Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 17-8-2013 09:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu mình cũng không định xem phim này nhưng kiểu ra rạ còn mỗi phim này nên phải xem, nhưng xem xong thì rất là nội dung không hẳn đặc sắc nhưng được cái hiệu ứng 3 d ổn. Thôi thì cũng đáng đồng tiền bát gạo. Ủng hộ sub team dịch để mình download cho cả nhà xem. Tank u
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 17-8-2013 18:56:50 | Chỉ xem của tác giả
Đợt trước mình xem ở rạp mấy cảnh máu me nó cắt hết à, nên phim không có được hấp dẫn bằng bản full
thật sự cảm ơn ST đã làm bộ phim này lắm, thích tính cách các nhân vật cũng như nội dung phin nè, cực kì cuốn hút luôn á, coi mà không có đoán được hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 21-8-2013 09:05:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim nầy đáng xem lắm đấy. Anh chàng Jeremy Renner dạo này đóng nhiều phim quá nhỉ (Nhiệm vụ bất khả thi 4 này, Borne, Biệt đội siêu anh hùng..) mà toàn là phim bon tấn thôi àh. Anh e nhà này không biết dùng phép thuật (Dù mẹ là phù thủy mạnh nhất) cũng hơi vô lý, nhưng sao mà khỏe và phục hồi nhanh đến vậy. Ấn tượng nhất là cảnh phù thủy Trắng bắn cung mà cứ như súng máy ấy nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 28-8-2013 01:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Biết kites phụ đề phim này lâu rồi mà giờ mới vào xem đc
Thích Jeremy Renner nhất phim này.
Từ hồi coi Thor rồi biệt đội siêu anh hùng đến nhiệm vụ bất khả thi đã rất thích anh rồi.
Đôi mắt anh đẹp kinh khủng khiếp... nhìn vào cứ muốn bị hút vào luôn trong đó... ko quá đẹp trai hào nhoáng như nhiều tài tử khác nhưng ở anh vẫn có sứ quyến rũ kì lạ
Dù rằng mình hơi sợ ma và coi trailer cũng thấy hơi ghê... nhưng vì Jeremy Renner mình sẽ cố gắng coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 30-8-2013 01:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem ở rạp 1 lần rồi, về nhà lại xem bản cam 1 lần nữa vì phim quá hay. Giờ có Vietsub HD mình sẽ down xem nữa cho đã mắt. Cám ơn sub team nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 30-8-2013 08:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem giải trí nội dung bình thường không có gì đặc sắc ai sợ máu me không nên xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 30-8-2013 12:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhiều cảnh chặt chém máu me hơn mình dự đoán : )) Nội dung hơi nhạt nhưng vì lỡ kết cặp diễn viên chính nên xem luôn. Thích tạo hình các nhân vật hơn tình tiết phim. Trang phục và tạo hình của mấy em phù thủy cùng anh em Hansel, Gretel vừa gợi cảm vừa ngầu . Nói chung coi giải trí cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 30-8-2013 23:43:16 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu coi chỉ vì có anh đẹp trai đóng vai Hawkeye trong Avengers đóng vai chính :v

mà bộ phim nói chung là hay, có nhiều pha hành động đẹp mắt, nhưng mà cái kết phim hơi hụt hẫng

chuyện tình của Hansel và chị Bạch đại phù thuỷ (tên gì ko nhớ) rốt cuộc lại nhạt quá, đáng lẽ đạo diễn nên xoáy sâu hơn vào chuyện tình của họ mới phải :((

tóm lại thì cũng vote cho phim 1 vote cho kịch bản mới lạ và dàn diễn viên xuất sắc :x

cho mình gửi lời cảm ơn đến subteam đã vất vả làm sub cho phim nữa, xin cảm ơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 30-9-2013 17:10:20 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu thấy nội dung giới thiệu hay hay, kiểu phá cách cổ tích với cả có Hawkeye, còn có cả chị nhân vật chính xinh xinh nên hóng hớt
lúc xem xong r thì thấy hơi ghê ghê, tại máu me hơi nhiều cộng thêm mấy mụ phù thủy kinh quá thể
ngay từ đầu thì mình đã k thích chị Bạch phù thủy kia lắm, thứ nhất là không xinh bằng Gretel, thứ hai là vai trò trong phim k quan trọng lắm (đến h mình vẫn không hiểu có cái đoạn tắm để làm j ) Cho nên lúc chị ấy chết, k có tiếc chút nào hết trơn á (mình còn hơi mừng )
với cả mặc dù là hai 2 anh em nhưng mình bị ship Hansel vs Gretel, cho nên kết thúc cho chị kia chết, 2 ng tiếp tục du ngoạn vs cả kill phù thủy thành ra lại hợp ý mình nhất
nói chung là k hẳn là hay đặc biệt nhưng vẫn là một bộ phim xem được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 1-10-2013 01:40:54 | Chỉ xem của tác giả
ui hai diễn viên mình yêu thích, đẹp zai và xinh gái, hí hí, oánh nhau cũng rất hoành tráng, hâm mộ hai a chị từ lâu rồi
Chỉ tiếc là cuối phim cái cô Bạch phù thủy lại chết, tiếc quá, người tốt thế cơ mừ, khổ thân chị ý, hic hic
cũng may là trước khi ra đi cũng đã được nếm mùi "tình" rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách