Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 24-4-2013 16:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình luôn thích Jen Lawrence từ khi X-men First class. đẹp 1 cách tự nhiên và luôn hành xử rất tự nhiên ngoài đời. Trong phim này JL lại đem lại 1 điều mới mẻ cho người xem. Cô diễn ăn ý với Brad và giành giải Oscar 2013. Thật ngưỡng mộ tài năng Jennifer Lawrence!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 24-4-2013 19:36:26 | Chỉ xem của tác giả
mình cực kết phim này, có lẽ là do mình đã là con là vợ và là mẹ, đã bị tổn thương và làm người khác tổn thương nên mình cực đồng cảm với nỗi đau của nhân vật, và mình cảm nhận được tình cảm sâu sắc của các tuyến nhân vật người mẹ với con, người chồng đối với vợ, và người bị tổn thương với người bị tổn thương. đúng là không ai có thể gánh chịu nỗi đau của mình thay cho chính mình nhưng những lúc đau đớn ấy nếu có người thân vẫn tin tưởng và yêu thương mình hết mực thì chẳng mấy chốc mình sẽ vượt qua nỗi đau. Mình luôn mong sống hạnh phúc nhưng mình chẳng thể chạm vào hạnh phúc, cũng như mình mong đối tốt với ba mẹ và người khác nhưng rồi sự việc luôn đi theo chiều hướng ngược lại, để rồi mình làm tổn thương người yêu và bị chính mình tổn thương bởi những người mình yêu. Có thể hiểu đây là bộ phim kén người xem, bởi chỉ những người từng bị tổn thương mới có thể hiểu hết được ý nghĩ của việc đấu tranh mong được sự công nhận là người bình thường giữa mọi người khác. Kết có hậu nhưng ở ngoài đời chả mấy khi được như thế....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 26-4-2013 02:06:23 | Chỉ xem của tác giả
phim siêu hay!!!!!!!! <3
chị Jen Larwence trong phim này cá tính quá!
nội dung phim xem xong ko điên mới lạ :))
vừa tình cảm vừa hài hước nữa !
thks ST vì 1 bộ film chất lượng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 26-4-2013 14:39:31 | Chỉ xem của tác giả
thks sub team đã dịch phim này,
mình thích Larwence từ hồi coi hunger game, lối diễn tự nhiên, mạnh mẽ. Phim này còn mang tới cho cô ấy giải oscar nữa, nên càng phải xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 26-4-2013 18:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay không cả nhà? Mình đang hóng hunger game phần 2.
Qua đây thì thấy chị Jennifer Lawrence đóng nên ghé vào coi.
chị có nét rất trong sáng và cười thì xinh ơi là xinh. Mê rồi.
Coi phim xem thế nào. Thanks sub nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 28-4-2013 22:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Rất là thích J. Lawrence từ hồi Hunger Game. Buồn thay là fim hay như vậy mà bị ban ở rạp VN :(
Sliver Linings Playbook nhìn chung thì cốt truyện cũng ko phải là quá mới, cũng chứa đựng nh ý nghĩa, và nhất là có JL tham gia. Nhưng cá nhân mình thấy fim đôi lúc hơi nặng vì cặp này gây gổ nh quá :))
Dù sao thì đây cũng là 1 bộ fim đáng xem. Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 28-4-2013 22:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khá hay. Kết cấu truyện và tạo dựng tình huống rất tốt. Diễn xuất của Jennifer cũng rất tự nhiên và gây xúc động :). Có điều mọi người tập trung nhiều vào Jennifer mà bỏ qua Bradley quá :(

Bình luận

ua, minh cung thay vay a:) Chac vi Bradley it duoc chu y hon chang:-? Minh thi lai thich va an tuong Bradley nhieu hon Jen a:)) Chua xem phim nao cua Jen ngoai phim nay:))  Đăng lúc 30-4-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 28-4-2013 23:57:39 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST đã dịch bộ phim này...ban đầu thật sự mình vật vã xem hết nhg càng đến cuối càng thấy bộ phim nhiều ý nghĩa...đúng là trên thế giới này ở đâu đó luôn có 1 ng dành cho mình :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 29-4-2013 15:41:29 | Chỉ xem của tác giả
ơ hờ hờ hờ

Cuối cùng cũng thấy phim nì lên thớt

Đợt chiếu rạp m k đc đi xem

Đợi lúc nào xem r cmt 1 thể

tks st :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 29-4-2013 15:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ fim mà nữ chính được giải Oscar rất đáng xem .
Ngày xưa cứ nghe thấy Oscar là chỉ có cảm giác về những bộ fim thuộc dạng kinh điển nhưng với Câu chuyện tình yêu này lại rất khác. Cách họ tìm lại tình yêu của mình nhẹ nhàng và đúng chất một bộ fim tình cảm dịu dàng đi vào lòng người <3 Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách