Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: boconganhpp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bất Nhị thần thám/ 不二神探/ The One Detective/ Lý Liên Kiệt, Văn Chương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-1-2014 20:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Đọc thấy nghe sợ sợ )
NHưng mà có Văn Chương idol đóng thì chỉ có thể hài thôi nhỉ
Thanks subteam nhìu ạ

Bình luận

Vietsub HD completed  Đăng lúc 26-1-2014 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-1-2014 22:34:26 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim hài mà có Lý Liên Kiệt đóng nữa thì nhất định phải xem thôi. anh Kiệt trước giờ chỉ đóng những dạng vai nghiêm túc không biết đóng vai hài thì sao nữa nhỉ. mong sớm có phim này để xem. xem trong phim anh Kiệt phá an thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-1-2014 09:08:17 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà cứ ôm bụng cười sắng sặc với mấy cái cảnh đánh nhau trong phim
hài kinh người
mấy cái cảnh khing công của anh bất nhị quả là không còn gì để nói, cao thủ như thiếu lâm luôn
xem phim đúng lúc đang chán đời, tự nhiên vui hắn
thank sub team nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-1-2014 15:10:17 | Chỉ xem của tác giả

Phim có Lý Liên Kiệt không thể bỏ qua rồi

mình vừa xem xong phim, kỹ xảo đánh võ tuyệt chiêu và xen lẫn hài hước

Chú Lý dạo này già rồi ha, da mặt nhăn hết rồi nhưng những động tác đánh võ thì vẫn mạnh mẽ như trước đây

thanks ST làm phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-1-2014 21:03:47 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ cho lắm, ai dè vào phim bạn Lâm Phong được có chút xíu ngủm củ tỏi, trai đẹp đều ngủm củ tỏi hết sạch  và cái nội dung thiệt tình mình không khen được chỗ nào Bạn nào có muốn coi giai trí kiểu hài nhảm nhảm thì vào chứ thiệt tình quá buồn là dù có Lưu Thi Thi mình vẫn phải nói 1 câu là cả cái phim coi từ đầu tới cuối không hợp gu mình một chút nào và nó vô lý phát sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-1-2014 21:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước mình nghe nói phim này có chiếu rạp nên đã tranh thủ thời gian để đi xem, phải nói phim này là giải trí rất cao. Phim rất là hài hước. Mình rất thích những pha hành động trong phim này, coi mà cười muốn đau bụng luôn. Cũng khá lâu rồi mới được xem 1 bộ phim mà quy tụ dàn diễn viên siêu đỉnh như phim này. Phim toàn diễn viên nổi tiếng không như là Lý Liên Kiệt, Lưu Thi Thi, Văn Chương, Lâm phong...toàn là những người mình thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-1-2014 10:12:46 | Chỉ xem của tác giả
phim này bữa ra rạp xem xong vẫn phải về down lại để giành
phim hay nhưng chủ yếu mang tính giải trí cao nên nhiều bạn xem phim có thể thấy hơi phi lý
xem phim chủ yếu vì dàn trai xinh gái đẹp mà cameo cỡ Tạ Thiên Hoa với Lâm Phong thì thật muốn phát điên vì sao mà xuất hiện ít thế hả trời
Văn Chương với chú Liên Kiệt đánh võ khỏi nói rồi nhưng Nghiên Hy k ngờ cũng hợp phim này phết
chỉ là Liễu Nham vai này quá chuẩn khoe ng quá thành công nhìn chị ý lúc nào cũng khiến mình phát sốt
Thi Thi thì quá đỉnh yêu luôn từ cái nhìn đầu tiên thấy chị ấy lúc nào cũng hợp với mấy dạng vai kiểu ưu sầu buồn phiền kiểu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-1-2014 12:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Sis Thi Thi phim này xinh thôi rồi, nhất là lúc quay phim đóng vai sát thủ mặt đồ đen cầm cung bắn í, nụ cười nửa miệng của Thi gia thiệt là có sức mê hoặc chết người, tức cười cả khúc cảnh sát điều tra Thi Thi trong lễ tang của bạn trai cũ, Thi mặc đồ Nhược Hy đứng khóc tếu khg chịu dc, anh Lâm Phog thì quá ư manly, tiếc là diễn vai khách mời tỏ tình được cầu hôn xong thì lăn ra chết.

Bình luận

Vietsub HD completed  Đăng lúc 26-1-2014 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-1-2014 22:04:56 | Chỉ xem của tác giả
Văn Chương!!! Thích anh này từ đợt Tây Du Kí, ko cực kì đẹp trai cơ mà duyên và hài dã man~
Có ảnh đóng cứ xác định là cười vỡ bụng :v :v :v
Dàn dv nữ cũng ổn luôn, Thi Thi khỏi nói, Trần Nghiên Hi cũng dễ thương cực kì
Hóng a~~~ Đặt gạch chờ phim nào~~ Thanks ST nhìu nhìu

Bình luận

Vietsub HD completed  Đăng lúc 26-1-2014 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-1-2014 16:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bác Lý Liên Kiệt nhào vô down về xem, ai ngờ là phim hài, cái kiểu hài bắt chước mấy phim nổi tiếng như Scary Movie đó, mà theo kiểu Hong Kong, cũn đánh đấm ra phết mà bác Lý giờ coi bộ lớn tuổi dữ rồi, khắc khỗ hơn xưa nhiều
Có cái cảnh như trong Men In Black, lấy cái máy xóa trí nhớ ra xài, coi tới đây mới biết là hài đó

Bình luận

Vietsub HD completed  Đăng lúc 26-1-2014 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách