Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Gia đình bá đạo (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 15-12-2013 11:27:45 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây khá dị ứng với phim Mỹ vì nhiều đề tài như khoa học viễn tưởng hoặc là kinh dị khi lên phim không còn thu hút như trước kia. Còn về phim gia đình thì quanh đi quẩn lại vẫn là những cái kết happy ending có phần hơi nhạt nhẽo và không được sâu sắc cho lắm. Nhưng sau khi xem bộ phim này xong thì có lẽ mình đã tìm được lý do để thích phim Mỹ trở lại, vì đây là một bộ phim rất thực tế, tình tiết trong phim lẫn diễn xuất của các diễn viên rất thuyết phục, đúng chất "bá đạo", đặc biệt là diễn xuất của chị Jen ^^ Tuy rằng bộ phim xứng đáng ở mức đánh giá 10/10 nhưng thật sự không có gì và không có ai là hoàn hảo, một bộ phim đôi khi lại cần chút ít khiếm khuyết để tạo nên phong cách của riêng mình nên mình chỉ đánh giá phim này ở mức 8/10 và rất đáng để xem lại lần thứ hai ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 15-12-2013 16:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình này đúng là bá đạo thật. mỗi người một nghề quá là cao cả. lúc nhìn poster mà chưa đọc nội dung phim mình cứ tưởng là gia đình thật. Đang choáng váng vì độ bá đạo của gia đình này chắc phải cho vào kỷ lục guiness quá. Kiểu phim này có vẻ hay đây chắc sẽ vui lắm các bạn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 15-12-2013 20:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Đang ôn thi nhưng cũng phải down về xem mới được.Xem còn lấy tí tinh thần học hành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 15-12-2013 22:08:43 | Chỉ xem của tác giả
phim này hài ko chịu nổi á, mà công nhận phim mỹ ghê thiệt, ba cảnh nhạy cảm mà chiếu tỉnh như ko luôn luôn, ha ha ha, cơ mà thích tính của dân mỹ, yêu ghét bộc lộ rõ ra ngoài luôn, cơ mà chỉ thấy cái chuyện tình cảm có vẻ hơi nhanh, nói dăm ba câu cái kiss rồi thì có vẻ nhanh quá. cơ mà tóm lại là một bộ phim hay, đáng coi để giải trí, với cả thích cảnh cuối, gia đình đầm ấm 4 người sống chung với nhau trong 1 căn nhà đẹp ở ngoại ô, ôi mơ ước của mềnh =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 15-12-2013 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem ở rạp r. thấy hóng was nên phải đi xem h down về chuẩn bị mang đi quảng cáo cho mấy con bạn. phim hay thì thôi r. được cái tình cảm trong phim nhìn cứ thật cứ như 1 gia đình mà kết nhất cái cảnh 2 "mẹ con" nhà đấy dạy thằng e nó hôn. không nhịn được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 16-12-2013 06:56:07 | Chỉ xem của tác giả
yeah !!! {:445:}
sau bao nhiêu ngày chờ đợi, cuối cùng cũng có phim để cho mình cày. He he {:120:}
Cảm ơn Subteams nhiều nghen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 16-12-2013 11:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong phim này chỉ có 1 câu để diễn tả " Hài Vô Đối "
Thích hơn nữa là có  Jennifer Aniston, thích chị này đóng hài nhất.
Lại còn có Emma Roberts đang mê em này bên AHS coven ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 16-12-2013 12:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Đã có sub là đã có sub !! là lá la!!{:297:} Cày thui!!
Cảm ơn sub team nhiều lắm!! {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 16-12-2013 12:47:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều nhiều
Phim này hồi chiếu ngoài rạp m chưa kịp đi xem đã hết chiếu {:306:}
M thích Emma roberts lém {:286:}
phim này coi bộ là phim hài, chắc xem cười vỡ bụng {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 16-12-2013 14:10:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái cảnh thằng cu Kenny ngồi giữa, hai bên là bà mẹ hờ và cô em gái hờ thay nhau hôn mới thấy rằng, đôi khi làm thằng ngố cũng có cái sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách