Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
1581#
Đăng lúc 5-8-2014 09:55:50 | Chỉ xem của tác giả
phim hay. hình ảnh rất đẹp & lãng mạn.
Trần Kiều Ân của mình ngày càng xinh đẹp & diễn xuất điêu luyện. Thích mái tóc & nụ cười dễ thương của sis .
Mỗi tội phim Đài Loan luôn hơi dài. Ổ cứng quá tải mà tiếc không nỡ xóa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1582#
Đăng lúc 7-8-2014 18:49:17 | Chỉ xem của tác giả
aigooomọt K-Zone mà giờ sắp định cư bên C-Zone vì Hàn ca luôn rồi... cứ lọ mọ tìm phim của anh mà xem thôi. đang phân vân ko biết có xem đc phim này hay ko vì mình xem phim Hàn nghe tiếng thật của diễn viên quen rồi, lồng tiếng nghe chói chói tai thế nào á, may mắn là phim này sử dụng tiếng thật của diễn viên vì mình mê mệt giọng nói của Hàn ca ca... xem thử vài phút lúc đầu còn ngờ ngợ, mãi sau khi nghe tiếng cười haha thì nhận ra đúng là tiếng thật của Hàn ca rồi phải down ngay mới đc... hơn nữa xem phim này còn được nhìn thấy Hàn ca cười nhiều hơn Sam Sam, hạnh phúc chỉ có thế thội...
cảm ơn subteam đã làm việc hết mình vì mấy mọt phim như mình nhé...

Bình luận

mình cũng mê mệt giọng thật của Hàn ca  Đăng lúc 12-9-2014 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1583#
Đăng lúc 9-8-2014 13:16:25 | Chỉ xem của tác giả
lulumi88 gửi lúc 7-8-2014 06:49 PM
aigooomọt K-Zone mà giờ sắp định cư bên C-Zone vì Hàn ca luôn rồi... cứ lọ mọ tìm ph ...

ngày trước mình cũng thế, hay cày phim Hàn Quốc thôi thỉnh thoảng mới xem 1 bộ Trung Quốc, từ ngày xem Sam Sam thích Hàn ca thì mới tìm phim để xem mặc dù biết Hàn ca từ lâu lắm rồi ý, ngày nào cũng mò vào đây đọc tin các kiểu. Xem phim này Hàn ca cười nhiều còn nhắng nhít nữa, rụng rời con tim fan gơ :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1584#
Đăng lúc 9-8-2014 13:36:08 | Chỉ xem của tác giả
phim này là phim đầu tiên đưa mình xem phim của Hàn,
giọng nói ấm, này, cười tươi này, đặc biệt tay đẹp và dài dã man, chẳng bù cho tay mình như củ chuối
Ân tỷ cũng xinh nữa, bà ý trẻ dữ luôn, phim này nội dung cũng hay nữa, chứ không thích xem mấy phim nữ chính bánh bèo lắm.
đợt này vừa xem Sam Sam xong, cuồng boss quá, quay lại xem lại Đẳng cấp quý cô nữa thấy boss nhà mình càng ngày càng soái, chắc dạo này tập gym nên có da có thịt chứ đóng phim này trông gầy kinh, lại gặp Cao Dĩ Tường cao dã man, troll ảnh dữ dội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1585#
Đăng lúc 13-8-2014 08:22:27 | Chỉ xem của tác giả
mình đang mê Sam Sam, hết Sam Sam rồi lọ mọ tìm phim của Hàn ca xem, biết rằng Hàn ca đóng rất nhiều phim nhưng đa số với Trịnh Sảng-nói thật mình không thích. thấy phim này anh đóng với ss Ân và Đạo ca lại làm cameo vai Adam Bối Nhĩ bạn thân của Thang Tuấn mê quá nên nhào vào down. mọi người có ai có nhu cầu down thì giữ seed HD giúp mình 1 tay với, mình mới down đc đến ep 9 thôi mấy ep kia down chẳng đc % nào hết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1586#
Đăng lúc 17-8-2014 21:02:54 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật là chả hiểu sao không thích cặp đôi Trần Kiều Ân - Trương Hàn. Có lẽ bởi Sis này hơi già một tí so với gương mặt manly và không tuổi của Trương Hàn. Nhưng được cái Sis Ân diễn xuất đa dạng, dù tính cách nhân vật trong các phim của sis hơi có phần giống nhau, đều là các cô gái thành thật, ngay thẳng, nhưng sis diễn nhân vật nào ra nhân vật đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1587#
Đăng lúc 17-8-2014 23:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến phim này nhờ tin tức về Trương Hàn, nhưng động lực xem phim lại bởi hâm mộ Đông phương bất bại tỷ tỷ. Mình thấy có bạn chê ss Ân già hơi nam chính nhưng mình cảm thấy 2 người nhìn không chênh mấy, cũng đẹp đôi dù mình vẫn thích ship ss Ân với Cao Dĩ Tường hơn vì anh í quá phong độ, đứng cạnh nam chính thấy dìm hàng rõ rệt :X Chắc do chưa coi Sam sam nên chưa ấn tượng Trương Hàn bằng Cao Dĩ Tường
Dù là phim thần tượng nhưng lọ lem trong phim không hẳn là một cô gái ngây thơ, hiền lành thông thường, mà là một phụ nữ hiện đại, thông minh, tài giỏi và có tinh thần cầu tiến. Mình mới coi được 3 bộ phim của Ân tỷ nhưng rất thích diễn xuất của tỷ, mỗi nhân vật tỷ thể hiện đều có nét riêng, cách biểu lộ cảm xúc cũng rất tự nhiên, dễ thương không có cảm giác ảo ảo, củ chuối. Nôi dung tình cảm phim này khá nhẹ nhàng, đan xen công việc kinh doanh trung tâm thương mại khá thú vị, có điều càng về sau càng cảm thấy lạm dụng mấy cảnh hồi tưởng chắc cố tình để kéo dài tập :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1588#
Đăng lúc 1-9-2014 07:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nha! Để bắt đầu 4 ngày nghỉ lễ, mình đã quyết định chọn phim này để xem vì có anh Trương Hàn với nụ cười tỏa nắng. Càng xem phim càng hay, lại càng thích anh Trương Hàn. . thế là mình xem một lèo hết cả bộ có trong 2,5 ngày.(mình cũng bái phục mình)^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1589#
Đăng lúc 1-9-2014 07:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích tuýp nhân vật nam nữ chính trong đây, mạnh mẽ (chị nữ 9 không tiểu bạch như trong Sam Sam đến đây ăn nè), giỏi giang, có sự nghiệp, không có tình tiết quá "cẩu huyết", phim cũng rất hài hước, ấm áp.
Không biết là còn phim nào như thế nữa không? có ai giới thiệu cho mình với.please!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1590#
Đăng lúc 12-9-2014 01:41:49 | Chỉ xem của tác giả
wa trời hay lun...iu ss Ân tỷ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách