Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-5-2013 15:05:30 | Chỉ xem của tác giả
hóng film này từ đợt ra rạp mà ko đi xem được , cứ tiếc tiếc dã man {:432:}

lâu lâu không thấy gì, cứ tưởng subteam ko định làm film này {:432:}

đến giờ thì đã thấy trên kites

ths subteam nhiều lắm   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-5-2013 15:10:33 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhh, phim hay nè !!!
Mình hóng phim này từ lúc mới ra trailer rồi !
Nghe nói phim này nói về phù thủy lại có những pha hành động ngợp thở nữa , :") hấp dẫn...
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nha !
Giờ mình down đây..... :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-5-2013 16:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ''trẻ không tha ,già không thương'' . Là một bộ phim giải trí cực tốt cho cánh đàn ông bất mãn với phụ nữ ~ Một phương pháp giải STREET cực tốt cho những ai luôn muốn ra tay với phụ nữ mà không được
Nói vậy thôi chứ phim này đánh phái nữ rõ chi là dã man con ngan >0<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-5-2013 17:16:02 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm 1 món ngon nữa! Àh mình đọc báo thấy Kites tổ chức lễ họp mặt gì đó.... thành viên Staff cũng đông quá nhỉ...Mong trang web mình phát triển mạnh nhé!
Kites làm phim hard sub thì coi LCD còn gì bằng :v                                    

Bình luận

vãi bạn tất cả các phim của kite đều hardsub, mình coi trên Samsungsmart vẫn bt  Đăng lúc 21-5-2013 08:49 AM
Comment có liên quan đến nội dung phim bạn nhé  Đăng lúc 20-5-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-5-2013 19:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim cũng khá là hay , kĩ xảo rất tốt , 1 bộ phim đáng xem , bất ngờ là tưởng phim đúng nghĩa là " thợ săn phù thủy " bình thưởng , ai dè là phiên bản chế thêm của ngôi nhà bánh kẹo , xem xong tiêc cho em bạch phù thuy ghê , xinh đẹp thế mà chết uổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-5-2013 21:38:57 | Chỉ xem của tác giả
nghe kites giới thiệu phim hấp dẫn quá.mình chưa nghe giói thiệu phim này bao giờ cả,bây giờ có trên kites mới biết.chắc hấp dẫn lắm đây........down vè xem thôi anh em.nghỉ ngơi, giải trí nào.thank kites nhiều.nh.iều nhé
................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-5-2013 21:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kiểu giải trí đơn thuần, nhưng xem thì "phê" đừng hỏi :))
Ai xem phim này ở rạp rồi thì biết, máu me, lòng xào, đạn, súng, dao cứ gọi là "tới tấp vào mặt", cứ giật nảy với nhắm mắt không biết bao nhiêu lần...
Có bạn trên kia cmt đánh "phái nữ dã man con ngan" thỳ đúng thật, mấy đứa phù thủy bị đánh "bát vía" luôn...
Nhưng két thúc hơi nhanh. kiểu cả phim hành động dồn dập như thế, tiêu diệt xong phù thủy kết thúc luôn >< Nên thấy phim hơi ngang
Nói chung phim xem ổn, thank ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-5-2013 22:08:26 | Chỉ xem của tác giả
đang kiếm phim xem, dạo này học hành xì trét quá, òa òa, thợ săn phù thủy .......hay ko đây, dù sao vẫn hóng, vẫn down về xem cái đã{:184:}
Thanks subteam nhiều nhé !!!!!!!!!!!!!!!11

Bình luận

ok bạn, tại chưa có xem nên chưa biết cảm thán nội dung thế nào ^^. Thanks bạn nhắc mình nhé  Đăng lúc 21-5-2013 04:38 PM
comment có liên quan đến nội dung phim bạn nhé  Đăng lúc 20-5-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-5-2013 22:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này cực kết mấy phim hành động aaaa....mà nghe nói phim này máu lửa lắm nên nhanh tay down về thui...
Hum trước coi mấy bộ tình cảm thấy đau tim quá phải kiếm cái cân bằng lại may mà có bộ này a..
Thanks subteam nhiều nhiều lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-5-2013 22:23:33 | Chỉ xem của tác giả

waaa, iem là iem  khoái cái thề loại này lắm lắm, cảm ơn sub team làm bộ này nhaz

hiu hiu, iem còn tường phải chờ thêm mấy năm nữa mới dc coi ah chu
Đợt trước phim chiếu rạp mà mình bận quá ko đi xem đc,nghe mọi người nói hay lắm mà cứ tiếc hùi hụi
Bây h thì có phim HD để xem rồi hehe,tuy xem ko sướng đc như xem rạp nhưng cũng háo hức lắm
Thank ST nhé nhé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách