Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: taomap1986
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Jane by design - ABC family

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 2-1-2013 16:54:00 | Chỉ xem của tác giả
mình không thể nào down được link torrent của phim
Kích vào link nó toàn tự chuyển về trang chủ thôi
Bạn nào chỉ mình với :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 19-1-2013 19:22:40 | Chỉ xem của tác giả
sao mình xem trên mạng không được chỉ có ngang tập 7 thôi, không tìm thấy chỗ nào có cả, sub cũng không luôn ai biết chỗ để xem có sub chỉ mình với , phim jane by desgin hay quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 12-4-2013 15:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả các link die hết rồi @@, mình chỉ xem được vài đoạn trên youtube thôi. Bạn nào có đầy đủ season 1 của phần này vui lòng up lại được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 16-4-2013 14:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ mới có Vietsub phim này nhỉ :) xem được mỗi 1 tập trên starworld nghiền luôn :)                                                           

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 19-4-2013 11:55:43 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này lắm
mà trên starworld chiếu trễ quá, nên coi được có vài tập rồi cũng ko coi đc nữa
mà kiếm hoài chưa thấy phim này có vietsub trên mạng
khoái mấy đôi giày Jane mang trong phim gì đâu
mà nghe bảo cúi cùng là Jane với Billy cũng thành đôi đúng ko??
2ng ấy yêu nhau là quá hợp lý rồi, dù là mình cũng thích thích anh Nick và cháu trai của Gray
nhưng thấy Jane với Billy là perfect couple rồi, khỏi bàn tới mấy anh kia nữa :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 11-5-2013 11:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Tớ nghĩ mấy cái phim US các bạn kiếm raw bên thepiratebay í. Bên đó có hàng nhanh lắm luôn.

Còn đây là cái link torrent tớ đang down. Trọn bộ ss1 với 18 eps luôn. Link ok, có điều hơi nặng. 18 GB lận í ^^

http://thepiratebay.sx/torrent/7 ... p#filelistContainer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 14-6-2013 21:26:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi tình yêu của tôi..xem đến tận tập 15 rồi còn bị bỏ sót ..:( đau lòng não nề quá cơ
bây h down cũng khó, mà xem phim ko được xem kết thúc thì ức chế thật
phim mãn nhãn về mặt hình ảnh luôn
thời trang quá tuyệt :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 30-9-2013 12:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Híc, phim này hay quá. Mình thích thời trang của Jane dã man. Tình cảm dễ thương :p
Nhưng mà sao mình xem tập 18 thấy kết thúc nửa chừng khôg đến đâu thế :(
Sao có bạn bảo Jane và Billy thành đôi? Nó ở tập nào vậy?
Không biết có season 2 ko nhỉ?????

Bình luận

mình down ở link trên topic này mà :) ở trang 1 đó bạn, bài thứ 5 :)  Đăng lúc 4-10-2013 03:06 PM
bạn xem trên TV hay trên mạng vậy? bạn có link xem hay link down phim không? cho mình với  Đăng lúc 4-10-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 16-10-2013 11:53:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ss1, liệu không biết Jane có bị phát hiện về sự thật tuổi tác của mình không? Công việc là 1 chuyện rối bời, việc tình cảm còn phức tạp hơn. Khi nghe câu nói : "It's you" từ Billy nói với Zoe trong vở kịch của trường. Jane đã thực sự hiểu ý nghĩa của câu nói này trước đó (khi Billy chưa gặp Zoe). Billy chỉ cần nói rõ nghĩa ra hơn thôi vậy là họ có 1 tình yêu đẹp tuyệt vời. Biết phim và ngoài đời khác nhau nhiều, nhưng trong phim cũng phản ánh sâu sắc và rõ nét tình cảm của những người trẻ tuổi hiện nay ( trong đó có mình).Cũng tiếc thât. Hết ss1 mà Jane vẫn thế, cứ ôm nỗi đau vào mình. Hóng ss2. Mà nghe phong phanh trên các diễn đàn khác thấy bảo không có ss2 nữa .{:140:}
À lời cuối, các bạn nên xem phim này. nội dung hay, diễn viên đẹp và nhạc phim thì kết hợp rất là nhiều bài hot. Biết bài Call me maybe với What make you beautiful trong tập 18 này, còn lại thì mù tịt. Nói lại lần nữa là phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 21-9-2015 02:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn xem  lại phim này quá. Mà các link đều die hết rồi.
Một thời từng bấn loạn với đôi bạn thân này và chỉ mong có ss2

Bình luận

Mình cũng biết thế nên tiếc lắm luôn. Phim rõ là hay mà :(  Đăng lúc 23-9-2015 09:45 PM
Theo như mình nhớ thì hồi đó phim này k đc làm ss2 mà, chẳng nhớ vì sao @@ chỉ nhớ là k đc làm tiếp -_-  Đăng lúc 23-9-2015 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách