Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Les Misérables - Những Người Khốn Khổ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-11-2012 17:38:13 | Chỉ xem của tác giả
2 TV spot mới, phim sẽ có độ dài 2 giờ 32 phút không tính bản credit:

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 14-11-2012 00:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim chuyển thể của đạo diễn Tom Hooper mang tên Les Miserables chắc chắn sẽ khiến khán giả rời khỏi rạp mà vẫn còn bị choáng ngợp bởi phần âm nhạc trong phim. Tuy nhiên, bộ phim này còn đem đến cho họ một bữa tiệc khác mang tên thị giác. Khâu dàn dựng và phục trang trông rất tuyệt vời trong vài cảnh phim chúng ta được xem từ những đoạn trailer đã ra mắt, và giờ nhiếp ảnh gia danh tiếng Annie Leibovitz đã hóa phép cho dàn diễn viên chính của bộ phim trong những bức hình tuyệt đẹp sau đây cho tạp chí Vogue với sự tham gia của các diễn viên Hugh Jackman, Russell Crowe, Anne Hathaway, Isabelle Allen, Amanda Seyfried, Eddie Redmayne, Sacha Baron Cohen, và Helena Bonham Carter.

Les Miserables sẽ ra rạp vào ngày Giáng Sinh năm nay.

collider
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 14-11-2012 00:12:22 | Chỉ xem của tác giả

collider
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 15-11-2012 16:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Trailer quốc tế (sao bây giờ mình mới thấy cái trailer này nhỉ), nội dung chi tiết hơn, tiết lộ về cuộc đời các nhân vật cụ thể hơn trailer nội địa nhiều, âm nhạc rất hùng hồn. Đây là bản rõ nhất mà mình có thể tìm thấy trên utube. Cuối cùng cũng được nhìn thấy Gavroche, xuất hiện trong khoảng 1 giây và 1/10 giây :)))) Thích giọng hát của Eddie Redmayne quá :xxx còn em bé đóng vai Cossette biểu hiện khuôn mặt quá là tốt đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-11-2012 00:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Hugh Jackman cùng nhà sản xuất Cameron Mackintosh tại buổi họp báo và công chiếu bộ phim tại Hàn Quốc:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-11-2012 00:42:40 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-11-2012 15:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Poster quốc tế:

movieweb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-11-2012 15:34:27 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt quá!

hôm nay mình mời biết đến phim này, dĩ nhiên tiểu thuyết thì ko nói làm gì!
khoảng một tháng nữa thì phim đc công chiếu rồi...
mình thì ko đi xem rạp đc đành chờ một ngày nào đó đc xem bản raw và vietsub của kites thôi
chắc ngày đó thì còn xa lắm nhưng vì tình yêu với cuốn tiểu thuyết và mong chờ bộ phim nên mình vào đây ủng hộ theard của bộ phim

hy vọng phim sẽ thành công và đc nhiều khán giả yêu mến

Bình luận

yeah, hóng fim cao độ vì tình yêu với bộ tiểu thuyết ^^  Đăng lúc 27-11-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 00:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Các ngôi sao của Les Miserables là Anne Hathaway, Amanda Seyfried và Hugh Jackman tham dự buổi công chiếu bộ phim tại Tokyo, Nhật Bản vào ngày thứ Tư (28.11):

thích tấm này quá :))))

justjared
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2012 23:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nhạc kịch Les Miserables của đạo diễn Tom Hooper đã ra mắt 5 đoạn clip mới, với 5 trích đoạn ngắn từ bộ phim, qua diễn xuất bằng giọng hát của dàn diễn viên chính Samantha Barks, Eddie Redmayne, Amanda Seyfried, Hugh Jackman, Russell Crowe, và Anne Hathaway. Phim sẽ ra rạp vào ngày 25/12/2012. Hãy cùng thưởng thức:

Samantha Barks – On My Own

justjared
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách