Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Born To Love You/ Chú ơi, em yêu anh!/ 大叔, 我爱你 (Vietsub HD Fixed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-8-2014 19:29:21 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi ChiLam kìa, lâu lắm rồi ko coi phim nào của anh này hết!!!
Nữ chính thì lạ quá, coi trailer cảm giác của mình thiệt nó cũng ko thấy cuốn hút hay kì vọng lắm, nói thật là mấy phim ĐA TQ làm xong mời dv HK qua đóng chính mình chưa thấy cái phim nào ổn, nhất là mảng phim tình cảm kiểu này á!!!
Thôi thì cứ hóng xem sao, hy vọng ko tệ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-8-2014 23:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới gặp lại anh Lâm này á!hồi đó mê ảnh gì đâu!cũng ít khi xem phim điện ảnh của anh ấy không biết phim này đóng vai cua gái trẻ như thế nào!~
Chờ đợi mãi cuối cùng cũng có rồi!~
xem trailer hơi bị hổng hiểu mấy!mà nghi là HE quá! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-8-2014 01:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Born To Love You - 2013 - HD - FIXED

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-8-2014 09:23:10 | Chỉ xem của tác giả
mấy bữa lượn me rồi :3 thấy phim của chú lâm là down liền :3 thích chú từ bao nhiêu phim cái phim fox love coi ko thích cho lắm :3 hi vọng lần này chú sẽ trở lại và lợi hại gấp ngàn cảm ơn subteam nhiều nhiều, mà trailer coi ảo ảo thế nào ấy ko hiểu cho lắm :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-8-2014 06:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá tuyệt , cả 2 về tuổi tác hay cách diễn đều hợp vai
Những thể loại này xem rất hay , coi xong đều phải suy nghĩ
DV nữ tuy trẻ , mới , chưa đóng nhiều nhưng diễn đạt , xinh .
bạn nào có thông tin về dv nữ ko ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-8-2014 22:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái tựa đề cái thấy hấp dẫn rồi Không hiểu sao dạo này rất thích các thể loại trai hơn gái nhiều tuổi ấy nhỉ, nhất là tầm 8,9 tuổi trở lên cơ Cơ mà diễn viên nam có vẻ cố ý để râu cho nó già, chớ ảnh mà cạo đi chắc trẻ ra được vài tuổi ko phải đến nỗi làm chú đâu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 2 Heo ú <3 Rết cuối cùng còn sót lạ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-8-2014 20:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích Trương Trí Lâm lâu rồi, đặc biệt là hồi xem Bao la vùng trời, đẹp chai quá xá.
Đây là một yếu tố quan trọng để mình xem phim này, vì nhìn dàn diễn viên chỉ có mỗi anh là quen thôi. Theo cảm nhận của mình thì phim theo mô típ tình cảm bình thường, không có gì đặc sắc, nhưng để xem giải trí nhẹ nhàng thì cũng okie lắm. Đặc biệt là thích xem cảnh trò chuyện chú cháu, dễ thương. Nói chung là vì hồi giờ mình cũng cuồng tình yêu cách nhau nhiều tuổi nên có cảm tình với cặp chú cháu này lắm^^.
Nhờ bộ phim mà hiểu được ý nghĩa của 128√e98a . Thấy hay hay

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-8-2014 18:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích Trương Trí Lâm lắm lắm ý ah, anh ấy ngọt ngào và quyến rũ dã man, mà sao trẻ lâu đến thế, cái mặt vẫn vậy, chỉ là thêm chút phong trần mà mặn mà thêm thôi. Vì ảnh mới xem chứ thấy cái trailer chưa hiểu j hết cả, dạo này phim Trung Quốc hơi bị cạn đề tài, thiếu nội dung lạ quá nhỉ, ai nghĩ như tôi hông?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-8-2014 19:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Trương Trí Lâm, phải down về coi thôi lâu lắm rồi mới có phim mới, mà nữ chính thấy lạ quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-8-2014 14:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho hỏi có Sound Track của phim này ko vậy ? Có mấy bài tiếng hoa nghe hay quá mà ko biết là gì để tìm và down về nghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách