Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012]First Time/ Lần Đầu Tiên/ 第一次 - OST VIETSUB #2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-7-2012 21:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi , đi VT sáng giờ , về thấy có phim rùi , trước mắt là down cái đã , tks sub team đã sub bộ này , sau khi coi x sẽ comment tiếp.

TKS sub đã ra đúng hẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-7-2012 22:30:39 | Chỉ xem của tác giả
khung cảnh có vẻ thật lãng mạng!! ta nên lấy zìa thưởng thức thui
Frist time!! sẽ có một HE chử?? Sao thấy nghi nghi

Bình luận

Dù HE hay SE thì đây cũng là 1 bộ film hay :)  Đăng lúc 31-7-2012 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-7-2012 02:23:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thôi, nghe qua đã thấy hấp dẫn rồi :X
Đúng là Fim Trung, cứ phải xem đến cuối phim mới hiểu đầu film =))
Đặc biệt là mấy film kiểu như Hồng Môn Yến, vừa xem vừa tua lùi lại xem vài lần, r` đến cuối film chắp vá lại mới hiểu đc vấn đề :|
Tks ST nhà ta à nha :X

Bình luận

=.~ Thông minh có thừa  Đăng lúc 27-8-2012 04:45 PM
Ta thì không tua lại, mà đến đoạn nào hơi khó hiểu là nhấn pause, ngồi suy nghĩ xong nhấn play coi tiếp =))  Đăng lúc 27-8-2012 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-7-2012 10:15:57 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah cuối cùng đã có phim xem
thank ST nhiều lắm :X
down phim đã mình ngóng suốt mấy ngày hnay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-7-2012 18:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Subing team ơi, có ai biết cái tờ giấy cuối phim là gì không, lúc 1h42'42'' ấy, mình cứ thắc mắc hoài tờ giấy ấy.
Phim hay, nhẹ nhàng, kết thúc buồn nhưng là 1cái kết vừa thực tế vừa viên mãn.
Angelababy xinh thiệt, nhưng thích nhất là lúc búi tóc lên vừa nhẹ nhàng lại vừa trẻ trung.
Ngoài lề tí: hồi chiều vừa coi Architecture 101 kết thúc cũng hơi tiếc nuối, giờ phim này cũng vậy, ngày hôm nay thật buồn quá đi.{:259:}

Bình luận

nhờ comt này mà mình mới xem hết film.Ai ngờ vẫn còn đoạn cuối.Mà tờ giấy đấy là gì thế k bit  Đăng lúc 18-8-2012 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-7-2012 20:11:49 | Chỉ xem của tác giả
mấy cảnh quay nhìn đẹp quá,
ủng hộ bạn nhiệt tình,
cơ mà chả thấy nút thank ở đâu,
thôi thì thank miệng vậy
thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-7-2012 20:47:38 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem phim xong phim cảm động quá
thích diễn xuất của Triệu Hựu Đình :X bối cảnh cũng đẹp mình thích cách đặt máy quay để lấy ánh sáng đẹp quá cơ :">
có bạn nào biết tên bài hát cuối phim k cho mình xin với

Bình luận

bạn ơi bài hát triệu hựu đình hát trên sân khấu mà :-s  Đăng lúc 31-7-2012 07:57 AM
都微笑好吗~angela baby ~  Đăng lúc 30-7-2012 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-7-2012 22:21:03 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong phim, nước mắt nước mũi cứ gọi là dàn dụa. thật sự là 1 bộ phim hay cảm động và rất đáng để xem, rất thích giọng hát cũng như cách diễn của các nhân vật chính, và cả tình tiết câu chuyện cũng rất lôi cuốn và bất ngờ, nhẹ nhàng nhưng ko nhạt. mình cũng thắc mắc cái tờ giấy ở đoạn cuối phim, chắc là cái j đó liên quan đến cung ninh. mong về sau sub team nhà ta cứ tiếp tục sub những bộ phim hay như thế này. cảm ơn sub team nhiều lắm^^

Bình luận

cảm ơn đã ủng hộ ^^  Đăng lúc 30-7-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-7-2012 00:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Happy ending hay Sad ending vậy mọi người ? Đang kéo cơ mà hỏi để chuẩn bị tâm lý trước :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-7-2012 02:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là một bản remake mình rất hài lòng, cực kỳ cực kỳ hài lòng, thích hơn bản phim chính 10000 lần chứ ko ít :xxxx Bản phim của Hàn xuyên suốt bộ phim là một màu buồn u tối, ngay từ phút đầu là đã biết kết thúc buồn rồi, xem có cảm giác khá là nặng nề, trước hết là ở diễn xuất, thứ hai là ở khung cảnh và thứ ba là ở nước phim, là một phim bi đúng nghĩa, nhưng điều dở ở phim đó là cái bi được bộ phim cố tình chuyển tải chứ ko phải do khán giả cảm nhận :)

Phim này thì khác, mình mới xem được 2/3 nhưng có cảm giác rất hài lòng, tuy coi trong tâm trạng bik trước hết là một điều ko may (cho mình ^^) nhưng diễn biến phim vẫn đủ sức khiến mình có hứng xem tiếp :))) Cốt truyện có chút phức tạp hơn bản phim Hàn, cách làm phim mới mẻ, có màu sắc cổ tích hoạt hình, đặc biệt việc để anh chàng nam chính làm ca sĩ rock khiến bộ phim tràn ngập không khí âm nhạc, rõ ràng là cách hiệu quả để giảm nhẹ cái cốt truyện nhuốm màu bi kịch này :))))  Đặc biệt rất thik những góc máy quay rất đắt (như con đường vòng, 2 người 2 bên) nước phim tươi sáng, ngoại hình 2 nhân vật chính rất ổn, đặc biệt rất thik nữ chính và cách diễn của cô, diễn ko xuất sắc nhưng nhẹ nhàng, vừa đủ, đặc biệt là xây dựng nhân vật vui tươi, iu đời, ko tự ti về bản thân bệnh tật như vậy là mình rất ưng ^^

Bình luận

@Baby: phim "...ING" của Kim Rae Won & Im So Jung ^^  Đăng lúc 31-7-2012 12:56 PM
đây là film remark từ film nào à?  Đăng lúc 31-7-2012 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách