Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 25-5-2013 08:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này kĩ xảo với hóa trang làm đẹp đó chứ
công chúa vẫn rất xinh và hawkeye vẫn rất đẹp trai
nhưng cốt truyện cũng không mới mẻ hơn là mấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 25-5-2013 19:30:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi seo mình down hoài ko đc. File down về máy thì đc nhưng khi click file để down film bằng torrent thì  bảo là" cannot open file". Chủ topic giúp với, bạn nào bít chỉ giúp mình nhe.cám ơn rất nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 25-5-2013 21:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay tuyệt !!!
Vừa mới xem xong, thích thể loại này quá đi .
Hansel và Gretel đánh hay thật
Mà trông mấy mụ phù thủy cũng kinh thật, haha
Cảm ơn sub team!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 25-5-2013 22:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá :-x thanks subteam nhá, hồi phim chiếu rạp bận quá ko đi xem được, nghe nói là hay lắm, dàn diễn viên nhìn đã thấy ngầu rồi, may mà đã nhanh có sub, down về mấy hôm nữa thi xong ngồi gặm nhấm :-x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 25-5-2013 22:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Film này hay quá tuyệt đi chứ,cảnh giết phù thủy và người hok đáng sợ cho lắm phù hợp với ng yếu tim.
Trong flim mình kết nhất đoạn ở hồ nước khi phù thủy bạch tạng lọt bỏ quần áo vào ngâm mình dưới nc rồi quay lại nìn Hansel nhìn trông rất đẹp
Tiếc là anh ý hok lấy đc cô ấy hơi buồn.
Ratting film này hơi thấp có lẽ cốt truyện hok hấp dẫn ng xem cho lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 25-5-2013 23:37:14 | Chỉ xem của tác giả
wow! Thật đáng mong đợi {:159} {:418:}
xem đi xem lại bộ phim đến 3 lần cơ {:400:}
không thể tả như thế nào nữa, chỉ biết là : Hay tuyệt cú mèo.
Yêu ST nhìu toá đi mo moa{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 25-5-2013 23:41:17 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem giải trí đc
tuy đánh nhau máu me, lòng mề bay loạn xạ cơ mà chỉ thấy buồn cuời chứ ko thấy ghê =))

cơ mà mình đã từng đọc qua về những câu chuyện nguyên gốc để xây dựng chuyện cổ tích, trong đấy có câu chuyện về anh em Hansel và Gretel, nên hơi mất cảm tình 2 anh em 1 tí

Góp ý với subteam là ở khúc 1:30:10, sub bị nhầm rồi. "Cậu nói còn 3 mụ phù thủy từ cách đây 3 mụ phù thủy rồi" ;))

Bình luận

ST dịch vậy là ổn rồi bạn à, không có nhầm đâu, mặc khác phải dịch theo tình huống và mạch phim nữa.  Đăng lúc 26-5-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 26-5-2013 08:00:45 | Chỉ xem của tác giả
bunta15 gửi lúc 25-5-2013 23:41
phim này xem giải trí đc
tuy đánh nhau máu me, lòng mề bay loạn xạ cơ mà chỉ thấy bu ...

Tại sao chỗ đó lại nhầm vậy bạn? Câu thoại của Hansel là: "Three? You said three more three witches ago". Ý là trước đó Ben đã nói còn 3 mụ phù thủy, nhưng họ đã giết được 3 mụ rồi, giờ Ben lại lặp lại câu nói đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 26-5-2013 21:04:10 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong thấy cũng đc. Dàn diễn viên đẹp, rất ok, đóng cũng rất được
Thấy tiếc nhất là bạn bạch phù thủy, khổ thân bạn ý phải chết, lúc đầu cũng k thích bạn ấy lắm nhưng mà về sau lại thấy thích, nhất là cái lúc bạn ấy bắn từ trên cao xuống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 27-5-2013 01:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xét ra cũng gần với thể loại bạo lực, kinh dị rồi. Ban đầu xem cứ chuẩn bị tâm lý cho 1 phim cổ tích nhẹ nhàng, hài hài, nên mới coi dăm phút bị shock toàn tập khi nhìn thấy mấy mụ phù thủy =.= Chắc do chưa thích ứng kịp nên khúc đầu xem thấy hơi khó chịu, sau này thì đỡ đỡ hơn 1 chút.
Cốt truyện thì mình thấy cũng lạ lạ đó chứ, chỉ là cách xử lý, lồng ghép ko gây được ấn tượng tốt lắm. Tuyến nhân vật phụ về người khổng lồ Edward và anh fanboy cũng chỉ dừng ở mức lạ lạ, chứ ko hay. Và các nhân vật từ chính tới phụ đều chửi như ngóe, nên xem thấy cũng hơi mệt mệt =.=
Xem xong phim thì chỉ ấn tượng với các màn đâm chém, bắn giết, máu tươi tung tóe sặc mùi bạo lực, và tạo hình phù thủy vô cùng gớm ghiếc, còn các yếu tố khác thì khá nhạt nhòa _ __"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách