Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Rak Sud TEEN / รักสุดทีน - Mario Maurer, Amena Gul ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-3-2013 01:13:14 | Chỉ xem của tác giả
Oahhhhhhhhh
rất thích những phim có anh Mario Maurer đóng
Tks subteam nhiều nhiều :) :))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-3-2013 22:20:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay
Mấy phim anh Mario đóng dạo này xem hay quá
Thank sub team nhiều nhé
{:438:} {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-3-2013 20:42:04 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ hay xem lakorn, đây là lần đầu tiên xem movie of Thái
xem xong phim này, điều duy nhất mà mình thấy thích đó chính là cp diễn viên chính rất dễ thương
nh nội dung rất bình thường
diễn cuất của Mario và các diên viên trong film này bt (có thể nói là vô cùng bt),
bộ film ko để lại ấn tượng gì nhiều
cảm ơn subteam đã vất vả làm sub
(P/S: xloi vì đã ko khen lại còn chê bai thế này)

Bình luận

ừa lần đầu tiên xem gặp ngay phim này :)), cảm ơn bạn nhiều nhé  Đăng lúc 15-3-2013 11:03 PM
này ko hay lắm đâu  Đăng lúc 15-3-2013 09:46 PM
Nếu là lần đầu tiền xem movie Thái thì Bạn nên xem A little thing called love, The love of Siam, Yes or no, Hello stranger, ATM errak error, Suck seed... mấy phim đó mới hay, phim  Đăng lúc 15-3-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-3-2013 02:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này chỉ thấy buồn cười thôi Nhiều đoạn bóng gió hài vật lộn {:448:}
Cơ mà mình thấy phim thái diễn viên chính luôn thật là log lanh mà bạn của diễn viên chính thì thật là ko mê nổi ) nhất là bác đóng vai bạn của anh Mario ấy, nhìn như 2 bố con {:441:}
Nhìn chung là anh Nấm vẫn thật là đẹp zai, chị diễn viên chính cũng khá xinh nhưng vì chị cao quá vs hơi thô vs chị quốc tịch Thái Lan nên nhiều khi mình cứ ko thể ko nghĩ hay là chị ấy chuyển giới {:398:}   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 21-3-2013 22:05:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem phim xong.
Cả nửa đầu phim coi cứ tưởng phim hài :)) Lời thoại rất đáng iu và hài :))
Nhưng mà càng về sau mình lại thấy phim sâu sắc.
Đoạn Mario dự tiệc nhà chị Min <xin phép cho tên nó lộn xộn vì mình k nhớ tên nhân vật nam chính của Mario> là cảnh đầu tiên mình bắt đầu nghĩ. Kiểu như nếu mình ở vào hoàn cảnh như thế thì mình có dũng cảm bảo vệ nghề nghiệp của bản thân không ấy. Và không biết các bạn nam sẽ có suy nghĩ gì.

Rồi đến lúc biết rõ sự thật. mình đã rất ghét chồng sắp cưới của Min vì câu nói "Người xấu không có quyền yêu người tốt" Con người thì dù là ai cũng phải có quyền yêu và được yêu chứ >"<

Mấy câu thoại về quần Jean cũng hay và ý nghĩa nữa 8->
Nhưng mà mình đã từng nghĩ, dù sao những người khác thế giới cũng không nên yêu nhau. Âu có mấy người vượt qua được sĩ diện bản thân, vượt qua được quyền lực của đồng tiền và học thức? Phim và ngoài đời vẫn còn khác nhau nhiều. Dù sao phim cũng là cố gắng đem đến hy vọng cho cuộc sống.

Cảm ơn ST đã làm sub bộ phim ý nghĩa này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-4-2013 12:28:00 | Chỉ xem của tác giả
phuongminh.122 gửi lúc 1-4-2012 14:49
Xem phim Online tại đây

công nhận là diễn viên Thái đẹp thật {:285:}{:285:}{:285:}{:285:}
ngày xưa không thích xem phim thái vì tiếng khó nghe :">
cơ mà vị tội hám gái xinh zai đẹp mà vẫn xem suốt )

Bình luận

Tiếng Thái càng nghe càng ghiền :3  Đăng lúc 10-1-2014 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-4-2013 19:57:56 | Chỉ xem của tác giả
so với cái phim ma hài mà Mario đóng chung với em béo
thì phim này ko hay bằng
nhưng phim này cũng đáng xem, cứ hài hước là phải xem để sốc lại tình thần làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-4-2013 10:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa có down phim này về rồi. Lúc đấy chưa biết Mario là ai. Xem một hồi thấy xàm quá nên ko xem nữa, del luôn. Hồi bữa tình cờ coi Love on that day thấy Mario xinh trai quá nên tìm A little thing called love, My true Friend, Friendship, thế là nghiện Mario luôn. Cứ thấy phim nào có Mario là xem bất chấp hay dở. :)). Được ngắm Mario là đủ. Mà thật sự thì phim có dở thế nào thì thấy Mario đóng vẫn rất duyên và tạo đc cảm hứng cho người xem. Mario ko chỉ đẹp trai mà rất có tài năng diễn xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 17-4-2013 19:56:26 | Chỉ xem của tác giả
mishichan gửi lúc 17-4-2013 10:13
Hồi xưa có down phim này về rồi. Lúc đấy chưa biết Mario là ai. Xem một hồi thấy xàm ...

Mai chê quá

Thực sự mà nói ngay đến cả diễn viên nổi tiếng Hollywood đi nữa thì ko phải phim nào họ đóng cũng hay

Như Mario đóng movie khá nhìu, chắc giờ phải được mười mấy hai chục phim rùi áh, tất nhiên là có phim hay và có phim ko.

Theo mình thì Mario có 5 phim đáng xem nhất là:
1. A little thing called love
2. The love of Siam
3. Friend never dies ( còn có tên TV là Mày & Tao )
4. Friendship ( phim này có cái kết thúc thật dã man, trước khi xem đã nghe là SE rùi nhưng khi coi vẫn ko khỏi bị sốc vì cái kết )
5. Pee Mak : phim này mới đang chíu rạp bên Thái, nhưng mà với thành tích 19 ngày thu về 400 triệu bath, có lẽ trong thời gian tới nó sẽ vượt mốc 550 triệu để trở thành phim có doanh thu cao nhất trong lịch sử phim Thái.
Rất đáng để chờ, hy vọng nhà mình khi có raw sẽ làm sub. mà phim này Mario xấu lắm, răng thì đen, da nâu, mặt sẹo, tóc tai ăn mặc gì cũng xấu tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-4-2013 19:56:49 | Chỉ xem của tác giả
phibi gửi lúc 17-4-2013 19:56
Mai chê quá

Thực sự mà nói ngay đến cả diễn viên nổi tiếng Hollywood đi nữ ...

Mình đã xem 1, 3 và 4. Riêng cái 4 chần chờ chưa xem cái kết vì sợ, vì nghe nói nữ chính bị hãm hiếp T____T, nghe đã đau lòng thì ko biết đến khi xem còn đau lòng thế nào nữa. Love of Siam đang chuẩn bị xem. Mario đóng vai học sinh rất hợp, vì nhìn vẻ mặt vừa ngây thơ lại vừa láu cá, vừa đáng yêu vừa đáng ghét. Tớ thích vai của Mario trong Friendship ghê luôn, tuy ko cute dã man như trong A little thing called love nhưng có gì đó hay hay khó tả sao á, thích cái vẻ bơ bơ của anh chàng, lúc tương tư nhìn cái mặt ngu không chịu đc, mà tương tư ko biết làm gì thì lại đi đâm chọt nói shock người ta :)). Mario đóng vai này tớ thấy đáng yêu gì đâu á, nhìn cái mặt chẳng cần hắn làm gì cả là cứ thấy mắc cười. Haha. Còn trong Friend never dies thì ngầu như chai xì dầu luôn. :)). 3 phim 1, 3, 4 mỗi phim mỗi nét riêng, mà phim nào Mario cũng thể hiện tốt cả. Mario có khả năng đóng nhiều loại vai đó chớ, đâu phải dựa vào khuôn mặt hót boy để đóng phim đâu, nên tớ càng thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách