Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Blind Detective/ Manh Thám/ 盲探 - Lưu Đức Hoa, Trịnh Tú Văn, Quách Đào/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-10-2013 21:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Đùa! Tát nhau thế có "xót" nhau ko hả anh chị. )
Đến là bá đạo. Coi cảnh đấy mà cười đau cả bụng.
Lại còn đoạn đầu đập búa đến tận 9 cái.
Chị Tú Văn phũ đến thế là cùng.
Khổ thân cái anh béo đội nón.
Cơ mà đúng là vỏ quýt dày có móng tay nhọn. Anh Lưu "Hành" chị "Tô An" đến là khổ.
Hết đem người ta ra làm cái "bị bông" lại còn bắt người ta phải xăm chữ " Mãi mãi yêu mình"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 5-10-2013 11:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Vào ra hóng bản HD bữa giờ.
Thôi thì lại lủi thủi đi ra...âu cũng do cái tật khó tính, coi movie là phải HD nó mới ép phê cơ!! =''=
Lót dép hóng tiếp!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-10-2013 12:55:01 | Chỉ xem của tác giả
thik cặp đôi nì lắm
từ Love On Diet đến Vô Gian Đạo đều thấy r1ât ho85p nhau, tiếc là chú Hoa có vợ ròy
Hóng HD thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-10-2013 00:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng tạm tạm. Cũng có chỗ khá buồn cười nhưng mà có lúc câu chuyện hơi bị nhàm một tí.

Nói chung là phim ok, xem cũng được mà không xem cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-10-2013 07:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này hay quá, xem xong vẫn muốn xem lại. Nội dung phim gay cấn, hồi hộp, khiến người xem không thể rời mắt khỏi màn hình.Những vụ án lồng ghép vào nhau, những suy đoán tài tình cùng với kết cục bất ngờ làm mình thỏa mãn khi xem phim.
Phải kể đến hai diễn viên hàng đầu là Lưu Đức Hoa và Trịnh Tú Vân đã thể hiện thành công vai một thám tử thông minh cơ trí nhưng bị mù do bắt tội phạm. Sánh đôi cùng nữ cảnh sát xinh đẹp, giỏi võ công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-10-2013 10:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Nghe có vẻ hấp dẫn đây, Chờ bản HD xem mới thích, dạo này nhiều phim china hay thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-10-2013 18:16:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim gay cấn, tình tiết phá án thú vị, không chán, 2 nhân vật chính dễ thương :)) ( chắc là do đóng chung nhiều nên tự nhiên, mà mình cũng thích 2 anh chị nữa)
Trên level "giải trí" vài bậc :))
Thích tính cách của Andy =)), không làm ra vẻ anh hùng, thâm trầm hay yên lặng, hoàn toàn như 1 người bình thường, nhất là thích ăn đồ =)) =))
Khi mà xem đến cuối mình cứ ngỡ theo motip Hong Kong là anh chết, chị nuôi con 1 mình ( linh cảm =)) =))), may là chưa ác đến nỗi cho anh chết, chứ theo như thường lệ bị đâm như thế máu chảy chắc cũng gần hết :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-10-2013 08:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Đợt phim này chiếu rạp hết xiền nên ko đi xem được ) Nên giờ thấy bên kites làm sub cứ hóng mãi
Cuối cùng thì cũng có sub xong {:176:}
Dow dow dow ngay nào , lâu ko xem phim của chú LĐH rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-10-2013 20:44:07 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong phim trinh thám mà hài vãi =))) ban đầu kiểu tg Blind detective nên tg sẽ có không khí nghiêm túc như hồi xem phim The silent war của Lương Triều Vĩ . thế mà xem tầm mở đầu cũng đoán hài hài, phải tội phim này nv nào cũng gào gào nghe đau tai quá đi =
thấy thương chị nữ chính ý, bị bầm dập hy sinh vì vụ án quá khổ, nhất là quả đạp xuống cầu thang xong bị ăn tát như điên chú,mãi mới báo thù được 1 cái = . mà đúng là yêu nhau đến thế mà khi chia tay thì trở mặt sợ thật @@
về cơ bản là khâm phục anh nv chính quá, tự đặt mình vào suy nghĩ hoàn cảnh của nv rồi suy đoán ra, giỏi vãi . nói chung thích phim của Lưu Đức Hoa, đóng rất hay mà đẹp trai quá đi ~~
dị nhất quả lão taxi hóa ra bắt cóc để ăn mắt @@. bị điên nặng thế kinh khủng luôn tội 10 chị đã thất tình còn bị chết. cho bài học ko bao giờ ngồi taxi một mình tối mà không bao giờ khóc trên taxi luôn ý chứ =
Còn cả em Tiểu Mẫn hóa ra điên vì tình đến mức đó, lúc nhìn em thai phụ bám theo chồng là cũng có tý nghi nghi em này rồi, có thai mà phi thân như đúng rồi ý hoảng thật =))). cái đôi gian phụ dâm phụ kia gì mà biểu lộ rõ thế tội anh chồng đã bị ngã như thế rồi mà nhìn vợ mình đi lo cho thằng khác. cái thằng hoa tâm hành hạ con bé từ xưa đến giờ, lại đúng em điên tình . nhìn bà của em Tiểu Mẫn mà mình nổi hết cả da gà @@ .
nói chung bẩm sinh là thiên tài thì có trong hoàn cảnh gì cũng không ngăn trở được anh Trang phá án =))) .mà đúng là một đôi của nhau còn gì anh cứ nguy hiểm gào tên chị là chị lại xuất hiện =))). chỉ khổ chị theo anh thì cả cs xác định bầm dập =
cả em con gái Tiểu Mẫn dễ ko trị từ bé thì cũng thành đối tượng điên tình cố chấp như mẹ mình mất, đoạn cuối cứ gào ầm nhất nhất như thế. những người như thế sống mệt mỏi mà ko cách nào buông tay được thứ mình thích haizzz

nói chung là khá thích bộ phim này, xem ko uổng phí chút nào có trinh thám hài hước tình cảm xen lẫn quá thích luôn, thích mấy kiểu phim tưng tửng thế này ^^. thanks các bạn ST đã vất vả nhé >:D<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-10-2013 14:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Bị thích phim này, phá án nhưng không kiểu máu me ghê rợn kịch tính mà kiểu hài hước, đang ăn mì xém phun ướt bàn phím, thật không đỡ được. Mình cũng đoán là chị ý xăm tên anh ý mà, chứ xăm tên một người mình chẳng biết là ai lên lưng lại còn bám theo suốt cuộc đời thì thật là  =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách