Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] LES MISÉRABLES - Những người khốn khổ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2015 11:37:31 | Xem tất
Hồi mới ra rạp xem xong cả rạp phản ứng như không nhai nổi kiểu này, về nhà lên mạng xem lại mấy lần mới thắm. Đến giờ đã xem Into The Wood đến 2 lần rồi mà sao vẫn chưa thắm nỗi, nên nghĩ lại Những người khốn khổ cũng đâu đến nổi khó xem, mình xem đến lần 2 là hiểu. Nhiều người nói Hugh Jackman hát không hay nhưng mình thấy cũng ổn. Tác phẩm này thật sự rất hay, đọc sách còn hay hơn, có học trích đoạn lúc trung học, xem xong phim tìm cả bộ đọc luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2015 00:12:36 | Xem tất
Mới đầu mình không nghĩ là mình sẽ thích phim này đâu, vì mình không phải đứa mê nhạc kịch gì cho lắm, thế mà sau khi xem phim này mình thấy nhạc phim quả thật quá tuyệt vời, nội dung thì mình đã biết trước vì hồi cấp 2 mình đã đọc "Những người khốn khổ" rồi, có điều hồi đó mình chỉ đọc chi tiết chứ không đọc mấy chương tác giả nói về triết học này nọ, có đọc cũng không hiểu, các diễn viên rất tuyệt vời mỗi tội anh đóng vai người yêu của chị Amanda hơi xấu trai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2019 20:45:01 | Xem tất
Cảm ơn ad nhìu lắm ạ!!!! Không từ gì diễn tả được ý! Tìm mãi mới thấy link down hd về xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách