Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 2-5-2013 17:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nha^^
Xem hay dã man. Anh nhân vật chính đẹp trai va menny nữa
Cái đoạn mặc cái áo túi nilong màu đen trông haizz thế. Nhân vật chính bám duổi như đúng rôi,
Cái kết ấn tượng <theo ý mình >
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 3-5-2013 15:39:07 | Chỉ xem của tác giả
xem ở rạp một lần rồi thấy kites có làm sub lại down về xem :"> lúc xem ở rạp chưa có mấy ấn tượng T___T thích Jenifer Lawrence quá x trong phim xinh mà dáng đẹp nữa. mấy phim tình cảm đáng yêu kinh khủngg. kites làm sub tốc độ quá lần nào lên toàn phim mới chiếu
{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 5-5-2013 18:56:36 | Chỉ xem của tác giả
sau khi chị Jennifer Lawrence được giải Oscar (cực mê chị ấy trong "The Hunger Games" , mình bắt đầu tò mò về phim này: phim này đúng kiểu "Love at the first sight" - khi Tiffany xuất hiện, vẻ gợi cảm của chị ấy làm chính mình cũng phải thốt lên "Woaaa" {:414:} - chính mình còn cảm thấy chị ấy hấp dẫn thì anh Pat, {:424:} chậc, chậc cũng xao xuyến là phải. Chị ấy "cực điên" nhưng cũng cực kỳ lý trí trong vấn đề của Pat, hành động viết thư cho Pat, giả mạo mình là Nikki của chị ấy rất thông minh: một mặt có thể xoa dịu nỗi đau trong lòng Pat, mặt khác lại giúp Pat cố gắng hoàn thiện cảm xúc của anh {:412:} . Còn anh Bradley Cooper, không hiểu sao mình không cảm nhận được anh ấy diễn xuất hay, thấy vẫn thiếu thiếu gì đó, có lẽ tình cảm của mình dành hết cho chị Tiffany rồi {:437:} . Thanks subteam vì bộ phim ý nghĩa này {:420:} . *một ngày mưa hiếm hoi trong những ngày nắng, chợt muốn điên như Tiffany*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 5-5-2013 19:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay, mình thích cả 2 dv chính, JL là một diễn viên có tài. May là phim kết thúc có hậu. Một bộ phim tưng tửng, mà hết sức ý nghĩa. Phim này m cx xem trên kst rồi nhg mà vẫn down để xem lại. Cảm ơn kites đã làm sub cho phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 5-5-2013 21:12:03 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim thật tuyệt, xứng đáng là phim Oscar mà.
xem xong thấm ra thật nhiều điều và thấy tình yêu thật kì diệu. Tình yêu trong mỗi người chúng ta không bao giờ mất đi, một lần vấp ngã là ta lại có thêm một cơ hội để tới gần hơn với hạnh phúc đích thực của mình.
tình yêu ấy không chỉ chữa khổi những căn bệnh trong tâm hồn mà giúp họ tiến lên và tận hưởng cuộc sống.....
thật là hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 6-5-2013 11:59:29 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ phim hay như vậy...thanks subteam nhiều nhiều...{:161:}
phim hay cực kỳ, diễn viên đẹp mê luôn., nội dung thì khỏi nói....
chờ sub tiếp theo của các bạn nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 6-5-2013 12:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này khúc đầu thấy tội nghiệp cho anh Pat Peoples nhiều người mà rơi vào tình trạng của anh chắc đã tự sát hay chán đời bỏ cuộc rùi.
Nhưng mình thấy khâm phục nghị lực cũng như sự cố gắng của anh.
thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 7-5-2013 09:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam ạ! {:290:} Phim đề cử thì phải hóng ngay và luôn thôi! {:297:}
Mà cho e hỏi chuyện ngoài lề được hem ạ? Nhìn cái poster phim hay quá, cho em học hỏi kinh nghiệm làm dải đen có chữ kiểu đẹp đẹp ấn tượng kia k ạ?{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 8-5-2013 04:47:22 | Chỉ xem của tác giả
2 người hâm yêu nhau. ý tưởng phim khá độc đáo, 2 diễn viên diễn xuất tuyệt vời. Jennifer Lawrence ngày càng đỉnh, oscar cũng phải thôi :D
Cảm ơn subteam, phim hay, sub tuyệt :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 8-5-2013 16:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim quá tuyệt vời
Đúng là ở đâu cũng có những cuộc sống thế này thế nọ
Quan trọng trong ta phải có ý chí vươn lên trong cuộc sống
Nếu như không có ý chý vươn lên thì sẽ không làm được gì
Thật là khâm phục !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo