Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 1-12-2013 11:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem phim này xong, nội dung cũng tạm được, không mới mẻ cho lắm nhưng cũng không đến nỗi nhàm chán.
Những cảnh đánh nhau cũng khá đẹp mắt, kĩ xảo cũng không đến nỗi tệ.
Diễn viên đóng Gretel rất xinh, xem mà chỉ ngắm mỗi chị ý :))  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 2-12-2013 15:08:14 | Chỉ xem của tác giả

Đã xem và chỉ có thể nói một câu : quá hay ^^
Kĩ xảo vừa đủ, ko quá lố, hóa trang vừa tầm để thấy nó chân thực
Cốt truyện, diễn biến phim rất logic, diễn viên đóng chuẩn, đặc biệt là mụ phù thủy ác
lâu rồi mới xem đươc bộ phim viễn tưởng ahy đến vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 3-1-2014 04:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong. Phim rất hay hồi hộp quá thể.. Kỉ xảo cũng rất tốt.. Cốt truyện cũng khá ổn .. Mình thích những thể loại thế này.. Coi không thấy sợ mà rất thu hút.. Chứ xem phim ma thì ám ảnh quá..  Nhiều khi ám ảnh mình mấy tháng trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 4-1-2014 12:17:12 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim này rất thích chị nữ chính xinh ghê bộ phim có nhiều đan xen với chuyện cố và có nhiều đan xen với hiện đại (như vụ tiểu đường tiêm insulin vậy) bộ phim rất hay và thú vị lâu lâu không xem thể loại này cảm ơn subteam  nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 5-1-2014 20:08:36 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới được xem 1 bộ phim hay như thế này mình rất yêu thích các thể loại phim có thể loại huyền bí như zombie phù thuỷ hihi, nghe có vẻ rùng rợn nhưng xem những bộ phim như thế mình thấy rất là hay và hấp dẫn. Đặc biệt mình rất thích bối cảnh trong phim này với lại công nghệ trang điểm nhìn thấy sợ ghê. Đúng chất rùng rợn.
Phim này đợt trước mình đã bỏ lỡ xem ở rạp nên chắc mình phải down phim này về xem lại thôi. Cảm ơn subteam nhiều lắm vì đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 6-1-2014 14:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có mấy đoạn nhìn kinh dị quá đi.
Nhưng phim kinh dị mà ^^ Phim hay lắm luôn ý, tuy có mấy cảnh quá nóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 9-1-2014 16:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Cũng là 1 bộ phim mình ưa thích ^^
Phim xoay quanh về 2 anh em chuyên đi săn phù thủy.
Mà hình như cốt truyện trong phim quen quen mọi người nhỉ: bố đưa 2 đứa bé vào rừng rồi bỏ chúng lại ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 9-1-2014 19:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thực sự là quá máu me luôn ấy, nhưng mà cũng đúng vì truyện của nhà Grims thì yếu tố kinh dị máu me là không thể thiếu được. Đợt trước đi xem phim với gấu phim này ở rạp, do không để ý trước nên gấu mình xem xong sợ quá trời vì máu me ghê quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 9-1-2014 22:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc lời giới thiệu thấy nội dung phim hứa hẹn nhiều kịch tính và chắc sẽ có nhiều pha hành động hay đấu phép hấp dẫn đây phải lấy về xem ngay mới được.
Thanks subteam nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 26-1-2014 14:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Là một phim giải trí đơn thuần nên Hansel & Gretel: Witch Hunters có nội dung dễ hiểu, dễ xem, không có những chi tiết, tình huống bắt khán giả phải suy ngẫm. Tình tiết của phim ngắn gọn, nhanh và ngày càng dồn dập. Dù vậy, phim cũng không quá dễ dãi tới mức nhảm. Ngoài những cảnh hành động gay cấn, tình huống ly kỳ, Hansel & Gretel: Witch Hunters cũng có một vài khoảng lặng và tình huống dí dỏm để khán giả không quá căng thẳng và hồi hộp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách