Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Hansel & Gretel: Witch Hunters - Hansel & Gretel: Thợ Săn Phù Thủ

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 24-5-2013 12:44:46 | Chỉ xem của tác giả
Trailer hay quá, nếu mình ko nhầm truyện dựa vào một câu chuyện cổ tích, hồi bé có đọc cũng về hai anh em vì bị hấp dẫn bởi ngôi nhà bánh kẹo, hóa ra là của mụ phù thủy dùng để dụ trẻ con, về sau hai đứa trẻ tìm cách thoát thân, mụ phù thủy bị thiêu trong nồi lẩu của mụ, còn hai anh em trở về bên người cha :). Nhất định phải xem mới đc
CẢm ơn Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 24-5-2013 13:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải ghi cảnh báo là: Không nên xem phim khi đang ăn. Không đi xem 3D tiếc thật. Phim thuốc loại vừa hành động vừa kinh dị. Công nhận cái thời đó ng ta ở dơ chúa luôn. 1 bộ mặc cả tuần. Thích nhất cảnh cha cảnh sát trưởng bị cụng gãy mũi và cảnh ổng bị đạp như 1 con ve chó. Tiếc cho cô phù thủy trắng chết vô duyên. À, còn cảnh tàn sát 1 lũ phù thủy gớm ghiếc nữa. Đúng là ko nên ăn khi xem phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 24-5-2013 19:24:57 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 18-5-2013 10:42
Thông báo link die tại đây!

Nghe phim nay lâu lắm rồi, bây giờ mới thấy để xem hê hê, Chắc là phim hay lắm nhỉ, mình thích mấy thể loại phim phù thủy lắm á, cảm ơn các bạn làm sub nhiều nhiều nhé :XXXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 24-5-2013 19:52:52 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá!!!!!!!!!!!!!
xem thật sướng, 1 bộ phim đáng xem.
kéo về xem luôn cho nóng thôi nào :)  
thanks sub team rất nhiều rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 24-5-2013 20:15:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới vừa coi xong phim này và chỉ có 1 nhận xét đó là ĐÃ QUÁ ĐI MẤT
lâu rồi mới gặp một phim hành động đúng chất như vậy
mấy cái kiểu mà mí thèn ca kè kè gái đẹp rồi tình một đêm phay pháy là ko hề có vì nhân vật chính là 2 anh em
nội dung phim cũng rất ok, mí cái pha hành động đúng nghẹt thở
đang tiếc vì hồi đó ko đi coi rạp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 24-5-2013 21:56:26 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim ko có j mới nhưng được cái khoảng tạo hình và mấy cảnh đánh nhau thì quá đã.
Có điều mình không hiểu ở đoạn cuối. lúc H & G đuổi theo mụ hắc phù thủy đến ngôi nhà kẹo. mụ phù thủy có nói đại khái như kết thúc ở nơi khởi nguồn của mọi chuyện. hok lẽ mụ đó là mụ phù trong ngôi nhà kẹo lúc trước?? rõ ràng lúc đó đã bị H & G đã thêu chết rồi mà??

Bình luận

Vì ngôi nhà đó là nơi nhem nhóm lên ý định trở thành thợ săn phù thuỷ của 2ae họ mà, nên mụ mới nói như vậy đó  Đăng lúc 2-6-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 24-5-2013 22:30:30 | Chỉ xem của tác giả
ah, đúng chất phim mình thích, hay thật, điễn viên đẹp mah diễn cực hay, hasel và gretel, thích cả người khổng ồ nữa, mặc dù nhìn rất xấu nhưng thật tốt bụng, phim chất lượng rất tốt, hình ảnh nét và cực ý nghĩa, phải tìm hiểu về cội nguồn mới biết đucợ sự thật, đừng vội căm ghét hay hận ai đó, nhất là cha mẹ mình, dù mina chết hơi buồn nhưng ít ra đó cũng là một kết thúc có hậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 24-5-2013 22:37:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đã vietsub phim này nhé phim này mình hóng lâu lắm rồi muốn xem bộ phim này lâu lắm rồi mình muốn xem phim này lắm nhưng chưa có cơ hội được xem nay subteam làm sun phim này mình rất biết ơn, thank thank thank thank sub team nhiu <3<3<3<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 24-5-2013 23:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Ớ. hình như vai nam chính này đóng vai Hawk Eyes trong The Avengers. Hehehehehehe
Thế thì phim này phải xem mới được, zeh zeh zeh.
Nhìn ông ý oách quá đê {:440:}
Cám ơn ST nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 25-5-2013 07:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim hayxem rồi lại muốn coi lại
Cảm ơn KST nhiều nhiều
Mình thích Jeremy Renner lâu lắm rồi.giờ có phim không thể không coi.
Cả nhà cùng xem vui vẻ nha

Bình luận

Kites nhé  Đăng lúc 25-5-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách