Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 3-6-2013 14:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Trong cái ác có cái thiện, trong cái xấu xa vẫn còn có những điều tốt đẹp. Điều quan trọng là chúng ta phải biết  nhận ra điều cần làm, nên làm, biết nhìn về chân lý, hơn là tìm kiếm những thứ xa xỉ, sống với cái tâm "ác ma" để rồi phải nhận lấy hậu quả. Đó là những gì mà mình đã trải nghiệm khi xem xong Hansel and Gretel.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 3-6-2013 15:13:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này mình xem 3D ở rạp rồi..cực kì ấn tượng với những cảnh hành động và khung cảnh của phim
mầy mụ phù thủy nhìn đáng sợ thật
Mặc dù cái kết người yêu gretel chết nhưng dù sao cũng là một kết thúc đẹp ;)) không ngờ từ một câu chuyện cổ tích nhẹ nhàng có thể trỏ thành phim hành động như thế này ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 3-6-2013 16:01:58 | Chỉ xem của tác giả
ều ơi phim này hay này:>
thích anh nhân vật chính từ hồi xem avenger :"> bắn cung bùm bùm mặt lạnh mà tình cảm :">
phim bất ngờ về mẹ của hansel and gretel ghê, tiếc ghê cô phù thủy trắng lại chết, anh to con cute thế :"< thích chị gretel, thô kệch nhưng tình cảm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 3-6-2013 23:33:12 | Chỉ xem của tác giả
mới xem giới thiệu đã bị cuốn hút rùi
phải down về xem nhanh thui, mặc dù đang ôn thi nhưng vẫn máu me ko chịu được, haiz
cảm ơn subteam nhìu nhìu nha

Bình luận

comment có liên quan đến nội dung phim bạn nhé  Đăng lúc 4-6-2013 10:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 4-6-2013 11:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Đã down phim về coi xong. Đúng chất hành động, máu me vươn vãi tùm lum. Cuối cùng tội nghiệp cho chị phù thủy tốt quá, tự nhiên lại phải chết. Có 1 đoạn Gretel cầm cây đũa phép của bà đại phù thủy lên rồi không thấy nhắc đến nữa, không biết như vậy có phải là kết thúc mở để làm phần 2 không nhỉ?
Cảm ơn st nhiều vì đã làm sub nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 5-6-2013 08:32:20 | Chỉ xem của tác giả
hahahahaa. hóng phim quá , phải down ngay về thôi , Rất là hấp dẫn đây ^^ nhìn những phim phù thủy , phép màu này rất thích ^^, cảnh đẹppp

cảm ơn kitess rất nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 5-6-2013 10:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay phết, mở đầu hơi trẻ con nhưng mà quả đánh nhau với mụ phù thủy trong ngôi nhà kẹo ngọt rất hài và sâu sắc ...
Khổ thân em bạch phù thủy kia chưa  j đã chít, sao ko để em ấy sống mà góp mặt vào đoàn đi diệt phù thủy hắc ám nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 5-6-2013 22:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong, hay qua, thích quá đi  
Xem 2 anh em nhà Hasel và Gretel đánh đấm túi bụi thấy thích vô cùng, ra là họ có dòng máu phù thủy nên bùa chú không có tác dụng
Tiếc mỗi cái là chị bạch phù thủy kia lại bị chết mất, mà có cảnh hơi nóng mắt của chị ý nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 6-6-2013 09:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim đọng lại không có gì ngoài cảnh quay và kĩ xảo đẹp mắt, ngoại trừ mấy màn não với ruột lộn tùng phèo nhé, xem rất phản cảm.
Nội dung phim tạm chấp nhận được, hơi nhạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 6-6-2013 17:14:48 | Chỉ xem của tác giả
Kết ngay từ giàn diễn viên luôn Jeremy Renner, Gemma Arterton

-=
nhìn là khoái rồi, gần đây bận bụi giờ mới kiếm phim coi được,
tuy không phải bom tấn nhưng nội dung hay rất hấp dẫn.
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách