Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Rak Sud TEEN / รักสุดทีน - Mario Maurer, Amena Gul ~ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-11-2012 10:48:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi mario đẹp trai chết mất
thik mario từ ngày coi phim a little thing called love hihihi
hihi phim này coi trailer thấy hay á mấy người bạn của mario trong phim nhìn cũng hài nữa chớ down phim về coi thôi
tks st nhìu nhìu nha {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-11-2012 16:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Mario này
Có anh là phải kéo về rồi
Cái chị nhân vật chính kia nhìn quen thế, ko biết nhìn thấy ở phim nào rầu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-11-2012 19:09:18 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên đẹp quá, ấn tượng với mấy cái ảnh poster nữa chứ
hihi, thanks subteam nhiều lắm, mình tải về máy quá chừng phim luôn nhưng chưa có thời gian xem hết nữa, subteam nhà mình làm việc đỉnh thật, ra phim mới liên tục luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-11-2012 23:00:23 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên rất đẹp , cũng hài nữa hihi nhất là nữ chính có cái mũi cao vút lun .nội dung cũng có hơi bất ngờ ,coi xong phim này nhận ra đc một đều đừng bao giờ đem tình cảm ra đùa giỡn , đùa cợt  như một dự án vậy , ko gì là mãi mãi tốt nhất là nên giữu những gì mình đag có .........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-11-2012 22:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem chủ yếu là thư giãn là chính vì các nhân vật đóng rất hài. 2 người bạn khó đỡ của Eth đúng là "xin lỗi, chịu không nổi", bạn gay thì đẹp trai mà cua gái đúng nhanh, gọn, lẹ, bạn tóc xù thì nói chuyện vô cùng tỉnh, Eth thì dù vẫn còn vẻ thư sinh nhưng cách đóng của Mario cũng có chút " cô hồn " hơn chút xíu, nhưng gì thì gì chứ baby face như thế thì khó mà dữ dằn lên đc.

Chị nữ chính dù mình mới gặp nhưng phải công nhận xinh quá, mắt đẹp, mũi cao tuy nhìn hơi già hơn Eth như lúc đi dạo biển nhìn cũng đẹp đôi, có điều chị đóng cứ thấy đơ đơ sao á, nhất là những lúc khóc, nước mắt cứ như ráng làm cho ra vậy.

Nội dung thì mình thấy cũng quen vì hồi đó đọc truyện tranh Hội Mắt Nai cũng thấy có 1 chuyện có nội dung cũng tựa tựa nội dung này, cũng nữ chính muốn dụ nam chính vào 1 cái kế hoạch kiểm nghiệm gì đó nhưng sau đó lại yêu luôn. Lúc đầu coi cũng thấy nghi nghi, sao mà cái gì Eth dụ có chút là Min ok liền, thì ra là trong kế hoạch hết. Coi kết thúc mình ko thích lắm, muốn nó dài thêm 1 chút, ví dụ như sau khi biết đc Min là một người tài giỏi, xinh đẹp, lại giàu có như thế, dù bị lừa nhưng vì yêu nên Eth cố gắng học hành đàng hoàng trong khoảng tời gian xa Min đó, để 1 thời gian sau trở lại có thể tự tin hơn để theo đuổi Min. Còn Min sau khi lừa Eth, thấy hối hận, không kết hôn nữa và vẫn típ tục vừa học vừa đợi 1 ngày Eth tha thứ. Như vậy mình thấy nó happy hơn là bỏ đám cưới chạy đi, như vậy cứ thấy kì kì [ coi xong mơ mộng dâng trào nó vậy]

Cám ơn ST vì bộ phim hài và thật sự rất thích cách trans của các bạn, tục thì tục nhưng mắc cười chịu không nổi ^^

Bình luận

me too ^^  Đăng lúc 14-11-2012 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-11-2012 01:32:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi Mario của tôi này, đẹp trai quá hic hic
dow vìa gấp thôi
đọc qua thì thấy nội dung này cũng k mới lắm, k biết lên fim có gì sáng tạo hơn k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-11-2012 00:42:13 | Chỉ xem của tác giả
mình post 1 link ủng hộ 4rum mình nhé
bạn nào thấy hay thì thanks nhé :)
http://uptobox.com/5zvjzkrifp7t
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-11-2012 14:16:42 | Chỉ xem của tác giả
thiệt tình là xem phim  xong hơi thất vọng tí, mario vẫn đẹp trai như vậy, nhân vật có phá cách, phong lưu hơn tí nhưng mặt mario baby quá, muốn ghét cũng ko ghét được. 2 người bạn thì thiệt tình chịu hok nỗi cái ông bị gay, hài chết đi được! 1 đoạn đầu phim coi cứ cười suốt vì mức độ bựa và vì lần này subteam dịch phim cũng " lên tay" quá chừng, hơi bị shhock chút xíu {:432:}
Còn nhân vật nữ chính thì đẹp thật đấy nhưng cái cách diễn của bạn ấy thì người ta hay gọi là " bình hoa di động", từ đầu tới cuối phim biểu hiện gương mặt cứ nhàn nhạt, ko có chiều sâu khi diễn những cảnh tâm trạng, khóc cũng nhìn rất giả, ko thích chị này lắm! và phim thì nội dung tuy ko mới lạ nhưng mà mình nghĩ nếu thêm nhiều tình tiết hơn vào để khắc hoạ sâu thêm quyết tâm theo đuổi tình yêu đích thựccủa ETh thì hay hơn, mạch phim chầm chậm ít cao trào , xem để giải trí và ngắm Mario là chính,hihi
cảm ơn subteam vì đã mang Mario trở lại kites nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-11-2012 11:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem bộ phim này mất 4 đêm (Vì cứ xem được 1 đoạn lại buồn ngủ quá ngủ quên mất) T_T

Xem film chỉ thích nhất ngắm đồng chí Mario và 2 đứa nhóc tì dễ thương quanh chuyện chat Bibi đó

Ngoài ra kha khá câu thoại của đồng chí Marion tớ thấy sến sụa nổi hết cả da gà lên ý {:438:}  Tuy nhiên vì đồng chí ý quá đẹp zai nên tớ vẫn cố xem ngồi cười hềnh hệch {:435:}

Cảm ơn subteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-11-2012 19:32:35 | Chỉ xem của tác giả
phim của anh này mình chỉ mới xem dc phim A little thing called love àh, mà chết mê chết mệt, nhìn đẹp zai baby cute thế ko biết :"> :)), coi tiếp phim này sẽ là phim t2 của ảnh mà mình đã xem hehe. Phim Thái toàn là trai xinh gái đẹp, nội dung hay, thích ơi là thích :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách