Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Odd Life of Timothy Green - Mảnh đời kỳ lạ của Timothy Green (Vsub Co

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 26-4-2013 08:48:04 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và cảm động quá
xem đến đoạn cuối khi timothy chia tay bố mẹ mà muốn khóc
bé đóng timothy quá là đáng yêu nữa chứ
timothy là một đứa bé tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 26-4-2013 10:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thấy cảm động quá, tình cảm con người thật thiêng liêng nhưng có vẻ rất hiếm trong thời buổi này, hai vợ chồng chỉ ước ao và hy vọng có một đứa con nhưng có vẻ rất khó nhưng điều kỳ diệu đã xảy ra khi cậu bé xuất hiện. Phim hay và rất cảm động.
Cám ơn subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 26-4-2013 12:05:54 | Chỉ xem của tác giả
đêm qua down phim về, hóng quá xem luôn 3h mới ngủ nhưng phim hay lắm :">
thích những bộ phim nhẹ nhàng tình cảm gia đình như thế này
ban đầu nhìn hoàn cảnh của 2 vợ chồng không thể có con mà thương k chịu rồi bé cây kì diệu làm thay đổi gia đình rồi cả việc không nói vs bố mẹ cho đến phút cuối chia tay để giữ đc vui vẻ đến cùng
"những đứa trẻ  khác lớn lên và ra riêng. con mất dần những chiếc là và ra đi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 26-4-2013 14:28:20 | Chỉ xem của tác giả

Xem hơi buồn vì cuối cùng Timothy vẫn phải ra đi dù biết rằng đó là điều tất yếu phải xảy ra.
Mình thích cái bút chì trong phim ghê :))
Cám ơn subteam rất nhiêu! Mong các bạn tiếp tục cho ra những sản phẩm chất lượng như vậy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 26-4-2013 15:15:36 | Chỉ xem của tác giả
ấu ye!!!!!!!!! Mong ngóng đã lâu!!!!!! Cực kỳ thích Jenifer Garner, thích chị ý từ hồi xem Bí danh. Hehe. Down ngay và xem thôi >"< Với cả mình nghĩ phim này cảnh quay đẹp, trong sáng, hồn nhiên. Xem để thanh lọc tâm hồn nào <3 <3 <3{:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 26-4-2013 18:27:00 | Chỉ xem của tác giả
phim này lúc trước có xem nội dung và các clip giởi thiệu thấy có ý nghĩa nhưng tìm mãi không thấy, hóng phim đã lâu rồi

down về xem thôi         

Cám ơn subteam rất nhiêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 26-4-2013 18:54:00 | Chỉ xem của tác giả
    Phim mà có Jennifer Garner thì tuyệt vời rồi, Jennifer Garner có cách diễn xuất rất thu hút mình, mình rất thích xem Jennifer Garner đóng trong phim bí danh. Đúng là lúc rày mình không thích phim bắn giết nữa, thích phim tình cảm nhẹ nhàng hơn, thì mình thấy nhà mình làm phim này mình thấy đúng ý mình quá, tuyệt cú mèo. Phim này đang down về nhưng xem qua trailer thấy giống như là phim trúng số độc đắc vậy, tự nhiên không có con rồi mơ ước, rồi cùng chôn điều ước xuống đất... rồi có đứa bé xuất hiện vậy không phải trúng số là gì?  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 26-4-2013 21:20:51 | Chỉ xem của tác giả
ah phim cảm động quá đi mất.
bé Timothy tuy ko ở bên gia đình Green lâu, nhưng bé đã mang lại hi vọng cho bố mẹ mình, để họ quyết định nhận nuôi 1 bé gái. Lúc gần hết phim mình lại cứ đóan họ sẽ nhận nuôi 1 bé giống giống Timothy cơ

lúc nhìn poster thấy bé này giống giống bé trong real steed, có phải cùng 1 diễn viên ko nhỉ {:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 26-4-2013 21:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim đúng thể loại mình thích đây. kéo về xem thôi. Thanks subteam nhiều nhiều.
Phim này theo kiểu phim gia đình ấy nhỉ. Chắc hài hước, nhẹ nhàng, thông minh và ý nghĩa nữa.
Đọc comment thấy bảo kết thúc buồn nhưng vẫn hóng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 26-4-2013 22:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay và ý nghĩa quá. Mặc dù tình tiết hư cấu dạng như cổ tích vậy nhưng lại là cổ tích dành cho người lớn. Nhóc đóng vai chính nhìn quen quá mà không nhớ đóng phim nào rồi nữa. Anyway, thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách