Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2012]Tứ đại danh bổ/四大名捕/The Four - Vietsub HD completed/ OST Vietsub #68

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2012 12:23:04 | Xem tất
Phim này phải nói là hay [thôi chứ không phải là rất hay]
Nhưng có điều ảo quá chừng, ảo tung chảo luôn ấy, có lẽ do phim kiếm hiệp nó vậy.
Dù sao cũng gởi lời cảm ơn tới subteam, nhờ subteam mà đỡ tốn tiền ra rạp :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2012 12:20:47 | Xem tất
phim khá hay, diễn viên đẹp
cơ mà phim ảo quá, với cả diễn viên lúc đầu mình ko nhận ra nổi cơ dao hoa lúc mặc đồ đen với lúc tết tóc là một
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2012 00:18:34 | Xem tất

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2012 12:28:27 | Xem tất
hi, trước mình có đọc truyện này rồi, giờ xem phim coi có gì hay!    Thanks Kites nhé! ^^^!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2013 19:09:10 | Xem tất
tks kites. nhưng minh down ko có ai seed cả.ai rảnh lên seed cái :DDDDDDDDDDDDDDD                                                         tks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 13:43:27 | Xem tất
bộ phim quá hay, nhưng vẫn đang mong chờ phần 2 của nó, nghe chừng ông Vương gia là 1 phần tử xấu, mở ra phần 2 bất ngờ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 23:42:56 | Xem tất
Phim đẹp quá. còn hay thì không dám bàn tới.
Phim mọi thứ đều ổn trừ vụ tình yêu tình báo tay ba.
Tư dưng làm mất khí phách anh hùng của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 16:04:16 | Xem tất
Diễn viên xinh tươi " Lưu Diệc Phi {:161:}"
Võ thuật cùng vs kĩ xảo đẹp mắt
Mình thích thể loại Hành động kiếm hiệp này
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2013 18:40:39 | Xem tất
Khinh công của chú Truy Mệnh có pro như chú Nhiếp Phong trong Phong Vân không nhỉ, rồi cu Hàn Bảo Quân trong Hiệp Khách Giang Hồ nữa
Thích bé Lưu Diệc Phi, nhỏ nhắn, xinh xinh
Thanks các bạn Subteam nhiều nhiều nhá ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2013 20:45:30 | Xem tất
Đọc tiểu thuyết kiếm hiệp có những màn chỉ có trong truyện như khinh công bay như chim hoặc những thuật phi kiếm vân vân.
Nhờ công nghệ vi tính bây giờ trong phim cũng có những cảnh tương tự như vậy. Xem thể loại phim này chính là để coi những kỹ xảo hơn là độ logic.
Mình thấy phim cũng coi được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách