Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Step up 4 - Revolution (Vietsub HD + FullHD completed)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 7-4-2013 17:50:00 | Chỉ xem của tác giả
thực ra thì mình chưa xem đủ 3 phần trước của phim này nhưng khi xem xong phần này giống như được mở mang đầu óc vậy ^^
công nhận những vũ công trong phim nhảy siêu đẹp, nếu hỏi trong phim phân đoạn nào nhảy đẹp nhất thì mình sẽ nói là phần nhảy ở công ty, nguyên đoàn mặc đồ đen mà nhảy thì khỏi chê luôn, còn phần sáng tạo thì mình nghĩ khi nhảy ở bảo tàng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 9-4-2013 22:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này chưa bao giờ chán hết. Rất muốn nhảy theo nhưng "lực bất tòng tâm" :D
Thích cái đoạn trong bảo tàng, "nghệ thuật" chết được. Còn cái đoạn cuối, tuy rất hoành tráng nhưng thực tình là chỉ hiểu được chút xíu (cái đoạn căng sẵn tấm đệm ở dưới rồi đẩy người từ trên container xuống), còn lại chỉ biết coi nhảy chứ ko hiểu đc ý nghĩa sau bài nhảy.
Có ai hiểu ý nghĩa các vũ điệu ở khúc cuối ko????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 10-4-2013 16:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim đầu tiên 3 lần đi xem rạp, chuẩn bị lần thứ 4 thì bị nhóm bạn rú lên vì cái tội mê phim quá nên bị thần kinh, đành ở nhà. Ở nhà rồi cũng đâu có yên, ngày nào cũng mò lên mạng xem có phim chưa. Phải nói là tuyệt vời cho các điệu nhảy. Ấn tượng nhất là điệu nhảy công sở, đến chết mê chết mệt tua đi tua lại cảnh nhảy mà 2 bạn vai chính nhảy với nhau lúc lần đầu gặp, vô cùng quyết rũ. Quá ấn tượng với vẻ đẹp trai và tính cách của nam chính cho nên, mỗi lần anh ấy nhảy là mình cũng phải đứng dậy , chỉ tiếc là anh ấy nhảy không nhiều nên cũng có buồn đôi chút.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 10-4-2013 23:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phần đầu tiên của step up mà mình coi và thấy hay thật , trai tài gái sắc , những điệu nhảy qá siêu luôn , như ở bảo tàng , nhà hàng ,công ty, ... thích nhất khi nhóm nhảy xog rồi trang trí tên nhóm lên màn hình cho nổi bật , khúc cuối là đẹp nhất của cặp đôi {:290:} tks ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 11-4-2013 04:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Step Up tập này có tính nghệ thuật và nhân văn cao.  Xem rất chi là đã luôn!  Trong cả 4 phần,  tất cả nhân vật ai cũng có đặc điểm riệng, ai cũng có nét riêng của mình cả.  Thích tất cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 11-4-2013 09:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Vũ đạo quá đỉnh. Nội dung cũng hay nữa.
Phải nói mấy thể loại phim này hay quá chừng. Nhiều vũ đạo đẹp mắt, nhìn chỉ biết thán phục mà thôi.
Moosse xuất hiện chỉ có một chút nhưng rất nổi bậc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 19-4-2013 13:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Vũ đạo phần này không nhiều hip hop như phần 3 nhưng vẫn hay. Anh chính đẹp trai, chị chính xinh gái <3 nhảy quá đỉnh. mình thấy hay hơn phần 3 nhiều lắm mặc dù phần 3 đã hay lắm rồi mỗi màn 1 style khác nhau, quay ở chỗ quá đẹp <3
Thanks subteam nhiều lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 21-4-2013 20:29:28 | Chỉ xem của tác giả
xem phần 4 này đã thật đấy
chỉ tập trung vào các bước nhẩy và sự sáng tạo, mà sáng tạo đến bất ngờ luôn
đặc biệt là mấy màn nhảy ở triển lãm vs bài nhẩy ở nhà hàng vs nhảy ở tòa nhà ấy. màn nào cũng có ý nghĩa, phong cách khác nhau
phải nói là cực kỳ thích phần này đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 23-4-2013 16:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Yêu sub team quá, toàn phim hay, bản này chưa được xem, nay mới xem, không biết có hoành tráng được như bản 3 không, xem trên youtube thấy màn last dance không hấp dẫn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 25-4-2013 13:59:39 | Chỉ xem của tác giả
Ui mình thích cái bài Office mob quá đi thôi. Phim thì nội dung thì không có gì sâu đậm đáng nói.
Chủ yếu thấy nhảy mob là ok. Nhảy mob trong museum cũng rất hay. Thích cái idea.
Thanks sub team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách