Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013][15+]Nou Otoko - Ikuta Toma, Matsukiyuki Yasuko, Eguchi Yosuke [Vietsub SD

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-11-2013 19:51:24 | Chỉ xem của tác giả
coi xong không biết phán gì luôn
ôi IKUTA TOMA, diễn quá đạt lại quá đẹp trai nữa
nội dung phim miễn bình luận thui rùi, đúng chất phim nhật
nhà mình lại làm được bộ phim quá chất rùi
thanks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-11-2013 20:45:55 | Chỉ xem của tác giả
Toma đóng vai sát thủ vô cảm ... đợi HD coi luôn cho đã . Nội dung hấp dẫn quá , kích thích trí tò mò ghê lâu lắm mới thấy một bộ hay vậy , còn là phim điện ảnh nữa chớ . Trời ui ! hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-11-2013 21:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Vô cùng cám ơn Color đã gửi notice cho ta phim này {:444:}
Cám ơn subteam nữa {:444:}
Bay vào down phim rồi lại bay ra nào {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-11-2013 22:33:55 | Chỉ xem của tác giả
hôm nọ thấy có Toma nên lật đật mở lên xem ngay và liền :))

vừa vào đầu fim đã thấy có gì đó hơi kinh kinh, đến cái đoạn quay cắt lưỡi là mình đi ra luôn, xem chỗ phân loại thì thấy nó có thể đc xếp vào dạng kinh dị, chắc hơi kinh kinh, có đổ máu mà nhỉ :))

mình sợ mấy thể loại này lắm, fim Nhật nữa, xem xong chắc ám ảnh dài dài, thôi thì iu Toma đấy, cơ mà chờ fim khác vậy :))

thanks ST đã vất vả :)

Bình luận

em có xem chứ ss, nghiện luôn r, chuyển qua J-zone ở luôn r mà =)))) ss có túm e cũng chịu thôi, sợ chết giấc =)))  Đăng lúc 19-11-2013 09:38 PM
mãi mới túm được áo, chạy đi đâu T__T, cô cũng xem phim Nhật hở?  Đăng lúc 19-11-2013 09:29 PM
qua h chị xem xong cũng còn sợ nè, cơ mà anh Toma trong fin này đẹp trai quá trời luôn, muốn coi lại mà sợ quá hỏng dám coi =))  Đăng lúc 19-11-2013 08:02 PM
@ss Hổ: lâu lắm r mới thấy ss nha =))))))) ss xem 1 mình đi, e sợ lắm =)))))))))  Đăng lúc 19-11-2013 07:48 PM
á á á, quay lại đi, hãy ở lại xem với taaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa =))  Đăng lúc 19-11-2013 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-11-2013 23:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Eo ơi xem trailer đã thấy mê rồi.
Không thường xuyên xem phim Nhật nhưng phải thừa nhận là phim này làm mình tò mò muốn chết, chắc xem phim gay cấn hồi hộp tim sẽ nhảy ra ngoài luôn cho coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-11-2013 23:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích anh khi được xem qua một số bộ phim của anh đóng. Gần đây nhất là monogatari. Thấy thích cái cách biểu diễn cảm xúc tự nhiên của anh lắm. Phim này bên  nhật ra lâu rồi nhưng h được đội diều làm Sub nên vui lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-11-2013 23:51:40 | Chỉ xem của tác giả
Hic, vừa mở đầu phim đã sợ rồi T____T (mình không dám xem phim gì máu me giết chóc) nhưng phim hay quá :X Nam chính ấn tượng kinh khủng ấy, ánh mắt vô hồn xong cái tư thế đi đứng nói năng cũng ám ảnh Cả em nữ thứ, mới 17 tuổi mà sao đóng đạt thế, đúng không phải người mà @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-11-2013 23:59:08 | Chỉ xem của tác giả
kết toma, kết cả nội dung phim nữa, cảm ơn subteam  đã bỏ công dịch bộ phim này ^__^

Mong đợi thêm nhiều sản phẩm thế này của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-11-2013 00:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, chờ gần cả năm giờ đã được xem.

Đó giờ coi nhiều fin của anh Toma rồi, cơ mà fin này anh đẹp quá trời, diễn đạt nữa, ao ước bé Yoo Seung Ho, hay Lee Jong Suk cũng diễn 1 vai hay như Toma.

Đoạn đầu fin, cảnh dạo đầu rụng rợn, mình không có xem, chỉ nghe tiếng nhạc, nhưng thấy được tý nên mình cũng k dám tua lại luôn, đến đoạn móc mắt +____+ thiệt, không dám coi, vừa coi vừa che mắt.

Rate fin này phải 18+ mình mới chịu, nhiều cảnh bạo lực, trần trụi, giống như vai của Toma, khi đã giết người, nhất là lúc giết người ở trẻ vị thành niên, khó và thường không nhận thức được lỗi lầm, thường không đau đớn về hành vị của chính mình và sẽ tái phạm trở lại. Vai của Toma sẽ còn giết người nữa nhưng anh ấy biết chọn người để giết. Dự là cô bác sĩ sẽ không gặp lại cậu ấy sau khi cậu ấy giúp cô ấy. Nếu cậu ấy không giết trai kia thì cô bác sĩ có khi cũng trầm cảm như mẹ cô ấy. S siêu việc, nhìn mọi chuyện như Sherlock Home, nhìn phát là đoán ra ngay tên tội phạm sẽ tái diễn lại lần nữa.

Đến fin này thì Toma diễn đạt cực kỳ, không sử dụng cơ mặt nhiều, đôi khi coi còn tưởng cậu ấy là robot nhưng có hào quang phát sáng, đẹp quá trời luôn.

Thanxx ST đã làm fin hay cho mọi người xem, ST vất vả rồi.

Bình luận

=)))) thế thôi, lên search hình anh mà ngắm ss ơi =)))  Đăng lúc 19-11-2013 09:29 PM
SH cũng mong được đóng vai biến thái, trước có anh KDW cũng đóng vai biến thái gần như này nè, mong YSH đóng những vai như này  Đăng lúc 19-11-2013 08:05 PM
Seung Ho cũng tiềm năng, có khả năng vận dụng ánh mắt, nếu bỏ qua những vai khóc lóc sướt mướt mà theo dòng psycho thì số zách rồi :3  Đăng lúc 19-11-2013 04:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-11-2013 00:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim cưng quá, nội dung cuốn hút thế, k thích xem kinh dị nhưng mấy nội dung kiểu cân não cực kì thích
lại còn dai ngon nghẻ thế, mắt đẹp thế. Giai nhật có j đấy rất là lạnh lùng nhá
tranh thủ đang rảnh kéo luôn về thôi, cám ơn ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách