Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] SPEC: Heaven - Erika Toda, Ryo Kase (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2013 06:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Yay yay yay
Cuối cùng cũng có hàng rồi thanks nhóm nhé {:159:}
Hóng suốt mấy bữa nay
Download về chiến ngay cho nóng

p/s 200 kí tự____________

Edited by Mod!

Bình luận

Jet
Không in đậm cả bài bạn nhé!  Đăng lúc 26-5-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 08:11:12 | Chỉ xem của tác giả
ahoaingoc gửi lúc 26-5-2013 00:09
Mới vừa xem phim xong có nhiều chỗ nghi vấn quá :
1. Đứa bé tên Jin đâu không thấy " .

Bạn xem đến hết phim, tức là ko bỏ qua cả phần ending song phía cuối sẽ thấy bé Jin ở chỗ cái anh áo trắng, quần trắng, mũ trắng :)) (có lẽ đấy chính là kẻ cầm đầu, người đã thực hiện lai tạo DNA, và tạo ra ninomae giả). Jin cũng là 1 SPEC, nên chắc tập sau sẽ lại xuất hiện và có vai trò đặc biệt quan trọng. Nói thêm là cái anh áo trắng đó cũng xuất hiện lúc Toma sử dụng bàn tay trái.

Thứ 2 là mình nghĩ Sebumi sẽ ko chết, anh ta lì đòn thấy ớn. Với cả Sebumi là nam chính, chắc ko chết đc đâu :D

Việc Toma bị đứt bàn tay đã từng được đề cập trong Kezoku 2 rồi. Nó không phải trong nội dung chính của Kezoku 2, mà đó là phân cảnh Toma nhớ lại việc mình bị mất bàn tay. Tức là nó diễn ra trước các nội dung trong kezoku 2, hồi đó Toma rất xinh đẹp và thời trang chứ ko như bây h, tay chân còn sơn móng điệu đà lắm cơ. Hình như lúc đuổi theo nghi phạm, Toma bị lừa nên khi bom nổ, cô ấy không chết mà chỉ bị đứt lìa bàn tay. Sau đó bàn tay đó đc đem về nối lại, nhưng tới h vẫn chưa bình phục.

Ps: Mình có thấy bạn nói là phim hình với tiếng ko khớp nhau. Bạn xem lại chương trình media của bạn nhé, vì mình xem phim thấy hoàn toàn bình thường, hình và tiếng khớp nhau.

Bình luận

Jet
Chính hắn đó :3  Đăng lúc 3-6-2013 08:46 PM
anh áo trắng cuôi sphim là Mukai Osamu phải k bạn  Đăng lúc 1-6-2013 05:06 PM
mình down bản torrent . Vậy là phải down lại. Cảm ơn bạn nhiều nha  Đăng lúc 26-5-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-5-2013 10:03:09 | Chỉ xem của tác giả
đây là phần tiếp theo của Keizoku 2: SPEC ạ?? (Cái phần mà thằng cha cảnh sát bị đóng băng, rồi xuất hiện 3 người bị ẩn đang quay lưng đi đó!)
mà nhìn giới thiệu nhân vật không có Satori nhỉ, em nó nhìn nhí nhảnh,  dễ thương ghê! {:118:}

Bình luận

Jet
Phần tiếp theo của Keizoku 2 là SPEC: Shou. Phần này là phần tiếp theo của SPEC: Shou bạn nhé. SPEC: shou bạn có thể tìm thấy bên box Japanese drama.  Đăng lúc 26-5-2013 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-5-2013 10:17:05 | Chỉ xem của tác giả
Cực kì thích phim này, nội dung hay, dàn diễn viên cực đỉnh.
Mình đã xem đủ bộ rồi nhưng vẫn muốn xem lại.
Cảm ơn subteam nhiều lắm!!!!!!!!!!!!!!
Hóng phần tiếp theo quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-5-2013 11:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Bộ Spec này khá hay. Vẫn còn 2 movie nữa hình như được sẽ phát hành vào năm nay. Nhưng chắc còn lâu mới ra DVD. Hóng cái ending quá đi :)).

Em Satori tuy chết rồi nhưng nhờ spec của Toma sẽ còn xuất hiện dài dài. Cả anh Reizei thích ăn quả chua nữa =.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-5-2013 11:18:35 | Chỉ xem của tác giả

Phần tiếp theo của Keizoku 2 là SPEC: Shou. Phần này là phần tiếp theo của SPEC: Shou bạn nhé. SPEC: shou bạn có thể tìm thấy bên box Japanese drama.

ồ thế à, thanks bạn nhiều  !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Dạ mới xài hổng rành!  Đăng lúc 29-5-2013 12:15 PM
Jet
Với những câu trả lời ngắn thế này bạn dùng chức năng "bình luận" ngay dưới bài viết giúp mình. Những lần sau mình sẽ xóa bài nhé!  Đăng lúc 26-5-2013 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-5-2013 13:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt là tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
vừa xem xong Shou
Thấy tiếc nuối thi hết phần Shou
vậy mà giờ đã có phần tiếp để nghiền rùi,
Thanks J-zone nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-5-2013 15:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Sao phần này kết thúc kiều gì gì ấy?
Chẳng hay bằng mấy cái trước, cũng chẳng hiểu là còn hay không nữa.
Một đống bí ẩn chưa được giải đáp . Nản.
Nhưng mà vẫn thank subteam nhiều

Bình luận

hì hì, thank subteam. Ngồi hóng thôi :v  Đăng lúc 27-5-2013 06:24 PM
SP sẽ chiếu vào mùa thu năm nay, còn movie thì năm sau ^ ^  Đăng lúc 26-5-2013 09:49 PM
uh, vậy ah. Thế cái phần đó đã ra chưa vậy subteam?  Đăng lúc 26-5-2013 08:15 PM
Jet
Còn 1 phần SP và 1 phần movie nữa bạn à, kết thúc như vậy đại ý là phim vẫn còn, vì thắng chủ mưu đã chết đâu :v  Đăng lúc 26-5-2013 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-5-2013 15:59:34 | Chỉ xem của tác giả
nhạc phim quá đỉnh luôn, kết nhất bài opening của phim. lên mạng tìm mà không thấy phim ở đâu. tự nhiên hôm nay vào lại thấy ở trên j-zone đặt gạch ngồi hóng ngay.
thank subteam nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-5-2013 00:30:14 | Chỉ xem của tác giả

Vừa xem hết 10 tập drama xong, vào hóng có sub chưa đã thấy subteam làm xong rùi. Nhanh dã man
Lại gặp lại người tình Toma của tôi
Mọi người vất vả rồi. Doumo arigatou <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách