Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] SPEC: Heaven - Erika Toda, Ryo Kase (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-5-2013 15:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, vừa xem SPEC bên kia, đang vào xem có cách nào tìm phần còn lại thì thấy link dẫn đến đây.
Sắp được xem cả bộ roài :)) thi tốt nghiệp xong rồi, tha hồ đặt gạch hóng xem :D
subteam tuyệt vời quá. Mọi người cố gắng nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 25-5-2013 06:49:23 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone] SPEC: Heaven 2012 Vietsub Completed

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hopeful_colour + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-5-2013 17:36:44 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá , dang chờ tập tiếp theo thì có luôn {:184:}
cảm ơn  team sud nha , phim nóng hổi phải xem thôi , không biết  phần này có j đổi mới không???? {:136:} đến phần gập phải đội của hoàng gia rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-5-2013 18:32:24 | Chỉ xem của tác giả
ádsdcdscdsvdvfvfbrgfbfffvfgfgfgfgfgfgfgfgggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

Bình luận

nhanh sửa nội dung đi bạn ^ ^  Đăng lúc 25-5-2013 07:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Jet -5 SPAM!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-5-2013 18:45:44 | Chỉ xem của tác giả
hình như phiên bản movie của Spec còn 1 phần nữa thì phải , bản này và bản Sho mình đã coi qua rồi , rất hay , nhưng mà bản còn lại mình tìm mãi mà ko ra  . chán @@
Toda Erika xinh hơn khi không cười

Bình luận

tìm mãi ko ra vì nó còn trong quá trình sản xuất bạn à ^ ^  Đăng lúc 25-5-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-5-2013 18:53:36 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, hàng hót!!!!!
Thanks subteam!!!
Mình là mình hóng cái phim này lâu lắm rồi, mỗi tội là khó kiếm sub quá. Giờ đã có hàng hot của subteam thì còn gì bằng
Down về và chiến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-5-2013 21:27:17 | Chỉ xem của tác giả
ui subteam năng suất thế {:311:}hôm qua mới down SPEC.Shou hôm nay đã thấy SPEC.Ten rồi. Phim này hay lắm, nội dung kiểu siêu nhiên nhưng lại pha thêm hài hước. Đặc biệt thích cặp đôi Toma- Sebumi (phải nói là mình ấn tượng nhất Toda Erika trong phim này luôn đấy) .
Thanks subteam! Down phim về xem thôi {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-5-2013 22:14:19 | Chỉ xem của tác giả
phim hay không mọi người ơi????

mình chưa xem phần nào phim này cả mà đọc nội dung giới thiệu thích quá....

bận xoắn cả lên đành down về để dành trc vậy...híc híc

Bình luận

hé hé, vậy hả? các bạn nói làm mình háo hức quá đê...xem ngay thôi... Tks nhiều nhá!!! ^^  Đăng lúc 27-5-2013 10:52 AM
nói chung là phim hay bạn ạ,nên xem  Đăng lúc 26-5-2013 01:08 PM
nói chung là phim hay bạn ạ,nên xem  Đăng lúc 26-5-2013 01:08 PM
phim này buồn có buồn, vui có vui, bựa có bựa, siêu nhiên có siêu nhiên, dị thường có dị thường ^ ^  Đăng lúc 25-5-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-5-2013 22:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim nghe mới lạ quá :)) thích thể loại nàycủa Nhật Bản nữa chứLàm mình liên tưởng tới Conan =-= Ko hiểu tại sao =) Dù sao thì cũng đã down Thưởng thức thooyCảm ơn subteam đã dịch phim Cuối tuần vui vẻ :) :0 :0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-5-2013 00:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới vừa xem phim xong có nhiều chỗ nghi vấn quá :
1. Đứa bé tên Jin đâu không thấy "mục đích là giải cứu đứa bé mà"
2. sebumi chết thiệt sao zậy?
{:140:} "không muốn thế theo dự đoán sẽ còn nữa => vì chưa túm được tên đầu sỏ tạo ra ninomae giả này, sebumi sẽ sống lại khi đến phần tiếp theo (có phải không ta hay là xuất hiện 1 anh chang đẹp trai nào đó) hic ko được" anh này phai sống để làm áo
chống đạn cho toma chứ!
có một điều thắc mắc mãi vẫn không biết là saya toma bị đứt bàn tay hồi nào nữa? chi mới vừa xem được spec shou,spec heaven, Keizoku.SPEC.2

Bình luận

spec rei manga.......................  Đăng lúc 26-5-2013 09:39 PM
Jet
uh, không sao là tốt rồi. Cảm ơn bạn đã ủng hộ cho bộ phim ^^  Đăng lúc 26-5-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách