Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Twilight Saga - Breaking Dawn - Part 2 | Hừng Đông 2 - Vietsub HD - F

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 27-4-2013 12:14:44 | Chỉ xem của tác giả
camie gửi lúc 25-4-2013 14:17
Đó. Chính xác. Vấn đề nằm chỗ đó. Không hiểu sao diễn viên hạng A mà diễn tới d ...

:v nội dung tiểu thuyết là dạng tình cảm, "thâm cung bí sử" giữa người - ma cà rồng - người sói, xin miễn bình lựng... chỉ có... nói ko phải chứ sao cô diễn viên nữ... nói xấu thì cũng ko hẳn xấu, nhưng nếu kêu đẹp thì thật sự chưa xứng. Chắc lên hạng do đóng chung với 2 anh đẹp trai :v anh Taylor Lautner thì quá nổi tiếng rồi @.@ nói thiệt chứ hễ phim nào có cô Kristen Stewart thì nên xác nhận là mang bực bội vào người khi coi đi. Có 1 style, 1 kiểu diễn đó làm tới làm lui hoài, hầu như không thể khắc họa được tính cách nhân vật luôn. Điển hình là Snow White and the Huntman :v cái này chỉ thấy tính cách của cổ chứ cóc có thấy tính cách nhân vật đâu cả. Tương tự như trong Twilight ~.~ thiệt buồn cho bộ phim, nội dung thì ổn mà diễn viên nữ chính thì... í ẹ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 27-4-2013 20:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trong các phần của twilight, phần breaking dawn 2 này là hay nhất luôn, tình tiết gay cấn, cốt truyện hấp dẫn, các cảnh chiến đấu cũng hoành tráng. Vậy ko hiểu sao nó lại bị nhiều giải mâm xôi thế nhỉ. Các phần trước mình vừa xem vừa tua thôi, có mỗi phần này là ngồi xem một mạch từ đầu đến cuối. Về sau Jacob lại yêu con của Bella mới buồn cười :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 28-4-2013 00:41:22 | Chỉ xem của tác giả
cả bộ phim mà đánh nhau hoành tráng đúng 1 lần xem đã thật! Cái chính là chưa bao giờ xem phần trước ha ha! Hôm đó đc đi xem với ng đẹp nữa đúng là không bỏ công! giờ down về xem lại hi hô! CÁm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 28-4-2013 12:17:25 | Chỉ xem của tác giả
down phim này về lâu r nhưng đêm qua mới xem. Nhìn chung có đoạn Alice cho Aro thấy tương lai là hoàn hảo còn lại bé gái con của Bella lúc mới sinh nhìn hơi giả giả, về sau thì không được xinh đẹp cho lắm. Cảm nhận của mình là k thích tập phim này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 28-4-2013 12:57:09 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay k thể tả được, bella thành ma cà rồng cũng xinh hơn hẳn, nhưng mờ con của bella mặt trông như búp bê nhừng mà nhiều khi trông cứ giả giả kiểu j` ấy, nhìn hơi rợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 29-4-2013 08:23:43 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là phần này không được như mong đợi của mình. hình như twilight chỉ hay mấy phần đầu thôi chứ càng về sau nội dung càng chán hay sao ấy   phần này mà không có quả đánh nhau hoành tráng ở đoạn cuối chắc cũng nhạt như nước ốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 29-4-2013 11:10:47 | Chỉ xem của tác giả
coi xong kinh dị quá. bị ám ảnh bởi mấy cái cảnh chém diết
cơ mà edward nhìn già đi nhiều quá, lúc cười thấy mặt nhăn lại .
còn bố edward với mấy anh em nhìn ai cũng thấy mặt giả giả, như cả tấn phấn trên mặt. có jacob nhìn ưng mắt nhất thôi. bella nhìn xinh hơn quyến rũ hơn.
phần này có mỗi khúc đánh nhau là mình coi hăng say. còn lại thì vừa xem vừa tua vừa ngủ gục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 29-4-2013 16:19:42 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc hơi gẫy thuốc một tý nhưng nói chung là phim rất hay thanks subteam                                                  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
rocknana -5 Comment ngắn liên tiếp

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 30-4-2013 01:16:44 | Chỉ xem của tác giả
đã xem ngoài rạp bằng tiền giải thưởng chơi trò chơi qua tin nhắn chỉ tốn 1500đ
nhưng phải tải về xem lại, hơi bị ghiền tình yệu torng phim này
sao lại có người chê phim dở được chứ
phim chỉ bị cắt hơi cụt một số shot thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 1-5-2013 01:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 này hay và mới lạ...Hình ảnh Bella cuối cùng cũng chuyển thành 1 điều gì đó khác...mạnh mẽ độc lập và quyến rũ
Một cái kết đẹp cho câu chuyện tình này...Rất viên mãn
Cám ơn sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách