Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đêm Giao Thừa Kinh Hoàng / Countdown - Pachara Chirathivat, Pattarasaya Kreuasuwansri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-10-2013 07:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Hehe. Hóa ra phim này kết thúc không có đẫm máu như mình nghĩ, chỉ là một bài học nhớ đời cho những đứa trẻ con nhà giàu được ba mẹ chu cấp tiền đi du học, nhưng lại chẳng lo học hành, lấy tiền đó suốt ngày ăn chơi. Hơ hơ. Phim coi cũng được đó chớ.
{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-10-2013 15:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái poster thì thích >///<
Kiểu như phim hành động
Xem đến teaser thì suýt khóc thét
Đau tim quá :(
Mình hay bị sợ mấy kiểu này lắm
Cơ mà vẫn ham hố xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-10-2013 17:35:09 | Chỉ xem của tác giả
trời nhìn cái poster tưởng phim ma, ai dè vô xem trailer thấy bạo lực kinh khủng
xem phim này dám bị ám ảnh lắm đây, mà do có anh nam chính đóng tỷ phú tuổi 20 đóng nên kéo về xem thử
ham hố xíu {:398:}{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-10-2013 22:37:59 | Chỉ xem của tác giả
phim này tuy bạo lực nhưng ý nghĩ kình khủng, coi mà thấm lun íh, nhân vật phản diện nhưng lại hay nhất phim, làm cho người xem bị cuốn theo nhân vật ak.
Nhân vật Jesus vừa liên tưởng đến chúa trời đến trừng phạt những ai làm sai, vừa giống một tên cai ngục trừng phạt con người bằng những hình phạt tàn bạo nhất.
diễn viên đóng hay và hấp dẫn. Một bộ phim đáng coi và đáng để suy ngẫm{:440:}
tks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-10-2013 23:01:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá !!!! coi hồi hợp chết đi được :-P:-P lúc đầu phim thấy ko hay lắm càg về sau càng kịch tính . cuối cùng thì 3 nhân vật chính đã thay đổi . những lời thú tội làm bản thân nhẹ nhõm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-10-2013 11:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Hehehe. đag down...mới coi trailer xog thấy hấp dẫn quá ^^
Đa số phim thấy thấy phim nào cũng hay hết ak ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-10-2013 12:30:09 | Chỉ xem của tác giả
Đọc trên mạng thấy bộ này cũng khá là hay ho...phải chiến thôi kẻo nguội mất {:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-10-2013 16:54:04 | Chỉ xem của tác giả
để lên kế hoạch cho buổi tiệc năm mới tại New York,ba bạn trẻ người thái đã mời một người khách bí ẩn tên là Jesus đến để góp vui nhưng ko ngờ kế hoạch của họ đã bị Jesus phá hỏng.
Và đã dậy cho họ 1 bài học về thói xấu,tật xấu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-10-2013 17:19:37 | Chỉ xem của tác giả

mình chờ phim này mãi, nhìn cái poster đã hot lắm rồi. Dạo này mê phim hành động Thái kinh lên được. Mong phim nhanh ra. Cảm ơn các bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-10-2013 20:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Thấy poster có anh nam chính đóng phim Top Secret đẹp trai ngời ngời của lòng tui là tui nhảy vô ngay
Phim Thái thì bảo đảm chất lượng rồi hí hí nhất là thể loại tâm lí, ma, ám ảnh răn dạy
Cảm ơn các bạn đã sub nhé. Giữ sức khỏe và phong độ nhen <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách