Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Em yêu anh, yêu anh yêu em/ 我爱你爱你爱我/ Lưu Dĩ Hào, Vương Tâm Như [VSub E13 End]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-2-2014 12:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người comment bảo phim này có vẻ hay, trước giờ cũng ít coi phim Chinese lắm, hầu như coi Korea không à, phim 1 tập thì cũng coi được mấy phim mà thấy mấy phim dài tập của Chinese nhiều tập quá đâm ra cũng lười, sợ chờ đợi không nổi, mà thấy phim này không nhiều tập lắm, cũng muốn đổi sang xem phim bên Chinese xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-2-2014 21:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Dạo romantic ghê. Đang nghe bài này của này : Phố Thành của Tuấn Phong
Rồi lại còn xem phim này nữa.
Dễ tự kỉ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-2-2014 23:12:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem vui ghê, mỗi tập cũng dài nữa

Hóng ep 4 quá đi

Mãi chưa thấy nam phụ xuất hiện, ban đầu cứ tưởng anh cùng công ty của Sky là nam phụ cơ

Nhưng hóa ra không phải

Thấy không thích cô bạn gái Sky lắm, mặc dù cô này chẳng làm gì

Mong chị em sớm đến với nhau

Cảm ơn ST, ST cố lên!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 8-2-2014 22:40:38 | Chỉ xem của tác giả
thấy mọi người nói phim hấp dẫn, hóng phim lun.
Một phần cũng vì thích Lâm Tâm Như, một phần vì thích tình yêu chị em.
subteam fighting!

Bình luận

phim này ko có LÂm Tâm Như, bạn nhầm rồi đó :D  Đăng lúc 10-2-2014 08:05 PM
Lâm Tâm Như đóng vai nào trong phim này hả bạn?  Đăng lúc 9-2-2014 08:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-2-2014 20:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn nội dung phim rắc rồi quá nhỉ, người nọ người kia anh anh em em. Nhìn anh trai trung mái tóc xoăn trông dễ thương quá. Còn anh người nhật đúng là có khí độ hơn hẳn. Hai cặp đôi, họ có quan hệ gia đình có thể dẫn đến nhầm lẫn rồi chia xa. Có tìm được tình yêu của mình không đây mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 10-2-2014 21:30:46 | Chỉ xem của tác giả
ài, thấy tóm tắt ở page 1, thô ithì cũng nhào vô coi

ờ thì, phim theo style nhẹ nhàng, nhưng có vài bạn nói là theo stle giống giống "có lẽ anh ko thể yêu em" thì mình ko thấy vậy. Phim này, phù hợp với các bạn trẻ hơn phim kia

mở đầu vô là nhạc nghe vui tai àh
nam chính ko hẳn đẹp trai, nhưng mà 2 lúm đồng tiền có duyên quá nha XD~

chậc, bạn nam chính mới gặp là sét đánh đùng đùng với nữ phụ liền, khoái ghê nha

ồ, thì là mô típ tình cảm là, luôn ở cạnh nhau nhưng chưa nhận ra, nhưng từ khi có người thứ 3, thứ 4 xuất hiện, chen vô thì bắt đầu cảm thấy thiếu này thiếu nọ, vắng này vắng kia .

Đậm chất ngôn tình, rất phù hợp cho cách bạn trẻ lãng mạn

p/s: sự "đảm đang" của bạn nam chính -Sky- khiến mình nhớ tới nam chính của tiểu thuyết "Vị hôn phu bất đắc dĩ" quá đi àh~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-2-2014 22:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Em Yêu Anh, Yêu Anh, Yêu Em - E04

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-2-2014 22:48:48 | Chỉ xem của tác giả
admin mình muốn tải phim em yêu anh, yêu anh yêu em  vể vào chỗ nào để tải phim vậy? trước kia mình vào la sharling là tải được sao bây giờ mình k thấy?

Bình luận

bây giờ đổi rồi. Khi bạn vô trang chính của China phim, nó sẽ có 1 mụch tên là [Zoo] -> đây là nơi down phim, tìm kĩ bạn sẽ thấy và nhớ hơn nếu mình đưa link ^^   Đăng lúc 12-2-2014 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-2-2014 23:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc phim cũng hay nhỉ..Nhưng quan hệ các nhân vật sao mà rắc rối thế không biết,lại còn toàn cùng cha khác mẹ nữa chứ. Dự là sẽ xem mà như đọc Conan vậy, vừa xem vừa dò lại mối quan hệ Lâu rồi không xem phim Trung, hóng !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-2-2014 08:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem hết 4 tập, nói chung là film hay, nhẹ nhàng, nhiều ý nghĩa, đúng phong cách drama của Đài Loan. Dàn diễn viên mới nhưng diễn xuất rất đạt. Nam chính và nữ chính không đẹp lung linh nhưng rất đáng yêu.

Nhân tiện mình muốn hỏi là tập 1 mình kéo link Mega thì phút 37 không hiện sub nữa, khoảng tới phút 38 mới có sub lại, ko biết có phải lỗi ko, mình không report trong thread riêng được nên hỏi ở đây luôn.

Bình luận

àh, "mình" ở đây là subteam, chứ ko phải tui, tui cũng chỉ coi phim như bạn thôi :))  Đăng lúc 13-2-2014 10:25 PM
Thì ra bạn làm từ Engsub, thảo nào mình thấy tiến độ film ra theo tiến độ Engsub :).  Đăng lúc 13-2-2014 01:25 AM
đọan đó bị mất sub đó bạn :)) có thể bản eng ng ta ko dịch nên mình cũng ko thể dịch ^.^  Đăng lúc 12-2-2014 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách