Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Taken 2 - Cưỡng đoạt 2 (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 8-5-2013 08:33:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay kinh khủng luôn. mình xem lại 2 3 lần rồi
Cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã sub phim.
Công nhận gay cấn hơn phần 1 nhiều :(. Chỉ mong ra tiếp phần 3 để ngóng xem thế nào. Liam Nelson tuy già nhưng đóng vẫn rất đạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-5-2013 15:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Taken 2 Bryan Mills suy luận tài thật                                                           
Mấy pha hành động thì khỏi bàn, ra tay nhanh gọn lẹ không có động tác thừa đúng chất điệp viên
Phim rất là hay                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 22-5-2013 23:09:53 | Chỉ xem của tác giả
phim phần 2 thấy ảo hơn phần 1 nhiều quá, phần 1 thấy còn có lý, logic đàng hoàng, qua phần 2 đúng trớt quớt. cứu con bỏ mẹ, định hướng bằng cách ném lựu đạn, trùm cuối thì không thủ súng trong người... coi xong thấy khó nói luôn. có thể do cái bóng phần 1 quá hay, nên mình xét nét vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 8-8-2013 20:11:10 | Chỉ xem của tác giả
phim nào có bác Liam đóng thì phải xem khẩn trương..
Phần 1 xem đến mấy lần rồi mà càng xem càng thấy hay
diễn viên đóng vai vợ cũ Lenore trong phim nỳ nhìn nhợt nhạt quá, khác hẳn trong Golden Eye, giết người như ngoé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 11-8-2013 05:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Tới giờ mình mới có thời gian để coi phim này!! Phim hùi hợp từng giây từng phút lun!!! Ông bố đã giỏi rồi, con nhỏ con gái cũng ngầu ko kém, đúng là hổ phụ sinh hổ tử!!! Cái đoạn quăng boom cho nó nổ để định vị đc chính xác mình đag ở đâu đúng là khá thiệt!!! Còn khúc cuối nữa chứ, biết là thế nào thằng cha zà ác đó cũng tấn công lén; haha, ai ngờ súng ko có đạn! Kết thúc hay wá nhưng mà nghe lời lẻ của đoạn conversation đó!! Sao mà zống như có fần nữa zậy??!! Àh! Cuối cùng là thanks subteam nhìu nhìu!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 13-8-2013 20:13:42 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá :)
diễn viên chính đóng đỉnh khỏi phải nói
Nhưng mình thấy phần 1 vẫn hay hơn, phần 2 mình phục nhất là chỗ chú này tính khoảng cách đếm thời gian, đo đoạn đường.
Sướng nhất là đoạn xe băng qua trước ngay xe lửa mà không sao, chỉ chệch đi 1 giây thôi là dính đạn, như cái xe đuổi theo í. hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 2-10-2013 23:46:04 | Chỉ xem của tác giả
taken 2 cũng hay nhưng mỗi khi xem lại sẽ ko có hứng như taken 1
phần đánh tay của liam quá chuẩn mà
chắc cahwns hành động theo kiểu đánh đó phù hợp với bên mĩ và gần gũi với châu á lên ai cũng thích
phần này đánh đấm nhiều hơn
nhưng chuyện ko hay mấy (cảnh đáp lự đạn tìm phương hướng nó quá ko thực tế)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 3-10-2013 23:39:43 | Chỉ xem của tác giả
ui ui..thấy mọi người bảo phần 2 hay lắm, hi hi
Mình có xem phần 1 rồi, kết nổ mắt luôn.
Tks subteam đã làm sub cho phần 2 nha. Down thôi down thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 5-10-2013 12:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới xem lại trên HBO hồi hộp quá, xong xem khúc cuối không hiểu sao người bố có khả năng phán đóan chính xác ghê, hay là có giác quan thứ 6 vậy. Ném lựa đạn từng lần, phỏng đóan nơi bị giam giũ chính xác tuyệt đối. Người con giái thì lài xe chưa thạo nhưng những màn ruợt đuổi thì những tay đua cũng phải chào thua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 10-10-2013 10:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật sự rất chi là hay {:418:}
hiếm có được phim hàng động nào làm phần 2 lại hay như vậy đó, mấy phim hàng động khác làm phần một còn thấy được được đến khi làm phần 2 rồi thì không thể ngửi nổi, khác xa phần 1
taken 2 vẫn mang được phong thanh của phần 1, loại bỏ được những màn đấu súng, đua xe nhàm chán của các phim hành động, xen vào những màn tư duy đấu trí rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách