Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Happy New Year 2013] Looper - Sát thủ vượt thời gian (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-1-2013 18:54:53 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhh Sao mình ko down đc. vậy :((( ...

Toàn hiện [Downloading 0.0%] Có ai biết ts ko ??? Cho mình biết với !!! Tks nhìu

Bình luận

ban search trên mang coi, or cài lại tor  Đăng lúc 3-1-2013 11:38 PM
uh thì mình down bằng UTorrent đó... Nó hiện đủ 4 vạch Health luôn, nhưng mà cái chỗ Down speed nó chỉ nhích 0.01kbs/s còn chỗ Status thì hiện [DOWNLOADING 0.0%] Vậy đó :(   Đăng lúc 3-1-2013 11:39 AM
Bạn nói rõ hơn đi  Đăng lúc 2-1-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-1-2013 22:58:46 | Chỉ xem của tác giả
nhiệt tình đặt gạch, nhiệt tình thanks cho ST nhà mình :D mong chờ nhiều film hơn nữa cho những ngày Tết Nguyên Đán sắp tới ^^

Bình luận

Tớ cũng định down để dành cho Tết xem mà cứ down về là xem phát hết luôn =.=  Đăng lúc 3-1-2013 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-1-2013 10:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là chúc mừng năm mới tất cả mọi người nhé !!!

Mình xem phim này cũng được 1 t/g rồi, lúc đó đang bấn loạn bác Joe già (tức Burce Willis đó) nên có phim nào của bác là xem tất. Ý tưởng về vòng lặp thời gian không quá mới, nhưng hầu hết những phim về vòng lặp thời gian đều có chiều sâu, để lại cho người xem nhiều suy nghĩ.

Chắc hẳn khi xem phim sẽ có bạn thắc mắc tại sao lại có đến 2 lần Joe già được gửi về để Joe trẻ bắn, mà mỗi lần lại kết 1 kiểu khác nhau? (lúc đầu xem mình cũng ko hiểu đoạn này lắm). Có thể hình dung thế này: thời gian ta đang trải qua là đường 1 chiều, chỉ có ta ở hiện tại đang đi tới tương lai, đó là điều ta nhận thức được, nhưng ở những không gian khác thì (cũng là) ta, đang đi trên con đường thời gian ấy nhưng bị lệch pha so với ta đang nói ở trên. Như kiểu mình đang trải qua những sự kiện trong ngày 3/1, nhưng ở 1 ko gian khác mà mình ko biết, thì mình lại đang trải qua sự kiện của ngày 4/1 hay 2/1 vậy; chỉ có thời gian cứ thế là trôi, cuốn theo con người. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu như ta kết thúc chu kỳ cuộc đời, ở đầu kia quá khứ lại có 1 ta bắt đầu cuộc sống và đi lại quãng đường đó y hệt, mọi thứ ko có gì thay đổi. Nhưng ở trong phim, đã có 1 đột biến nào đó xảy ra, khiến cho Joe trẻ của ngày nay đã ko bắn Joe già như ông đã từng làm vs bản sao già của mình 30 năm trước (để sau đó tung tăng sang TQ lấy vợ). Vì đã ngoặt theo 1 con đường khác nên kết thúc cũng phải khác, và đây là 1 kết thúc hợp lý. Nếu ko kết thúc vòng lặp như vậy, bi kịch sẽ tiếp tục xảy ra 1 cách tuần hoàn.

Tóm lại là phim hay, thanks subteam đã đem phim này đến cho mọi người :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-1-2013 10:49:28 | Chỉ xem của tác giả
phim nhìn hấp dẫn. tks subteam:)
mong có nhìu phim hay hơn nữa :loveliness:
p/s hóng quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 3-1-2013 12:27:11 | Chỉ xem của tác giả
Film ra nhanh quá! Trưa nay mới tải về tốc độ 1.5M /s :lol quá tuyệt vời. Đang giữ seed cho chị em nhé! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-1-2013 23:32:12 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong hôm qua , phim rất ý nghĩa .

đoạn cuối mới biết người mẹ cao cả như thế nào . mặc dù không phải mẹ ruột mềnh  .

phim nhắn nhủ mình lựa chọn phụ nữa của mình hay người mẹ của mềnh . mỗi người đều có quyết định ở thời điểm khác nhau nhưng đểu xảy ra trong 1 vòng trong sinh tử:funk:

Bình luận

đọc com này xong giật mình phải đọc tiếp cafe mới hiểu ^^  Đăng lúc 11-2-2013 10:52 AM
bạn katty nói đúng rầu đấy, bà đó là mẹ ruột, tại thằng nhóc không hiểu hoặc là hận mẹ nó nên mới nói thế  Đăng lúc 4-1-2013 12:26 AM
Chời, nhầm hàng rồi, mẹ nó đẻ xong, vứt cho chị nó nuôi đấy  Đăng lúc 4-1-2013 12:01 AM
mẹ ruột thằng bé là chị của bà mẹ nuôi mà :-??  Đăng lúc 3-1-2013 11:57 PM
Ông xem kiểu gì mà bảo k phải mẹ ruột thế hử =)))))))))))))))  Đăng lúc 3-1-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-1-2013 23:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Sao nhiều Bom zậy trời.
Mình đỡ k có nổi.
Hô hô.
Phim hay đây. Down về luôn.
Tks mấy thím nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-1-2013 23:47:17 | Chỉ xem của tác giả
thích mấy phim nhà mình làm lắm <3
tui ko biết mọi người thế nào chứ nếu các pác làm cỡ font của sub to thêm tí nữa thì dễ xem hơn í ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-1-2013 00:11:28 | Chỉ xem của tác giả
wow! có phim mới nữa rồi tranh thủ down về cuối tuần xem
thanks subteam nhaaa
chúc subteam luôn khỏe mạnh và tràn đầy năng lượng để cho ra đời những bộ  phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 4-1-2013 11:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Hehe có sub HD rồi ! Cám ơn subteam nhiều nhiều !
Chưa biết nhiều thông tin về phim nhưng thấy Bruce Willis là kết đắm kết đuối rồi !
Ủa mà có anh đóng trong phim "tốc độ kinh hoàng" phải không ta !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách