Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-5-2013 08:21:17 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hơi bị cam lâu rồi. Qua mấy trang xem phim online thì lại toàn bản lừa đảo thôi. May quá hôm nay vào kites lại thấy có phim. Mê cái thể loại hành động phưu lưu thế này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-5-2013 08:32:09 | Chỉ xem của tác giả
thích mấy thể loại mạo hiển và phép thuật như vầy nè....
phim này có vẻ khá li kì vì phải chiến đấu với kẻ thù từ nhỏ thì chắc là tâm lý lắm....
nhiều kí ức muốn chôn vùi sẽ trỗi dậy ....^^....
thanks subteam....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-5-2013 09:23:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay nè. Nghe cái tên với đọc sơ qua nội dung giới thiệu đã thấy hấp dẫn rồi. Download về mà xem ngay mới được. Hấp dẫn quá! Mình rất thích phim kiểu phù thủy với pháp sư!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-5-2013 09:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chỉ nhìn diễn viên nữ chính đã muốn xem rồi. còn bác nam chính hình như đóng cả trong the avengers, thấy diễn cũng đạt. Hóng phim này từ lâu bây giờ có sub HD rồi vui ghê. Cảm ơn các bạn dịch phim nhé. Thanks . Mà cho mình hỏi ST có làm sub phim Warm Bodies (Tình yêu thây ma) k nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-5-2013 09:43:12 | Chỉ xem của tác giả
Ohhh, Cuối cùng cũng đã có phim rồi.  Mình xem trailer của phim thấy rất thích từ nội dung, diễn viên, nghe nhiều người giới thiêu phim cũng khá hài hước nữa.
Thanks ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-5-2013 11:35:24 | Chỉ xem của tác giả
{:171:} Phim  này mới chiếu rạp gần đây mà giờ đã có. Mong có bản đẹp để xem cuối cùng đã thỏa nguyện roi, kites dịch nhanh thiệt đó, ủng ho kites dai dài. Mà phim này sao thấy phù thủy nào cũng xấu thế "ngoại hình"...........
Thôi không nhiều chuyện nữa{:154:}
-> down nhanh nào {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-5-2013 11:43:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi ở rạp 1 lần rồi, công nhận hiệu ứng 3D của phim quá đỉnh rất nhiều cảnh tận dụng triệt để hiệu ứng 3D, hôm đi coi rạp khá bất ngờ vì em nó ko bị cắt miếng nào kể cả cảnh nóng lộ hàng {:412:} kéo về xem lần nữa thôi hehe cám ơn team dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-5-2013 11:49:55 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhh, phim hay nè !!!
Mình hóng phim này từ lúc mới ra trailer rồi !
Nghe nói phim này nói về phù thủy lại có những pha hành động ngợp thở nữa
Có  ông anh đóng biệt đội siêu anh hùng nữa kìa!!!!
Tks ST nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-5-2013 13:03:21 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi coi avenger đã muốn coi phim có anh này rồi, thấy bảo có phim này mình muốn coi lắm
mà đợt nó chiếu lại ko đi coi được tiếc hùi hụi
thank subteam nhiều lắm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-5-2013 13:23:27 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rùi mới có phim hay ..tranh thủ mạng đang khỏe kéo ngay về , tối nằm xem phim thôi .

thanks subteam nhiều ... mà chương trình the voice korea k thấy làm sub nhỉ mọi người ơi ... đang xem hay thế mà bị dưng lại giữa chừng như này :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách