Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [Panda Động] Tân bạch phát ma nữ truyền/ 新白发魔女传/ Ngô Kỳ Long, Mã Tô [Vietsub Ep 42 End]

[Lấy địa chỉ]
3411#
Đăng lúc 25-11-2014 14:03:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim chiếu lâu rồi nên giờ thớt cũng vắng, không ai vào nói gì hết chỉ có ma mới như mình mới mò vào comt thôi :3

Nói thật là mình chưa xem phiên bản nào của phim này thì đương nhiên mình sẽ thích bản này nhất Cả nội dụng, hiệu ứng, blah...blah...cái gì cũng tốt, quan trọng nhất là diễn viên.Mình biết Long ca nhưng chưa xem phim, còn ss Mã Tô thì cũng vậy nhưng sau khi xem phim, đổ ứ ừ hai người này luôn.

TNH thì khỏi phải nói, riêng mình  thì mình chỉ mê có mỗi LNT do Tô tỉ đóng thôi, nhiều người cứ bảo kém này kém nọ nhưng mình thấy Tô tỉ diễn hay đó chứ, mình cũng thử xem mấy phiên bản trước để xem nó ra sao nhưng chịu không nổi nên dọt luôn,mới coi xong giờ lại phải mò coi lại, mình bị ám ảnh cái bi kịch tình yêu này của hai người.

Cảm nhận thì mình cũng không biết nói gì vì ai xem phim cũng đều rõ hết rồi

Công nhận lội page mệt thiệt, tới tận lầu ba, mà cũng nhờ lội nên mới coi được comt của mọi người với mấy cái vid hậu trường, thích khúc tạt nước, rồi ăn kẹo hồ lô rồi Tô thỉ cầm giày đấu với Long ca nữa, cười vỡ bụng luôn :3

Hy vọng là có ngày hai anh chị này tái hợp, nhìn đẹp đôi thấy mồ, không đóng chung nữa thì uổng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3412#
Đăng lúc 24-12-2016 21:55:41 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3413#
Đăng lúc 16-1-2017 13:27:37 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3414#
Đăng lúc 21-3-2017 21:09:42 | Chỉ xem của tác giả
nghe nhạc phim rồi mới xem đến phim phải công nhận là diễn hay dã man, nhập tâm thần sầu luôn ấy cảm ơn subteam vì một bộ phim hay như vậy nhé TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách