Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] StreetDance 2 - Vũ điệu đường phố - Tom Conti, George Sampson (Vietsub HD

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-7-2012 21:23:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi hàng nóng hàng nóng!!!! {:412:}
down luôn và ngay ^^
thích mấy thể loại này lúm
gửi subteam ngàn cái ôm {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-7-2012 23:31:18 | Chỉ xem của tác giả
uiii tới mình ho bít hàng... nguội chưa

mình đang down đây, có ai seed với mình ko  

coi trailer còn ghiền hơn P1, P1 dance kết hợp US với ba le truyền thống England, P2 nghe nhạc hình như phối hợp US với Billyhood (India) thì phải, cô nữ chính ah ^^ dance càng đẹppppp nữa  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-7-2012 00:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật là tuyệt vời, xem qua Trailer thấy hay quá, các bạn ấy nhảy nhót đẹp thế :)
Thanks Subteam nhiều ♥
Load dzìa và chiến thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-7-2012 01:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Phần 1 coi lâu lắm rồi, mới coi lại ngày hum qua. Đến hum nay lên lại thấy phần 2, mới biết phim này có phần 2 ấy. Cơ mà nhạc phần hai không hay bằng phần 1 nhể. Với lại bài nhảy cũng không ấn tượng bằng final dance battle của phần 1 nữa. Mà dù có thế, xem vẫn nổi da gà như thường! Các anh chị í nhảy hay quá mà! Thanks ST nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-7-2012 01:58:27 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm ra tiếp phần 3 nữa thì ngon :))...hóng các phần tiếp theo chắc phải vài năm nữa quá :))....phần 1 thì ở đâu nhỉ mọi người

Bình luận

ngay trong box bạn ạ :)  Đăng lúc 28-7-2012 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-7-2012 12:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Không biết là phim này với Step Up cái nào hơn nhỉ. Về nội dung thì có vẻ StreetDance nhỉnh hơn, còn về khoản nhảy nhót thì không biết có hoành tráng hơn không (Đang down dở, chưa xem đc ! ). Chứ mình là mình mê tít step up cả 3 phần (nguy cơ là cả phần 4), mong là phim này cũng vậy. Mà cho mình hỏi là nội dung phần 1 cả 2 có liên quan gì nhau không, tại mình muốn xem p2 trước cho nó hot !{:434:}

Bình luận

Step Up với Street Dance thuộc 2 hãng cũng như phong cách khác nhau hoàn toàn ^^ cơ mah ... lạ 1 điều (ko bít phải riêng mình thui ko), Street Dance sức hút mãnh liệt hơn ^.^   Đăng lúc 29-7-2012 01:20 AM
Step Up 1 nội dung hay nhất ^^ típ tới là Street Dance 1 và Step Up 2 ^^ còn từ SU 3 trở đi là thấy trào lưu tập trung vô dance thui rùi, ko bít SD 2 nì thế nào nhỉ - sắp coi   Đăng lúc 29-7-2012 01:16 AM
xin
Nội dung không liên quan bạn nhé :)  Đăng lúc 28-7-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-7-2012 12:27:47 | Chỉ xem của tác giả
hihi vừa xem hôm nọ xong mà dịch chán quá , thấy nhà E làm là thích rồi sub chuẩn hêhhehe. Phim khá hay , kết từ phần 1 >> 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-7-2012 22:36:49 | Chỉ xem của tác giả
mình xem phần 1 cũng lâu r. thích phim này vì nội dung ổn và biên đạo nhảy cũng đẹp mắt lắm.
thấy nhà E có sub phần 2, sướng đờ người ;)).
cơ mà sao mình ko down bằng torrent đc nhỉ, chả đc % nào. có bạn nào bị nt ko vì thấy hình như mọi ng đều down đc hết ấy, băn khoăn quá à ~~

Bình luận

torrent hình như để tới tối khuya tốc độ mới dzọt lên mấy trăm KB thì phải, mới bữa hum wa để máy tới gần sáng ^^ down xong may wá, chứ để nó nguội thì...   Đăng lúc 29-7-2012 01:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-7-2012 15:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là street dance 2 có vẻ hay hơn 1 hay sao í.

Latinh kết hợp với street dù sao thấy nó bốc lửa hơn nhiều so với Bale.

Hy vọng có phần 3 như step up.

mà mình cảm giác phần 1 và 2 của SD có nét hao hao phần 2 và 3 của ST hay sao í.

Bình luận

^^" mình thì ko hy vọng SD 3 bị cuốn theo trào lưu như SU 3, SU nhảy ko cảm giác beautiful - romantic gì cả, chỉ có dữ dội, coi xong đơ người.....  Đăng lúc 1-8-2012 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-7-2012 16:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Ây za, vừa mới xem xong. Cảm giác diễn biến phim hơi bị nhanh , cứ vèo vèo ...
Phần nhảy ổn nhưng mà có vẻ không mãn nhãn như là Step Up 3D (Hay là tại mình xem SU trước nên hơi bị ảnh hưởng nhỉ ? )
Được cái là nhạc hay, nội dung cũng hay; cảnh quay đẹp, diễn viên cũng đẹp nốt. Mấy anh chị này nhảy nhót kinh hồn ... , show nhiều.
Thanks subteam. Hi vọng sẽ có SD 3. Mà subteam sắp tới mà làm luôn SU4 thì em mừng lắm lắm !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách