Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Prometheus - Bí ẩn hành tinh chết (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-10-2012 17:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem chán òm. Mà đoạn cuối con quái vật chưa chết, chắc sau này có part 2 quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-10-2012 21:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem thật ra có nhiều cảnh rùng rợn thật, nhất là khi cô tiến sĩ tự điều chỉnh để máy phẫu thuật cho mình, xong rồi lôi con quái vật ra nữa :-s Máu tùm lum luôn à
Nhưng mà xem phim này công nhận hơi thất vọng tẹo, ước gì đoạn cuối có cảnh cô tiến sĩ trở về trái đất nhỉ, rồi con quái vật chết đi. Xem phim viễn tưởng của Mỹ hầu như lúc nào cũng có quái vật hết á, nên càng ngày càng chán. Diễn viên đóng hay khỏi bàn rồi, kĩ xảo cũng tuyệt vời nữa. Phục nước Mỹ lắm luôn.

Bình luận

aha, em thấy mấy người nói là chỉ có 1 phần nên tưởng là hết rồi, hóa ra còn phần 2  Đăng lúc 5-10-2012 09:44 PM
Phim này sẽ có phần 2 mà..  Đăng lúc 5-10-2012 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-10-2012 21:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Ối, thấy bạn nào cũng bảo phim hay, thế này thì không thể bỏ qua được rùi :D
Load dzìa chiến thôi, tèn tén ten :D
Tks ST cái nào ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-10-2012 22:11:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này chiếu rạp từ hồi cuối tháng 6 đây mà
giờ mới có raw HD mà ST nhà mình đã làm xong rồi ;))
xem trailer thấy phim này nội dung hấp dẫn mà kỹ xảo cũng hoành tráng quá luôn ;))
thanks ST nhiều nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-10-2012 22:37:38 | Chỉ xem của tác giả
phim này chưa xem.đang down.nhưng thấy mọi người khen quá chắc hay lắm đây.thanks subteam nhiều.các bạn làm việc thật vất và.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-10-2012 22:41:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong thấy thất vọng. Chắc vì kì vọng quá nên thất vọng nhiều.
Không thấy ý nghĩa nhân văn ở đây cả. Cái con quái vật đến ghê cả người. Hai người (1 người thật, 1 người robot) tiếp tục hành trình tìm kiếm nguồn gốc con người. Liệu có cần không? Con quái vật ấy sẽ lại khởi động một con tàu nữa và tìm về Trái đất... và chỉ để có phần 2 của phim ư?
Với mình kết thúc ở cảnh cơ trưởng đâm vào phi thuyền kia là có tính nhân văn nhất. Chúng ta đang sống hạnh phúc ở đây (Trái đất) là vì có những người đang âm thầm bảo vệ chúng ta (ở nơi nào đó).

Bình luận

@hf1p5 trời trước khi phim công chiếu luôn có khâu pr rầm rộ mà? mà cái series Alien nổi tiếng lắm mà? hay mới từ trên núi xuống :v  Đăng lúc 11-9-2013 09:30 AM
Thanks đằng ấy cho mình biết thêm thông tin. Tại cái kết hụt hẫng quá. Nếu biết trước, chắc dễ thông cảm hơn :D  Đăng lúc 9-10-2012 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-10-2012 23:09:06 | Chỉ xem của tác giả
Hic phim này tình tiết có mấy chỗ cũng rất chi là kịch tính
nhưng mà kết thúc mở quá, chưa giải quyết được vấn đề gì cả
mà nhất kiểu phim mỹ toàn là chết gần hết
Thanks ST trước đã {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-10-2012 10:18:48 | Chỉ xem của tác giả
woa

coi trailer hot thế cơ {:291:}

down về coi thui

sẽ edit 1 cảm nhận thật sau sắc về phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-10-2012 15:38:30 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe nói rất hay, giờ đã sub rồi phải xem ngay mới được, nhà ko có điều kiện, chẳng mấy khi được ra rạp xem, toàn ngồi chờ khi nào phim rạp có trên mạng để xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-10-2012 19:26:12 | Chỉ xem của tác giả
ắc ắc.... hóng phim này mãi!
Xem phim cũng chờ mong mãi xem cái cốt của nó rút cuộc nói lên điều gì??? Đến đoạn mổ bụng thì  mình hãi hùng hẳn=.=!... không dám xem tiếp (vì quá sợ mấy cảnh máu me be bét) nên không biết kết thúc ra sao!
Mò lên xem comment của các bạn  thì thấy hụt hẫng quá, phim không mấy ý nghĩa thì phải!
Dù sao vẫn tks ST very much vì đã làm phim này, đẹp, kí xảo, hoành tá tràng.... vv&vv.... thỏa mãn niềm mong đợi, tò mò của cơ số anh chị em:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách