Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] SPEC: Heaven - Erika Toda, Ryo Kase (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-6-2013 17:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lại về rùi {:440:}{:440:}{:440:} Mình thích phim này lắm, xem hết mấy phần trước mà vẫn còn dang dở nên hóng quá ! Tò mò muốn biết thêm về cái tổ chức đặc biệt đó , ai cũng đặc biệt quái quái như Toma-san !
Phần này không rõ là tiếp nối thế nào nhưng vẫn cứ hóng hớt phim về nghiền tiếp . Phim hay thì chờ đợi không là vấn đề
Cảm ơn subteam nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-6-2013 07:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Vaod xem thì thấy mọi người khen phim nhiều quá.
Nói thật mình vô cùng vô cùng thích drama Spec, tình tiết nội dung cũng như các nhân vật đều thể hiện rất hay và loogic, nhưng dến phần SP và movie lại đi theo lối hài nhảm, mấy nhân vật lại thực hiện mấy hành động dễ thương thừa không thực tế quá nhiều, nội dung của cả 2 phần này thú thực mình xem còn chẳng bằng 1 tập trong phần drama.
Đây chỉ là ý kiến của mình , và mình nghĩ mấy phần phim le đang kéo cả drama xuống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-6-2013 10:37:35 | Chỉ xem của tác giả
á á á, có tiếp rồi, cám ơn teamsub nhiều
xem bộ này thích Erika Toda quá, đóng hài cực :))
P/S: cho hỏi, đoạn mà Ninomae đánh bom làm Toma đứt tay là ở phần nào vậy?
coi phần phim bộ thì đã thấy bó bột rồi

Bình luận

Jet
Xem lại phần drama bạn nhé, đó chỉ là 1 cảnh nhớ lại trong bộ drama thôi, mình cũng ko nhớ là tập mấy nữa :-s  Đăng lúc 7-6-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-6-2013 23:52:57 | Chỉ xem của tác giả
mình thật sự rất muốn xem phim này , nhưng máy mình không thể sử dụng torrent để download , không biết các bạn có thể up lên fshare trang nào khác nữa không , link mediafire ở trên mình cũng không down dc , ko biết có quá đáng không nhưng rất mong các bạn giúp !! cảm ơn

Bình luận

Jet
Và đã có link Fshare.  Đăng lúc 7-6-2013 08:52 PM
Jet
filefactory, cách download giống như MF.  Đăng lúc 7-6-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-6-2013 19:17:31 | Chỉ xem của tác giả
thực sự thấy về cả nội dung và hình thức vẫn còn chưa tốt, dĩ nhiên theo cách nhìn của tôi
diễn xuất nửa nạc nửa mỡ, mục đích gây cười nhưng quá cường điệu, thành thử hơi sến
nói chung là không hợp.
nhưng cám ơn subteam, hẳn các bạn đã rất vất vả{:101:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-6-2013 14:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Không biết có giống Erika Toda trong Liar Game  không nữa mà thể loại trinh thám thế này làm nhớ conan ghê, trailer thấy hài hài không bít coi sẽ thế nào! để xem toda có đem tới bất ngờ gì không đây.

Thanks subteam nha kéo về xem ngay và luôn nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-6-2013 17:22:07 | Chỉ xem của tác giả
Erika Toda trong phim này nhìn lạ nhỉ. khác với hình tượng dễ thương, đáng yêu hàng ngày quá. xém tí nữa không nhân ra luôn. Đang kéo phim về. Muốn xem quá. Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-6-2013 20:07:18 | Chỉ xem của tác giả
phần movie đúng là tăng tình tiết hài nhưng lại quá cường điệu đâm ra hơi nhảm nhảm, tuy nhiên khúc cuối vẫn làm mình tò mò nha, Mukai đóng vai j đây ko biết nữa, chẳng chiếu được cảnh nào rõ mặt :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 22-6-2013 07:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các Admin rất nhiều đang đợi bộ này, vì thấy cái kết bên SPEC Shou ẩn ý quá, chắc có phần mới. Sự mong đợi đã có kết quả :D
P/s :Các bạn có thể chỉ mình chỗ coi bộ Drama cả SPEC kg ? Vị link download bộ này toàn của Kites kg, mà mỡi tội link tèo hết rồi !

Bình luận

Bạn gửi link trang đó cho mình được kg ? Mà ý mình là bộ này nè : ([TBS 2010] Keizoku 2: SPEC (10 ep). Mình search Google chỉ thấy bản bên KST thôi, kg thấy của bên Kites mình   Đăng lúc 23-6-2013 07:45 AM
link fshare, sendspace, FF vẫn còn đủ, tớ vừa kiểm tra lại xong :)  Đăng lúc 22-6-2013 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 27-6-2013 08:32:34 | Chỉ xem của tác giả
nhìn poster đoán là phim hay, chưa xem down về trước đã
thấy comment trên kia đề thảm tử toma hình như mình đọc truyện rồi hay sao á
thui xem xong rùi buồn buồn vào đây viết cảm nhận, cảm ơn đã sub nhé, iu các bạn nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách