Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leeteuk.chip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] First Kiss / ตัวอย่าง รักสุดท้ายป้ายหน้า - Kaneungnich Jaksamithanon, Pichasini Tanwiboon ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-11-2013 15:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay bởi vì sao? Bởi vì nó đã thắp sáng trái tim già cỗi của các bà chị già như tôi =)). Những câu chuyện tình phi công trả và máy bay bà già có lẽ không bao giờ alf hết hot nhưng thực sự tất cả đều là những câu hcuyeenj tình , theo ý kiến của mình, là lãng mạn. KHi được 1 ng con trai yêu phụ nữ hơn tuổi không phải là vì họ cần 1 người mẹ nữa mà bởi vì họ đủ trưởng thành và đủ đảm nhận trách nhiệm của mình dành cho người con gái ấy, họ yêu sự chính chắn và đặc biệt là trí thông minh của những ng phụ nữ hơn tuổi, điều càng làm họ muốn chinh phục. Hẳn đấy cũng đúng với FIRST KISS. Cho dù có bị né tránh thế nào thì Bass vẫn theo đuổi Sa. KHi tình yêu của họ chớm nở và tiến bước dần dần thì người xem cũng rung động theo vậy.Thực sự tình yêu ấy rất lãng mạn và dũng cảm khi vượt qua mọi định kiến xã hội, cách biệt về tuổi tác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-11-2013 07:52:38 | Chỉ xem của tác giả
film về câu chuyện tình yêu về Sa phụ nữ hiện đại có nụ hôn đầu với Bass h/s cấp 3. Dù là phi công trẻ nhưng Bass trưởng thành và cũng biến Sa từ ng phụ nữ thành đạt nhưng có tâm hồn trẻ con đáng yêu bộc lộ bên ngoài. film khá hay kết cặp đôi Sa ft Bass dễ thương, cặp đôi bạn văn phòng của Sa quá điiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-1-2014 23:12:44 | Chỉ xem của tác giả

Mình vừa xem xong. Đúng là mối tình chị em. Dạo này nhiều film có chủ đề này thế.
Film được cái có diễn viên nam đẹp zai. Sao mà Thái Lan nhiều zai đẹp thế chứ. Hic hic.
Diễn viên nữ trong film này đúng là teen quá luôn.
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 14-5-2014 07:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng vô lý vãi.
Bà chị Sa này đi làm đc vài năm rồi thế mà vẫn còn yêu đc 1 chú ranh mới học lớp 12
Đến cái tuổi đi ấy thì cũng hết thích kiểu trai đẹp kute, lãng mạn rồi. Tầm này cảm xúc trai sạn thích kiểu a nào phong độ, hiểu biết cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-6-2014 17:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn về bài viết :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-11-2015 10:29:09 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu mặc kệ tuổi tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo