quê của Mao... cảm giác nhẹ nhàng, dễ thương... đến quá nửa phim thì tự dưng mình lờ mờ đoán ra thân phận đặc biệt của Mao rồi tự dưng cảm giác lo lắng, r hụt hẫng... hức hức... nói chung là đủ mọi cung bậc cảm xúc khi xem bộ phim này

đúng như cái bạn gì hôm nọ bảo, ai mà bỏ qua bộ phim này thì quá là uổng luôn ấy
hóng sub của Kites để về xào lại, mặc dù biết xem xong là tâm trạng mình cứ điên điên
mà phim này có bài OST Wouldn't it be nice của Beach Boy hay thật ấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-6-2014 20:19:47 | Chỉ xem của tác giả
coming soon rồi, hóng quá đi thôi :3
Nhìn kiểu tóc này sáng sủa cả khuôn mặt của lão
Mình là mình ship jun-shun cơ :v ) nhưng mà sao nhìn cp này cũng đẹp đôi thế nhở :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-6-2014 15:10:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có Jun thì phim nào mình cũng xem, chưa kể phim này nữ chính trông xinh xắn, dễ thương, nữ tính thế kia. Lần đầu tiên có diễn viên nữa đóng cặp với anh mà cảm thấy ăn ý không kém Mao.
Nhưng xem trailer thấy quả tóc của anh lạ quá, trông kiểu đúng giai hiền, nghĩ lại hồi Con nhà giàu thì ngáo bao nhiêu hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-6-2014 09:04:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại gây nghiện nữa rồi
cứ mỗi lần có  tittle " Coming soon" là lại bấn loạn T.T
Jun ahhhhhhhhhhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách