Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đêm Giao Thừa Kinh Hoàng / Countdown - Pachara Chirathivat, Pattarasaya Kreuasuwansri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-10-2013 22:51:36 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên lúc down phim chỉ nghĩ là phim kinh dị bình thường thôi cơ mà lúc xem đến hết mới thấy phim này rất có ý nghĩa. Sau khi mô tả lối sống sa đọa của 1 bộ phận giới trẻ, phim bắt họ phải thấy hậu quả của những việc mình đã làm. Cái hay của phim là không đuổi tận giết tuyệt như những bộ phim khác, phim cho những người đã sai lầm một cơ hội để sống lại " BE GOOD OR BE GHOST" :)) một thông điệp rất nhân văn và đặc chất phim Thái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-10-2013 10:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Thái thì mình rất thích xem mấy cái quảng cáo, làm rõ hài.
Còn về phần phim ảnh thì chỉ biết đễn qua một số phim truyền hình. Leech thử phim này về xem tình hình phim Thái bây giờ ntn.
Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-10-2013 08:36:59 | Chỉ xem của tác giả
thấy phim này lâu rồi chả dám coi một mình
vì quá sợ ma
mấy a chị coi rồi nói dùm e có gê lắm k ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-10-2013 21:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi cũng máu me ghê lắm nhưng mà ý nghĩa. Tình tiết phim thú vị, gây bất ngờ cho người xem. Cũng hên chưa làm những điều không đúng như nhân vật trong phim nhưng vẫn muốn gặp thử "Jesus" để có thể trở thành người tốt hơn.
Cảm ơn ST vì bộ phim ý nghĩa này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-10-2013 22:00:59 | Chỉ xem của tác giả
yohhh làm phát đầu tiên cho mùa halloween xa xứ
cảm ơn subteam rất nhiều đã có những bộ phim thật hay
đang kéo torrent r, mấy a e trong phòng cũng đang háo hức lắm, xem xong trailer phải kéo phim ngay \^O^/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-10-2013 07:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu tình không xem phim nhưng thấy tụa đề phim đề là đề cử giải Ossca gì đó chắc hay lắm.
Xem phim thấy cũng thú vị và rất ý nghĩa. Nhìn lại cũng giống mình ghê, ngu ngu ngơ ngơ.
Không biết đến tương lai và ngày mai.
Nhưng mà anh đóng vai Jack chắc là đóng vai nam chính trong phim triệu phú tuổi 18 vai top. Phim này cũng hay và đầy giá trị nhân văn cho giới trẻ, các bạn có rảnh thì xem luôn.
Nhưng mà trong phim này anh đóng vai Jack nhìn lăng nhăng quá, mặc quần cực ngắn. Mình là thích nhất nhân vật Bee, rất cá tính và phong cách, nhưng mà chị này có quá khứ ghê rơn nhất trong 3 người.
Nhưng chị lại là người mạnh mẽ nhất.
Phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-10-2013 11:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay thật đấy. Phim kinh dị của Thái h toàn trai xinh gái đẹp.
Phim kiểu kinh dị nhưng cái kết thật ý nghĩa như lời cảnh tỉnh mỗi con người. Chúa dường như luôn theo sát bạn mọi lúc mọi nơi. Mọi tội lỗi dù lớn hay nhỏ cũng đều phải trả giá. Nói dối, ăn cắp và kể cả đâm chết người đều có thể được tha thứ chỉ khi bạn biết nhận lỗi, làm mọi việc để chuộc lại lỗi lầm. Cơ mà cái ông hesus kia ghê quá đi :((( Xong lại còn đám gián kinh chết đi được. Tks subteam đã làm bộ phim này <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 23-10-2013 16:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay... Mới đầu chỉ xem vì phim toàn diễn viên đẹp...nhưng xem xong thấy phim ý nghĩa quá... Thanks ST :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-10-2013 19:17:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi rất hay và cái bài học sau khi kết thúc phim rất tuyệt vời. Thích cái kết dẽ sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-10-2013 18:45:34 | Chỉ xem của tác giả
mình chờ phim này mãi, nhìn cái poster đã hot lắm rồi. Dạo này mê phim hành động Thái kinh lên được. Mong phim nhanh ra. Cảm ơn các bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách