Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013][15+]Nou Otoko - Ikuta Toma, Matsukiyuki Yasuko, Eguchi Yosuke [Vietsub SD

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-11-2013 23:46:16 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá! Diễn xuất của các diễn viên cũng quá đỉnh! Mình sẽ download bản HD để xem lại ;) Cám ơn sub team nhiều lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-11-2013 15:56:57 | Chỉ xem của tác giả
PHim hay diễn viên đẹp kết ròi nha :)))
Hóng hóng hóng hóng!
Cảm ơn subteam nhìu lắm !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 22-11-2013 16:33:43 | Chỉ xem của tác giả
fim có vẻ ấn tượng đây

poster lạ cực kì, nhìn giống fim tâm lý

/ Vai diễn Suzuki Ichiro của Touma có một cảnh bóp cổ vai Midorikawa Noriko (Nikaido Fumi, khi ấy mới 17 tuổi). Đạo diễn yêu cầu anh mạnh tay hơn, và hậu quả là Fumi bị ngất thật.

câu ấy nghe rõ sợ, chưa hết câu mà cứ tưởng chị ấy...

fim này đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-11-2013 16:38:14 | Chỉ xem của tác giả
PHim hay diễn viên đẹp ghê, mình rất kết!!
Hot hot hot hot
Thanhk sub team nhiều nhé...!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 22-11-2013 22:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Trước jờ các vai diễn Toma đóng ko có ấn tượng nhiều lắm, mặc dù cũng có những vai tính cách đa dạng, nhưng film này nó có ấn tượng sâu sắc với vai diễn giết người ko cảm xúc.
Dù sao thì cứ mấy phim chém giết mà nhẹ nhàng không cảm xúc, lạnh lùng thì mình rất khoái :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 22-11-2013 22:47:49 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu phim Nhật hình sự thiên tài này mình rất thích
rất cám ơn subteam đã làm bộ phim này, ủng hộ ủng hộ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-11-2013 06:01:00 | Chỉ xem của tác giả
xem film này sốc thật, các nhân vật bệnh hoạn quá, nhất là cặp nữ-nữ, mấy phân cảnh có 2 chị này nói chuyện hay abc xyz mình đều tua hết T.T còn vai diễn của Toma công nhận đáng sợ, đoạn móc mắt xem buồn nôn dã man. chỉ khổ thân thằng bé đc cải tạo thành công đầu phim, đến cuối phim lại chết thảm. hic, nhìn đoạn bà mẹ khóc thương quá.

Bình luận

ừ k t chỉ tiếc công cô bác sĩ tu mãi cho nó mới đc mà lại thành thế í :(  Đăng lúc 24-11-2013 12:53 AM
khổ gì thằng đó hả bạn, nó không chết thì bao nhiêu trẻ em bị giết nữa.  Đăng lúc 24-11-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 23-11-2013 09:15:27 | Chỉ xem của tác giả
có Touma thì phải xem ngay và luôn. poster film thật sự rất ấn tượng và đọc 1 comment về sự thật khi quay film càng thấy rõ nỗ lực của Touma khi tham gia diễn xuất. Cảm ơn J-zone với 1 bộ phim chất lượng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-11-2013 13:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình xem phim này, bị hút luôn. Mình cũng biết phim Nhật thường theo dòng mang nặng về cảm xúc, sự suy ngẫm về thế giới, ... nhưng xem phim mới thấy quả thật phim Nhật xem rất nặng nề và mang lại cho ta những suy nghĩ rất riêng về thế giới. Công lý chưa bao giờ là được thực thi một cách tuyệt đối, bởi vì không có gì là tuyệt đối và cũng bởi vì con người luôn thiếu sót, và công lý lại được thực thi bởi con người nên dĩ nhiên nó không bao giờ là hoàn hảo, có nhiều người chịu những bất công và bất hạnh trong cuộc sống nhưng nhiều khi không được trả lại sự công bằng, dù vậy họ vẫn phải tiếp tục sống, tiếp tục bước tiếp. Khi xem đến đoạn Kimura bị giết, rồi bác sĩ Mariko tìm được đứa bé sắp bị giết, mình thật sự đã khóc theo nhân vật, công sức cố gắng của cô trong mấy năm trời bỏ đi đâu mất, người mẹ sau khi tên giết người bị đền tội cũng chấp nhận theo khóa điều trị tâm lý, thật quá sức bất công cho Mariko. Hix, nhưng kết của bộ phim khiến mình cũng đc mát lòng, dù ra tay giết nhiều kẻ ác nh anh nhân vật chính vẫn được qua phà, k bị vào lại nhà giam ^^
Thanks st dịch phim này nhá, trước mình rất ít xem phim nhật, truyên thì đọc nhiều nh phim thì lười xem, nhờ có phim này mà mình biết tới cả Confession nữa, may nhà J đã sub bộ này rồi, h mình đang kéo về để đợi xem đây, hihi ^^

Bình luận

xem xong Confession còn đau khổ, nặng nề hơn fin này nữa ah  Đăng lúc 24-11-2013 07:27 PM
nhật cũng có nhiều dòng phim khác tình cảm nhẹ nhàng mà nhưng dòng mang nặng cảm xúc và suy ngẫm của nhật đúng là rất thu hút ^ ^  Đăng lúc 23-11-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 23-11-2013 21:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các anh chị cho em xem 1 bộ phim hay.
Ôi phim này có Toma đóng này, lại còn đóng vai sát thủ vô hồn nữa chứ.
Cứ phim nào có anh cũng phải xem, có thể nói là mình xem phim có anh đóng nhiều nhất, cả điện ảnh và truyền hình đều xem.
Thích anh nhất trong các diễn viên nam của Nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách