Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 10-4-2013 02:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Kites đã mang đến cho mình bộ phim siêu hay siêu ý nghĩa này trong thời gian siêu sớm-bởi phim cũng chỉ vừa trình chiếu xong. Quả không thất vọng khi mà IMDb rating đến 8/10. Nội dung phim không những lạ, gây thú vị, đầy ắp giá trị nhân văn mà còn có cái kết đẹp lung linh nữa. Jennifer Lawrence nhập vai tuyệt vời, mình biết đến cô ấy từ khi xem "The hunger game" và rồi kết luôn cô nàng từ dạo ấy {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 10-4-2013 03:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Đã down xong rùi hihi, thank subteam nhiều nha.
Nghe phim này lâu lắm rùi giờ mới có sub xem hị hị {:161:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 10-4-2013 05:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự hôm đi xem phim này cũng chỉ vì có chị Jennifer Lawrence chứ cũng không kỳ vọng j nhiều.
Nhưng phải công nhận đây là một trong những bộ phim để lại nhiều ấn tượng với mình.
Cốt phim ko thực sự mới nhưng cách phát triển cốt truyện cùng với diễn xuất của 2 diễn viên chính thực sự xuất sắc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 10-4-2013 05:23:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình đợi phim này lâu lắm rồi, hồi ra rạp, bi bệnh nên chằng đi xem được, xin cảm ơn subteam 1 triệu lần, chu8a co forum nào mà mình vô comment gi hết, nhưng đổi với film này thì nhất định phải nói lời cảm ơn.

hy vọng sẽ có nhiều phim hay va hot trong thời gian sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 10-4-2013 08:13:00 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm ah cả nhà mà thấy mọi nfguoi72 nói mà mình cũng mún coi wa ,
tải về ngay mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 10-4-2013 08:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau The Hunger là follow mọi phim của Chị Lawrence. Một bộ phim về đề tài tình yêu liệu có hợp với phong cách không đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-4-2013 08:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim về tình yêu rất có ý nghĩa , không được từ bỏ nhé các Men............................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 10-4-2013 09:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì mình cũng đợi đc phim này. Từ hồi biết phim đc đề cử mấy giải Oscar là đã hóng rồi. Phim đc coi là bộ phim hài tình cảm hay nhất năm 2012 lại càng hóng khỏe.hehe
Nội dung cốt truyện thì ko có j mới lạ nhưng phim vẫn chinh phục đc mình. Diễn xuất của các diễn viên, từ phụ đến chính đều rất xuất sắc. Đây không chỉ là câu chuyện tình yêu của 2 ng bị tổn thương, mà còn là câu chuyện về tình bạn, tình anh em, gia đình. Điều tuyệt vời nhất của Pat là gia đình luôn ở bên anh. Bất chấp anh điên khùng, bất chấp anh chập cheng, bố vẫn đặt lòng tin vào anh ( 1 cách kì cục ^^), em trai vẫn tự hào về anh, cậu bạn thân vẫn yêu quý anh.Woa, gia đình là điều tuyệt vời nhất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 10-4-2013 09:13:37 | Chỉ xem của tác giả
tuần rồi tính đi coi mà hết chiếu...nay lên thấy có phim bản HD rồi...:)).....hên quá là hên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 10-4-2013 09:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem trước khi chiếu ở megastar mà. Công nhận là hay. Xứng đáng đạt giải.
Thích phim này và phim những người khốn khổ.                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách