Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Twilight Saga - Breaking Dawn - Part 2 | Hừng Đông 2 - Vietsub HD - F

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 29-3-2013 23:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là mình k phải fan của series này :) lúc đầu coi rất chi là nhảm và sến súa còn hơn phim Hàn, nhưng phải công nhận một điều là PHẦN NÀY RẤT HAY :x

Mình thích cảnh cuối lúc chị ma cà rồng cho 1 anh già coi tương lai, :x :x :X :x phải nói là khúc đó mình điên dại luôn =)) rất rất rất chi là hay và hồi hợp =)) phải chi lúc đầu đạo diễn cho kiểu này thì chắc cũng k tới nỗi bị anti vl như thế này =))

Cám ơn subteam đã dịch :">

Bình luận

like, com chuẩn  Đăng lúc 31-3-2013 10:01 AM
Đúng là khúc cuối Alice cho coi tương lai thì rất bất ngờ luôn, đoạn đó làm mình mắc cười không tả nối :))  Đăng lúc 30-3-2013 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 30-3-2013 08:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Phần này mình chưa xem nên không biết nội dung thế nào, nhưng thật sự là mình xem phim này thấy nội dung nhạt và không thấy hấp dẫn, không hiểu gu của mình thế nào chứ mình cũng không hiểu tại sao phim lại hot đến vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 30-3-2013 09:22:18 | Chỉ xem của tác giả
memjor_590 gửi lúc 30-3-2013 08:50
Phần này mình chưa xem nên không biết nội dung thế nào, nhưng thật sự là mình xem phi ...

phim này được giới trẻ yêu thích vì những lý do đơn giản sau :
-Nội dung liên quan đến ma cà rồng, một nọi dung đang cực kỳ hot, ma cà rồng, ma sói cuộc chiến nag2n năm giữ chúng luôn có 1 sức hấp dẫn lớn.
-Diễn viên trẻ , đẹp , khiến cho giới trẻ lên cơn sốt vì vẻ ngoài lạnh lùng của Edward
-Mối tình lãng mạn nhưng cũng bi thương được lồng vào phim,
-Xem xong sẽ thích được trở thàng ma cà rồng hoặc ma sói
{:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 30-3-2013 10:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nha, hóng phim này suốt à
Hừng đông 2 xem đoạn cuối có cảnh Fight mà thót đứng hết cả tim
Nhưng cũng may cuối cùng kết thúc có hậu ko thì đau ruột chết mất {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 30-3-2013 15:45:59 | Chỉ xem của tác giả
P2 có vẻ k được như mấy part trước nhỉ :-?
nhưng mà vẫn cảnh đẹp, người đẹp, hành động đẹp :-s
lúc mà Carlisle bị giật đầu mà shock luôn :-s may đấy là tiên đoán của Alice :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 30-3-2013 16:11:43 | Chỉ xem của tác giả
vậy là cũng kết thúc phim rồi.
phần cuối và phần 3 là thích nhất vì mấy cảnh quýnh nhau hoành tráng.

Mình cũng có đọc truyện nữa. Mình thích Edward trong truyện vì tính cách và Jacob trong phim vì ngoại hình :">. Còn Bella thí mình không thích lắm, chả cảm nhận được gì từ Bella ngoài sự- quan- trọng- phải- có- bạn- trai của cô ấy. Nội cái việc yêu anh này nhưng muốn anh kia ở bên là đã khó chịu rồi- sorry fan Bella. Nhưng Bella là nhân vật chính thì phải chấp nhận sự có mặt của bạn ấy thôi.
Phần 1 là ấn tượng nhất với mấy cảnh rừng núi, nhà của Edward. Mà chịu không nổi đầu tóc của Jacob
Phần 2 thì không thích nhất vì chỉ vì Edward không có bên cạnh mà bạn Bella làm quá, không thiết bạn bè bố mẹ, tự hành hạ thể xác lẫn tinh thần. Không hiểu nổi bạn ấy nữa.
Phần 3 thích mỗi cảnh luyện tập và uýnh nhau.
Tới phần 4,5  thì đỡ ghét Bella hơn vì bạn ấy cưới rồi, phần 4 lãng mạn thôi rồi.
Ngoại truyện của Twilight cũng hay, spoiler là sad end nhé :(, không biết có làm thành phim không nhỉ.

Nói chung là loạt phim này dành cho girl only thôi chứ boy đi xem hơi bị cực hình.
Thấy mấy boy nước ngoài chê phim này thê thảm, coi phim nhái phim này mặc dù thấy cũng tội lỗi với Edward mà buồn cười không chịu được =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 31-3-2013 09:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Mê phim, mê luôn cặp đôi trong phim này...
Edward có nụ cười quyến rũ chết người.
Cảnh Edward dạy Bella học cách săn mồi thật thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 31-3-2013 12:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến đoạn gần cuối, lúc đánh nhau fát đầu tiên ông bố bị vặt đầu chết mà thót cả tim
Càg đánh nhau, nhiều người chết hơn nữa lại càng xót ruột, buồn k thể tả được
Thế mà đến cuối cùng thì đấy là do alice nhìn trước tươg lai, lúc đấy mới thấy nhẹ nhõm
Trog phim thích tất cả các cặp đôi. Đôi nào cũng tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 31-3-2013 13:56:46 | Chỉ xem của tác giả
     Tap nay la tap minh hong nhat trong ca bo, suc manh cua Bella qua dinh!! {:309:} Canh tran chien o cuoi phim dep tuyet lun, Uoc gi day khong phai phan cuoi vi doan cuoi phim minh cam giac nhu do la mot ket thuc mo! {:288:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
katty_cat -3 Viết TV ko dấu

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 31-3-2013 22:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Phần nài có cái kết thúc lãng xẹt nhất ế.
đang đánh nhau hoàng tráng mà tự rưng đi đâu mất tiêu @@ đúng là pó tay
kết mỗi cảnh cuối mà Alice nhìn thấy tương lai của a chàng sói và cô bé kia..... iêu thế k bít {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách