Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] [18+] Hello Babies/ Lục Phúc Hỷ Sự/六福喜事 - Hoàng Bách Minh, Tăng Chí Vỹ...[Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-4-2014 03:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Tuy không phải là fan của phim TQ nhưng nghe nói phim này rất vui nhộn nên cũng nhảy vào bắt ghế ngồi chờ

Theo tin cóp nhặt trên mạng thì phim này nói về 2 cặp vợ chồng: một cặp (Dai Zhi và Cher) thì quyết định không có con để được sống an nhàn, còn một cặp khác (Xiu Bo và Xiu Ping) thì muốn có con nhưng mãi mà không được. Mọi chuyện bị đảo lộn khi ông bác Wong Pak Ming của Dai Zhi bị bệnh và chỉ muốn để gia tài lại cho con trai hoặc cháu trai với điều kiện người ấy phải có con. Ông mời một cô mụ đỡ đẻ về dạy cho vợ chồng con và cháu những phương cách để thọ thai. Vì là phim hài nên những bed scene hài hước đều được quay với quần áo đầy đủ .
Chắc phim hứa hẹn sẽ có những cảnh cười té ghế đây .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-4-2014 22:36:06 | Chỉ xem của tác giả
phim hài đây, vẫn chưa có nhế. phim hài kiểu này có mà cười té ghế. kiểu gì cũng pha chút bậy bậy xong kiểu giong Hong Kong nua thi khoi noi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-5-2014 19:16:55 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái poster phim mà thấy hấp dẫn rùi, nhìn thấy hài vãi. đặt gạch hóng phim này a ^o^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-5-2014 20:07:19 | Chỉ xem của tác giả
nhìn poster phim này cũng cảm giác là phim sẽ rất vui rồi, nên đặt gạch ngồi hóng.
Nhất là phim khai thác câu chuyện mà nhiều nhà hiện nay mắc phải, ông bà thì ngóng cháu, con cái thì con ham chơi từ từ. Mình thích các thể loại phim khai thác đề tài gia đình gần gũi như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-5-2014 10:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Sao vẫn chưa thấy link down nhỉ, hóng lâu lắm rồi ý, nhìn cái poster là thấy ưng ý quá trời quá đất rùi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-5-2014 18:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Hello Babies [2013][HD]

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

Ôi, cám ơn subteam, sau cùng cũng có phim để xem rồi <3  Đăng lúc 20-5-2014 12:17 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-5-2014 11:04:35 | Chỉ xem của tác giả
kaka, có Ngô Quân Như là là mình biết  phim này hài rồi. Vẫn nhớ series Gia hữu hỷ sự làm mình cười đau cả bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-5-2014 21:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc đăng thớt ngày nào mình cũng vào vài lần để xem có Torrent chưa?
Cuối cùng cũng đợi được rồi.
Thank subteam nhiều nhé! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-5-2014 08:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Ngô Quân Như hình như nổi tiếng với series film hài Gia Hữu Hỉ Sự thì phải. Nói là 18+ chứ bed scene quần áo đầy đủ .
Thanks subteam vì đã làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-5-2014 18:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung đã không ngần ngại down rồi Thích phim hài của châu tinh trì lắm
Nội dung lại hấp dẫn:3 Cảm ơn kites nhiều
Hè này không có kites để down phịm chắc mình chán chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao