Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haihiep96
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ (Vu Chính bản)/ 笑傲江湖/ Hoắc Kiến Hoa, Viên San San,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-5-2014 09:12:38 | Xem tất
chào nhà Bông

hôm rồi mình xem Quái hiệp nhất chi mai, thấy "Thánh cô" VSS mới năm 2010 còn đóng 1 vai bé tẹo, làm nền cho Bông ca... vậy mà 2013 đã nghiễm nhiên trở thành nữ chính, xuất hiện cạnh Bông r... tự dưng thấy nực cười

mình biết Bông từ lúc Bông đóng vai thứ chính trong Dolphin Bay, lúc đó chỉ lo để ý vẻ đập chai của Bông thôi sau thì cũng xem thêm mấy bộ nữa nhưng chưa có ấn tượng nhiều lắm, mãi tới năm nay, tình cờ xem KNLD Bông đóng vs Đường, fim quá tuyệt, thoại quá chuẩn, thêm cái vẻ dở dở ương của Bông sói nữa thì mình đổ Bông luôn r

lần trc có xem Tân TNGH thì thật sự là muốn đá bay VSS qua 1 bên, r để cho ĐPBB đường đường chính chính đến vs LHX luôn, mặc dù biết là fan trung thành của lão Kim sẽ chửi rủa lắm lúc mình cũng ngồi tưởng tượng, 10 phần vẫn thấy Ân tỷ hợp vs vai Thánh cô hơn bạn 033 đó =.= Thánh cô năm 2003 là người đã đi vào tim mình r, khó có thể thay đổi, nếu muốn cải biên thì cũng nên chọn DV sao cho chấp nhận đc chứ nói chung bản này mà đổi tên phim thì mình thấy nó còn thành công hơn nữa

lần đầu diện kiến cả nhà, chúc mn ngày tốt lành, dự là mình sẽ còn ra vô nhà Bông nhiều nữa
xem QHNCM rất thích Thi gia cặp vs Bông, sắp tới 2 ng lại tiếp tục hợp tác, thật mừng quá

p/s: nhà cho mình hỏi, fanpage trên FB có phải do nhà mình lập ko :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách