Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
Thu gọn cột thông tin

[2012] Wishing for Happiness / Người Mong Hạnh Phúc/楊丞琳 想幸福的人 - Dương Thừa Lâm,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-4-2013 15:52:32 | Xem tất
Phim này đơn giản nhỉ, nhưng mà ý nghĩa thật
Những người ấy thật sự là nhưng người thiệt thòi và họ cũng chỉ như chúng ta, "cũng chỉ là người mong hạnh phúc" mà thôi.
Cảm ơn subteam nha ~ MÌnh thích hình tượng chị Rainie trong phim này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 15:11:28 | Xem tất
Úi úi mừng quá mừng quá. Down bắng torrent lẹ nhỉ? Trong mười mấy phút
Phim cực cực kì hay luôn :)
Coi xong cứ muốn sống theo phương châm "Hãy là chính mình"
Một lần nữa rất rất cảm ơn Subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 00:51:45 | Xem tất
Phim ngắn hơn mình tưởng, xem xong cũng khá bất ngờ! Câu chuyện đơn giản nhưng sâu sắc! Thêm Dương Thừa Lâm xinh đẹp diễn xuất đạt nữa. Nói chung này phim này đáng để dành thời gian xem !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2014 22:34:56 | Xem tất
Yêu nhau nhưng không đến được với nhau là việc vẫn thường xảy ra. Ai cũng có lỗi lầm, ai cũng từng phạm sai lầm, nhưng rồi sau sai lầm ta có được gì, và sau đó sẽ làm gì mới là điều quan trọng
Thế nên đừng bao giờ tự trách móc bản thân để rồi phải tiếc nuối hay hối hận về những gì mình đã làm. Vì ... đơn giản ai cũng có một thời vụng dại.
Dương Thừa Lâm nhìn vẫn thế, vẫn như cách đây mười năm, trẻ trung,đáng yêu,  nhưng giờ thấy nàng có vẻ đằm hơn nhiều. Hy vọng sẽ lại được xem phim ngố ngố của nàg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2014 20:06:21 | Xem tất

Phim này đơn giản nhỉ, nhưng mà ý nghĩa thật
Những người ấy thật sự là nhưng người thiệt thòi và họ cũng chỉ như chúng ta, "cũng chỉ là người mong hạnh phúc" mà thôi.
Cảm ơn subteam nha ~ MÌnh thích hình tượng chị Rainie trong phim này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2014 12:22:56 | Xem tất
Phim này R nói là câu chuyện của 1 người bạn mà mình thấy giống của R hơn. Mình vẫn thấy Sandrine Pinna không bằng I, có vẻ Tây hơn nhưng nhìn không thanh mảnh như I, kết thúc cuối cùng có vẻ R kết vs Hứa Vĩ Ninh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2014 23:55:33 | Xem tất
Dị tính,đồng tính,lưỡng tính,tất cả đều được. Em chỉ là một người mong hạnh phúc
Ko hổ danh nữ hoàng phim thần tượng,diễn xuất của Dương Thừa Lâm ko thể chê vào đâu được  nhạc phim cực buồn mà hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 19:04:57 | Xem tất

đủ

Dị tính,đồng tính,lưỡng tính,tất cả đều được. Em chỉ là một người mong hạnh phúc
Ko hổ danh nữ hoàng phim thần tượng,diễn xuất của Dương Thừa Lâm ko thể chê vào đâu được , nhạc phim cực buồn mà hay
Xem qua đủ các film của chị fim nào cũng hay vài nào cũng cá tính
Không ngờ Dương Hựu Ninh cũng đóng phim này, anh ý đóng cũng nhiều ghê, nhưng ngoại hình ko sáng nên hình như cũng ít nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2019 18:15:02 | Xem tất
bạn ơi có thể re-up lại bộ này được không, link bị die hết rồi, mình thực sự muốn xem thử T^T cám ơn bạn nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách