Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Happy New Year 2013] Looper - Sát thủ vượt thời gian (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2013 12:57:13 | Chỉ xem của tác giả
siêu thích anh Joseph Gordon-Levitt  đóng lun, ôi, tuyệt, down zề xem liền :loveliness:
thank st nhìu lắm. Thix xem phim điện ảnh Mỹ hơn Hàn :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-1-2013 14:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cái poster thật là đẹp :D
Kết thể loại hành động viễn tưởng :D
Tks ST cài nào ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-1-2013 12:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Để xem thử thế nào, ae đặt gạch nhiều quá :)
Cảm ơn st nhiều nhé. Chúc st năm mới nhiều sức khỏe và phim mới :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-1-2013 10:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong, phim hay!
Lúc đầu xem hơi khó hiểu, vì cuộc đời cứ lặp lại vòng tròn 2 3 lần, coi hơn nửa phim mới hiểu, tưởng nhân vật thấy trước được tương lại rồi thay đổi nó :))
Có 2 người nhắc tới Rainmaker nghĩ rằng thằng nhỏ này sau này rất ác vì thấy ai đó giết mẹ nuôi nó, không ngờ là do năng lực siêu nhiên, thiệt kinh khủng T.T
Rất thích khúc bà mẹ làm thằng bé bình tĩnh, khúc đó mình xem mà khóc luôn :((
Cảm ơn ST đã làm phim này, mong được xem nhiều phim hay nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-1-2013 17:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn ST đã làm phim này nhé ^^.

Mà mấy cái poster, chữ "vượt" bị sai chính tả kìa.

Bình luận

bạn này mắt tinh ghế! ^^  Đăng lúc 19-1-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-1-2013 11:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem film này mình cũng chưa hiểu cho lắm gần đến đoạn cuối mới hiểu ra rằng Joe già kia về để giết Re kia để bảo vệ vợ mình.Cái vòng lặp này cứ lặp đi lặp lại.
Nhưng đứa con kia hok chết nhưng liệu nó có trở thành Re hok nhỉ?
Joe trẻ chết thì Joe già như chưa từng tồn tại.

Bình luận

c bé trở nên như thế do k có người ở bên thôi. giờ mẹ cậu bé vẫn sống và ở bên cậu bé nên sẽ không có Rainmaker đâu :)  Đăng lúc 9-1-2013 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-1-2013 00:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Thix phim này, nội dung tốt, và kết thúc cũng đặc biệt nữa. Nhưng có vài điểm mình hơi bức xúc :D

Poster phim lừa tềnh quá =.= nhìn poster cứ đinh ninh 2 người sát cánh, hợp tác chiến đấu cùng nhau. Coi xong mới biết thì ra mỗi người đi con đường riêng của mình, chống đối nhau, cuối cùng vì ngăn cản hành động của Old Joe mà anh Joe phải tự xử =.=

Anh Joseph trong này cố tình hóa trang kiểu gì mà mặt béo, già chát, lông mày đậm, môi đỏ chót như bôi son, nhiều đoạn có khi chẳng còn nhận ra anh là ai =.=

Đoạn gần cuối Old Joe đi vào trụ sở mafia, 1 mình xử lý toàn bộ cả hội sát thủ từ A đến Z, chỉ bằng mấy khẩu súng với lựu đạn thì cũng xạo hơi quá đáng =.=

Đất diễn của sát thủ Kid Blue khá nhiều làm ban đầu cứ nghĩ anh này là Rainmaker, hay cũng góp phần tạo nên Rainmaker. Ko ngờ lê lết tới cuối phim lại chết nhảm nhí =.=

Phim có gây cảm giác hơi u uất, bạo lực. Nhưng vì mình mới xem xong The Hunger game nên thấy phim này cũng ko mấy nặng nề lắm :D

Bình luận

Hóa trang anh Joseph nhìn giống người Pháp, Châu Âu nhiều hơn là người Mỹ như bác Wills. Mà lại cố tình làm đậm, chứ ko được tự nhiên. Ko biết làm vậy có ý gì.   Đăng lúc 10-1-2013 11:43 AM
fim này Joseph hóa trang vào để trông giống 1 phiên bản trẻ của Bruce Willis nên thế.  Đăng lúc 10-1-2013 01:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-1-2013 16:25:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Joseph hóa trang lạ hoắc, mặt thì gầy, môi lại mỏng dính, còn đâu anh postman cua-rơ của mình.
Nửa đầu phim thật sự không hấp dẫn, nhưng nửa sau thì gây cấn hơn.
Anh Joe trẻ, bác Joe già đều không gây ấn tượng cho mình bằng nhóc Cid, kết nổ đĩa nhóc này, khuôn mặt thì trẻ thơ mà sao suy nghĩ lại như của người đàn ông. Từ điệu bộ, ánh mắt, giọng nói đều cute vô đối.
Mình hài lòng với kết thúc phim rất hợp lý, tình yêu của người mẹ, sự hi sinh của 1 người đàn ông cộng thêm ít nhiều sự nhận thức về khả năng của bản thân Cid, tương lai chắc chắn sẽ thay đổi.

P/s: Rainmaker tương lai ko muốn làm đau ai cả :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-1-2013 15:45:35 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa xem hết nhưng thấy phim cứ u ám nặng nề kiểu gì ấy
anh nam chính nhìn quen quá
mọi người có biết nh ấy còn đóng những phim gì nữa không ạ?

Bình luận

Tốc độ kinh hoàng nè bạn, rồi The dark knight rises (vai Robin), rồi còn Inception nữa.  Đăng lúc 21-1-2013 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-1-2013 23:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem fim, đang định down nhưng mà sao xem trong trailer mặt anh Joseph cứ như kiểu bị sửa sửa í, cả poster cũng thế :(( trông kiểu chả giống bình thường, chả thik tý nào :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách