Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Rise of The Guardians - Sự trỗi dậy của các Vệ thần - Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 9-3-2013 00:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu làm quả phim hoạt hình cho vui cửa vui nhà
Mình là mình không còn bé nữa đâu , ít xem disney, cn. Gặp cái thread này mới có cơ hội trở lại tuổi thơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 9-3-2013 00:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Đây là phim hoạt hình hay nhất của Dreamwork mà mình từng xem. Không nói đến các effect vô cùng ảo diệu mà họ dùng, nội dung phim tuy không mới, nhưng chẳng bao giờ thấy cũ :X

Trong số các nhân vật, ình thích nhất là Jack :D Ngay từ mới đầu xem trailer đã thích nhất anh ấy rồi. Đẹp trai :"> Tính cũng cool v~ và nhất là, dường như mình có thể thấy được bản thân trong đôi mắt anh ấy vào cảnh đầu khi anh nhìn mặt trăng. Tự hỏi bản thân. hỏi mọi thứ, rằng rốt cuộc thì mình có ý nghĩa gì trên đời này, làm sao để mọi người tin ưởng và yêu mến mình. Làm sao để bản thân thực sự tồn tại?

Mình cũng rất thích Bunnymund :3 Trời ơi, lúc ảnh thu nhỏ lại cute gì đâu ; ; Nhìn thiệt muốn bắt nạt mà ; v ;

Thật lòng mình thấy 97 phút vẫn chưa đủ cho bộ phim hoạt hình này, vẫn có vài điều vướng mắc, nhưng nó vẫn nghiễm nhiên bay lên vị trí số 1 trong lòng mình X) Đi coi rạp rồi down về coi lại mấy lần mà vẫn thích cực kỳ :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 9-3-2013 02:39:51 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay và cảm động... xem phim mà suýt khóc mấy lần
đồ họa khá bắt mắt... cảnh đầu tiên Jacks xuất hiện vs hoa tuyết
thik bạn Bunny (khi bị thu nhỏ *đág iu* và sand man
Thanks ST nhá *** iu nhìu nhìu lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 9-3-2013 06:55:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này đã trễ hẹn một lần đi coi, giờ có trên mạng và lại có sub, phải down ngay về coi, thanks subteam nhiều nhiều {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 9-3-2013 08:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất ư là ...... HAYYYY.....đồ họa quá tuyệt vời..thanks subteam...chỉ hơi tiếc một điều là chưa có thời gian đi xem 3D >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 9-3-2013 08:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi phim ni, thự sự đồ họa quá đẹp,
Cám ơn subteam nhé
Hy vọng sẽ còn nhiều bộ phim hay và hấp dẫn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 9-3-2013 09:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay! Mình rất là yêu Sandy và cả Baby tooth nữa ^_^ dễ thương quá đi mất.
Xem xong muốn xem lại lun.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 9-3-2013 09:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ các vệ thần chính là hình ảnh nguyên thủy của siêu biệt đội anh hùng - Vì chính từ ngàn xưa các vệ thần đã âm thầm lặng lẽ bảo vệ tuổi thơ của các thế hệ sơ khai cho đến khi xã hội phát triển thì ngày càng có nhiều anh hùng xuất hiện cùng thực hiện công việc của vệ thần ;-)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 9-3-2013 09:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man, đồ họa thì khỏi chê rồi, lung linh lung linh :x
Sandy và Baby Tooth dễ thương thui rùi, anh Jack thì rất là handsome... keke
Nói chung là cảm ơn subteam nhiều lắm vì đã làm phim này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 9-3-2013 09:57:44 | Chỉ xem của tác giả
trong chờ lâu lắm òi giờ mới được xem tks nhóm sub nhiều nhé :d                                                                                                   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách