Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Mùa hạ của Khiên Ngưu/ 牵牛的夏天/ Trương Mông, Bành Vu Yến [Vietsub Ep 18 End]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-8-2012 09:56:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này không up link MF à các sếp                                                                                                                  

Em không quen dùng to răng=))

Bình luận

Dạo này UT không up lên MF nữa hay sao ý mà, có thông báo rồi đấy  Đăng lúc 6-8-2012 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-8-2012 15:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Đợi chờ tập 2 mà lâu quá
Phim nhiều yếu tố hài hước
Với lại phim thấy nhiều tình tiết hay quá{:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-8-2012 17:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài chết được.
Chưa chi bạn "Trâu Vàng" đã bị chủ nhân đè đầu roài. Ai bảo bố mẹ bạn đặt tên Trâu chứ, số sinh ra là đã bị nữ nhân đè đầu.{:311:}
Anh Trương tổng mình thích từ phim Cao thủ như lâm rồi. Mỗi lần anh ấy mắng Thất Thất bộ dạng buồn cười dễ sợ, nhất là cái giọng cao ngất trời của anh ấy. Phim này anh lại đóng vai giám đốc, lại được dịp hét ra lửa.
Em Trương Mông phim này quần áo đẹp thế, ngôi sao có khác. Mấy phim khác bị ngược rồi, phim này được dịp ngược lại người khác, sướng nhé {:290:}
Thank ST làm sub phim này.

Bình luận

vừa down xong nhưng h đang bận chưa xem đc, xem xong sẽ đàm đạo với nàng, :)  Đăng lúc 6-8-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-8-2012 11:13:21 | Chỉ xem của tác giả
LamMuoiMuoi gửi lúc 5-8-2012 17:00
Phim này hài chết được.
Chưa chi bạn "Trâu Vàng" đã bị chủ nhân đè đầu roài. Ai  ...

=)) bác Trương Thế ý bác ấy chắc là bị các đạo diễn đóng khung nhân vật phụ này rồi hi hi
Hài dễ sợ
Giọng thì chói lói, nói thì lên bổng xuống trầm rất là du dương, mắng người như hát hay
Biết bác ý từ phim Thần thoại diễn chung với Hồ Ca ý, phim ấy diễn vai phản diện chuẩn, chắc cũng từ phim đấy mà đạo diễn Tưởng Gia Tuấn thích quá, kéo bác ấy sang Cao thủ như lâm, rồi dụ bác ấy diễn tiếp Mùa hạ Khiên Ngưu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-8-2012 12:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng phim này từ bản trung
Đang lai dai chờ đâu đó vietsub
Giờ nhà mình lại vietsub thật quá là tuyệt {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-8-2012 13:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Bản Cô nàng ngổ ngáo của Hàn nổi tiếng như vậy mà mình chưa xem cũng kì lạ :)))))

Nhưng k sao, bây h xem bản Trung Mùa hạ của Khiên Ngưu cũng hài và hay lắm :))))), lại đc anh BVY đẹp zai thế kia nên k nỡ rời mắt khỏi màn hình ;))

Mình thích cả bác giám đóc bên cty của Tiểu Hạ, mắng ng xối xả, nhưng lại đúng kiểu bài bản rồi mới chết chứ :)))) lạ đc cả cô diễn viên tập sự cũng buồn cười, toàn quyến rũ bác ý nhưng mà có đc đâu cơ chứ :))))

Trương Mông từ trc tới h mình xem mấy phim hình như ss ấy chưa đóng vai chính bao h đúng k mọi ng, phim này là phim đầu tiên à :-/

Bình luận

thiên nhai minh nguyệt đạo đang lên sóng kite đó bạn.. :)  Đăng lúc 6-8-2012 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-8-2012 13:59:44 | Chỉ xem của tác giả
Vai này đúng là vai chính đáng chú ý đầu tiên của Trương Mông. Phim này Mông Mông quay trước Thiên Nhai Minh Nguyệt Đao. Mông Mông bắt đâu nổi tiếng từ sau vai Bích Dao trong 2 MV quảng cáo cho game Tru Tiên của Nhậm Hiền Tề.

Mông Mông cũng tham gia nhiều phim ăn khách nhưng toàn đóng vai phụ. Trong số đó vai diễn đáng chú ý nhất là vai Thù Nhi (Ân Ly) trong Ỷ Thiên Đồ Long Ký 2008, được nhiều người đánh giá là Thù Nhi hay nhất từ trước đến nay.

Bình luận

đúng, là Thù Nhi xênh gái nhất từ trước đến h ^^  Đăng lúc 6-8-2012 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-8-2012 15:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ss Tm đóng tn nhỉ
chưa coi cái trailer lun, n mà dv đẹp nên hóng
Mà mình chả hiểu sao mình ko thích " cô nàng ngổ ngáo" mới kì chớ
ai cũng chết mê, đến Mỹ cũng có làm mà mình chả thích
thôi, vì dàn trai xênh gái đẹp ko thể bỏ qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-8-2012 16:37:16 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 6-8-2012 15:09
Phim này ss Tm đóng tn nhỉ
chưa coi cái trailer lun, n mà dv đẹp nên hóng
Mà mình chả  ...

Cô nàng ngổ ngáo được nhiều người thích vì nó đặc biệt, có thể nói là mở đầu trào lưu nữ ngược nam, mà lại là ngược theo kiểu "tay chân" nữa chứ không phải chỉ đơn giản là đanh đá thôi đâu
Hồi đó mềnh đi xem rạp hẳn hoi, hiệu ứng hài hước còn tăng nữa :P
Bành Vu Yến gương mặt gắn mác cute rồi, vào vai này vô cùng hợp, mà lại còn shuai nữa hi hi

Bình luận

em cũng thích nữ cá tính, bá đaọ mà sao ko thích cái này nhỉ, thấy ss Ji Huyn đóng sao em cũng ko thấy mặt ss ấy vui, thấy ss ấy đóng phim buồn kiểu Daisy thì hợp   Đăng lúc 6-8-2012 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-8-2012 18:17:53 | Chỉ xem của tác giả
Mùa hạ của Khiên Ngưu Tập 2

Have fun!

Game: Hành trình cùng Mùa hạ của Khiên Ngưu

Từ tập 3 trở đi sẽ có game giật temp, mỗi tập số tiền sẽ tăng lên 10 Kite$ cho tới hết phim.
Bắt đầu từ tập 3 là: 30 Kite$
Thể lệ: Người giật được temp là người đầu tiên post bình luận dưới bài post cap hình thumbnail mỗi tập của Encoder, cụ thể là mình, tgn_82.
Nhanh tay từ tập sau để trúng thưởng nhé.
Tập 1 không có bạn nào đoán gần giờ ra phim nhất nên không có bạn nào trúng thưởng.
Lịch ra phim 2 tập/ tuần, không cố định ngày nào trong tuần.

Bình luận

Thanks bạn góp ý, để mình nhắc bạn editor.  Đăng lúc 6-8-2012 11:34 PM
thank ST,cho mình góp ý chút,Trương tổng nên ghi chữ "tổng" không viết hoa,vì đó là chức danh,khg phải danh từ riêng,tránh tưởng nhầm họ Trương tên Tổng.   Đăng lúc 6-8-2012 11:13 PM
Tks subteam nhiều lắm! Xem tập 1 xong ghiền luôn!  Đăng lúc 6-8-2012 10:06 PM
tập 2 có r` hí hí down về xem thôi  Đăng lúc 6-8-2012 09:47 PM
thanks ST:x  Đăng lúc 6-8-2012 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách