Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gavn2310
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Wolf Boy - Song Joong Ki, Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 24-2-2013 05:26:56 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hay nhất trong tất cả các phim, Song Joong Ki diễn quá xuất sắc , mà phim này sao mắt SJK lại to hơn trong Nice guy và bt nhỉ? nhìn đệp zai hẳn , có phải do đeo lens đổi màu mắt luôn ko nhưng ánh mắt diễn tả vẫn thật là ám ảnh
lúc Choel su đọc truyện cho Suni nghe và Suni ngủ thiếp đi mình tưởng cứ thế Suni lúc này đã già ra đi vào cõi vĩnh hằng bên cạnh Choel su luôn :D   << ảnh hưởng phim nào đó của Mỹ thì phải  , nhưng kết cục để hình ảnh Choel  su buồn bã nhìn theo chiếc xe đi mất và một mình nặn ng tuyết thiệt là đắt giá buồn thấu tâm can da diết ko dứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-4-2013 13:02:41 | Chỉ xem của tác giả
rooftop2012 gửi lúc 24-2-2013 05:26
bộ phim hay nhất trong tất cả các phim, Song Joong Ki diễn quá xuất sắc , mà phim này sao ...

Vì vậy chỉ xem lần đầu là trọn phim

Lần hai, lần ba không bao giờ xem kết thúc.

Cứ ám ảnh, dằn vặt, cảm thấy thật buồn, xót xa cho CS =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-4-2013 16:56:10 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, nhiều cảm xúc đến nỗi chẳng biết diễn tả thế nào @@
lúc xem phim lại cứ có suy nghĩ: nếu là nv nữ chính, m nguyện bỏ trốn theo người sói luôn ấy chứ @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-4-2013 21:41:29 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên xem phim của Song Joong Ki là phim này.( hơi bị quê =.=) và từ đây xem 1 loạt phim của a lun. và h chính thức là fan cuồng của a đẹp choai :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-4-2013 22:42:20 | Chỉ xem của tác giả
Cưng lắm thương lúm ...Mỗi khi nghe my prince mỗi khi nhớ tới cái lần " xoa đầu " và nói " Cheang Sung nhà ta ngoan lắm .....ui cưng cưng làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-4-2013 22:07:53 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nhiều phim quá
Chả biết xem phim nào
Mình cũng xem nhiều phim của Song Joong Ki như Nice Guy vs chuyện tình ở sungkyung quan gì gì đấy
Không biết phim này hay không
Tí đi xem thử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-8-2014 20:10:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết phim này lâu rồi nhưng tại nghe nói sad ending nên ko dám coi, nhưng bữa đánh liều coi thử, thật sự rất cảm động
"Đợi đó" câu nói đã làm thuần hóa cậu bé người sói hoang dã, gặp j ăn đó, nhưng cũng chính câu nói đó mà cậu bé ấy đã chờ đợi người mình yêu trong suốt thời gian dài. Kết thúc phim mình ko hiểu rõ mấy, vậy là dù người con gái đó đã già nhưng cậu thì vẫn còn đó và vẫn trẻ hay đấy chỉ là linh hồn cậu còn vương vấn chỗ đó ko rời đi, thật sự khó hiểu. Nhưng phim thật sự rất hay, Joongki đã làm rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách